PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

songchetcoso
12-10-2016, 21:43
A ơi cho e hỏi e có qh với gmd có sdbcs cách đây một tháng rồi mà bây giờ e mới thấy dv có các nốt chấm đỏ a cho e hỏi e có phải bị giang mai hay sũi mào gà ko mà e củng rát hay vệ sinh dv mà lúc thì có nhiều nốt đỏ lúc thì lại mất ?

songchetcoso
12-10-2016, 21:54
Sao ko ai trả lời giúp mình cái hề đang cảm thấy chán nản mà ko ai tư vấn cho mình bớt lo lắng hề ?

Tuanmecsedec
12-10-2016, 21:55
A ơi cho e hỏi e có qh với gmd có sdbcs cách đây một tháng rồi mà bây giờ e mới thấy dv có các nốt chấm đỏ a cho e hỏi e có phải bị giang mai hay sũi mào gà ko mà e củng rát hay vệ sinh dv mà lúc thì có nhiều nốt đỏ lúc thì lại mất ?

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Như vậy,những gì bạn kể yên tâm không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

songchetcoso
12-10-2016, 22:23
Nhưng sao dạo này e thấy dv có mấy nốt đỏ ở cổ bên phải thấy nổi cục giống hạch thế a ?

Tuanmecsedec
12-10-2016, 22:29
Nhưng sao dạo này e thấy dv có mấy nốt đỏ ở cổ bên phải thấy nổi cục giống hạch thế a ?

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

songchetcoso
12-10-2016, 22:34
Mà bên mép cổ nơi gần ham phải nổi cục e ko biết có phải hạch hay ko nhưng cái đó ai củng có hay có mình e có thôi a hề ?

Tuanmecsedec
13-10-2016, 06:38
Mà bên mép cổ nơi gần ham phải nổi cục e ko biết có phải hạch hay ko nhưng cái đó ai củng có hay có mình e có thôi a hề ?

Mỗi hai bên hàm thì ai cũng có cục hạch này,bạn đừng tái mái chân tay mà cứ sờ,nắn,bóp hoài thì ắt nó sẽ sưng lên.Bạn có thể rờ kiểm tra người khác sẽ biết.

Nguyen Ha
13-10-2016, 07:08

Bạn quan hệ có bcs nên không có nguy cơ. Dv nổi chấm đỏ bạn pha 1 chút muối hạt với nước muối ấm ngồi ngâm 15 phút, bạn làm vài ngày là hết.