PDA

View Full Version : Sợ bị lây HIV nghi ngờ bị kim tiêm đâm

NguyenVuPhong
11-10-2016, 00:06
Tôi đi xem đá banh ngoài quán cà phê về sau đó tắm rửa rồi lên ngồi lướt facebook, một hồi sau thì thấy bên hông ngón chân cái có vết máu khô, dùng nước rửa sách thì thấy tại đó có vết xướt dưới 1cm nhưng ko biết nguyên nhân vì sao, nhớ lại thì lúc ngoài quán có một người ngồi ở bàn sau lưng tôi nhìn rất giống người nghiện chích, người này có di qua di lại vài lần trên tay có cầm 1 cái ji do. Có khi nào người đó dùng ống kim có máu chích hoặc cứa đầu kim vào ngón chân tôi mà tôi ko hay biết ko ạ. Tôi lo quá và nếu bị như vậy thì khả năng bị lây hiv của tôi có cao ko.

peaceful
11-10-2016, 00:11
Tôi đi xem đá banh ngoài quán cà phê về sau đó tắm rửa rồi lên ngồi lướt facebook, một hồi sau thì thấy bên hông ngón chân cái có vết máu khô, dùng nước rửa sách thì thấy tại đó có vết xướt dưới 1cm nhưng ko biết nguyên nhân vì sao, nhớ lại thì lúc ngoài quán có một người ngồi ở bàn sau lưng tôi nhìn rất giống người nghiện chích, người này có di qua di lại vài lần trên tay có cầm 1 cái ji do. Có khi nào người đó dùng ống kim có máu chích hoặc cứa đầu kim vào ngón chân tôi mà tôi ko hay biết ko ạ. Tôi lo quá và nếu bị như vậy thì khả năng bị lây hiv của tôi có cao ko.
Nếu mình nhớ không nhầm thì bạn đã tạo 1 nick để hỏi về vấn đề này rồi.
Bạn hỏi nữa hỏi mãi thì câu trả lời vẫn là không có nguy cơ, đều là do bạn hoang tưởng mà ra thôi, do bạn bị ám ảnh quá rồi.
Bạn nên điều chỉnh lại không thì sẽ mãi sống trong lo sợ như thế đấy.
Thân!

NguyenVuPhong
11-10-2016, 00:28
tại hôm bữa mình trình bày chưa đc chi tiết lắm

Tuanmecsedec
11-10-2016, 07:12

tại hôm bữa mình trình bày chưa đc chi tiết lắm

Bạn suy diễn hoang tưởng vừa thôi bạn,dù bạn có tạo 100% nick thì với bạn cũng chỉ là lo lắng hoang tưởng,hoang đường.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.