PDA

View Full Version : Tay có vết thương tiếp xuc dịch AD

Changkho11
13-10-2016, 10:01
Chào anh Tuấn và các anh chị
hôm qua em có đi maasage và trong lúc nv hj cho em thì em có cho tay sâu vào AD cua nv. Trên tay em có 1 vét thương bị cách đây 5 ngày nhỏ bằng hạt ngô. Sau đó em thấy tay em có dính máu và dịch AD và đã dùng khăn lau sạch rồi nhưng em vẫn thấy lo lo. Mong anh Tuấn dành ít thời gian tư vấn cho em là em có bị nhiễm hi. Không và em phải làm gì bây giờ. Cám ơn anh

Tuanmecsedec
13-10-2016, 10:10
hôm qua em có đi maasage và trong lúc nv hj cho em thì em có cho tay sâu vào AD cua nv. Trên tay em có 1 vét thương bị cách đây 5 ngày nhỏ bằng hạt ngô. Sau đó em thấy tay em có dính máu và dịch AD và đã dùng khăn lau sạch rồi nhưng em vẫn thấy lo lo. Mong anh Tuấn dành ít thời gian tư vấn cho em là em có bị nhiễm hi. Không và em phải làm gì bây giờ. Cám ơn anh

Tay bạn có vết thương đã 5 ngày thì niêm mạc đóng cửa rồi bạn.Nói tóm lại những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
13-10-2016, 10:17

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.