PDA

View Full Version : Nhiều lần sử dụng dịch vụ không lành mạnh!! Quan hệ có baoc ao su và Oral sex

Ayamachi
13-10-2016, 16:20
Em chào anh chị trên diễn đàn.

Nhờ anh chị tư vấn giúp tình trạng của em.Trước đây do không có nhiều kiến thức về HIV em có thường xuyên đi các dịch vụ không lành mạnh.Cụ thể em có đi dịch vụ này 8 lần.
Ở 6 lần đầu em đi massage và có hành vi oral sex(gái massage os cho em).3 Lần gần nhất thì em trình bày như sau:
1) Khoảng 2 năm trước : Em đi massage và quan hệ với gái massage em có dùng bcs (bcs của gái),không có os,gái massage chỉ có liếm ngực của em thôi.Quan hệ xong em không em có kiểm tra tình trạng bcs.Lúc quan hệ em không thấy bcs có gì bất thường,quan hệ xong em cởi bcs ra và vứt luôn.
2) 5 Tháng trước : Em có đi gmd,lần này hành vi của em là gmd có os cho em.Sau đó gmd đeo bao vào cho em và quan hệ,lúc đầu em cho vào âm đạo được 2-3 nhịp thì không thoải mái nên đổi tư thế.Do quá sợ hay sao ấy em chỉ quan hệ chưa được 1 phút thì xuất tinh.Quan hệ xong thì em có đỗ nước vào bcs thì không thấy thủng hay nước chảy ra.
Trong lúc quan hệ thì em có cho sờ âm đạo gmd,chỉ sờ bên ngoài em không cho vào sâu.Ngoài ra em có liếm ngực của gmd chưa đc 5s.
3) 57 ngày trước : Lần này em đi massage và có hành vi OS,nhưng lần này thì em xuất tinh trong miệng gái massage,em chưa xuất hoàn toàn thì cô gái đó lấy miệng ra khỏi dương vật của em và liếm ngực em cho đến khi em xuất hết.Em có để ý thì thấy miệng cô ta không có lỡ loét hay chảy máu,dương vật em cũng ko tổng thương nào.Sau đó thì cô ta vào nhà vệ sinh và súc miệng rất lâu.

Sau lần cuối,1 tuần thì chân và tay em nó những vết mẫn ngứa như muổi đốt.Em thoa thuốc vào 2-3 ngày thì hết.Không biết đây có phải triệu chứng ban đầu ko anh chị?

Nhờ anh chị tư vấn giúp những hành vi trên của em có nguy cơ nhiểm HIV không ạ?em có cần xét nghiệm không ạ?hiện tại em rất hoang mang,đầu óc không làm việc được gì?Đêm em nhắm mắt là cứ nghỉ tới HIV nên ngủ được.Chắc em stress mất rồi?

Tuanmecsedec
13-10-2016, 16:39

Nhờ anh chị tư vấn giúp tình trạng của em.Trước đây do không có nhiều kiến thức về HIV em có thường xuyên đi các dịch vụ không lành mạnh.Cụ thể em có đi dịch vụ này 8 lần.
Ở 6 lần đầu em đi massage và có hành vi oral sex(gái massage os cho em).3 Lần gần nhất thì em trình bày như sau:
1) Khoảng 2 năm trước : Em đi massage và quan hệ với gái massage em có dùng bcs (bcs của gái),không có os,gái massage chỉ có liếm ngực của em thôi.Quan hệ xong em không em có kiểm tra tình trạng bcs.Lúc quan hệ em không thấy bcs có gì bất thường,quan hệ xong em cởi bcs ra và vứt luôn.
2) 5 Tháng trước : Em có đi gmd,lần này hành vi của em là gmd có os cho em.Sau đó gmd đeo bao vào cho em và quan hệ,lúc đầu em cho vào âm đạo được 2-3 nhịp thì không thoải mái nên đổi tư thế.Do quá sợ hay sao ấy em chỉ quan hệ chưa được 1 phút thì xuất tinh.Quan hệ xong thì em có đỗ nước vào bcs thì không thấy thủng hay nước chảy ra.
Trong lúc quan hệ thì em có cho sờ âm đạo gmd,chỉ sờ bên ngoài em không cho vào sâu.Ngoài ra em có liếm ngực của gmd chưa đc 5s.
3) 57 ngày trước : Lần này em đi massage và có hành vi OS,nhưng lần này thì em xuất tinh trong miệng gái massage,em chưa xuất hoàn toàn thì cô gái đó lấy miệng ra khỏi dương vật của em và liếm ngực em cho đến khi em xuất hết.Em có để ý thì thấy miệng cô ta không có lỡ loét hay chảy máu,dương vật em cũng ko tổng thương nào.Sau đó thì cô ta vào nhà vệ sinh và súc miệng rất lâu.

Sau lần cuối,1 tuần thì chân và tay em nó những vết mẫn ngứa như muổi đốt.Em thoa thuốc vào 2-3 ngày thì hết.Không biết đây có phải triệu chứng ban đầu ko anh chị?

Nhờ anh chị tư vấn giúp những hành vi trên của em có nguy cơ nhiểm HIV không ạ?em có cần xét nghiệm không ạ?hiện tại em rất hoang mang,đầu óc không làm việc được gì?Đêm em nhắm mắt là cứ nghỉ tới HIV nên ngủ được.Chắc em stress mất rồi?

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng. (http://diendanhiv.com.vn/threads/223-Giup-minh-voi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Ayamachi
13-10-2016, 16:49
Cám ơn anh chia sẻ thông tin!

Em đã đọc qua thì thấy anh tư vấn OS là không có nguy cơ phải không anh,vậy trường hợp của em là không cần xét nghiệm HIV đúng không anh? :(

Anh cho em hỏi thêm,em đọc thì thấy thời gian ủ bệnh của giang mai lâu nhất là 90 ngày,nêu trong suốt 90 ngày kể từ khi có nguy cơ mà em k có triệu chứng gì thì có phải là không bị giang mai không anh?

Tuanmecsedec
13-10-2016, 17:00
Cám ơn anh chia sẻ thông tin!

Em đã đọc qua thì thấy anh tư vấn OS là không có nguy cơ phải không anh,vậy trường hợp của em là không cần xét nghiệm HIV đúng không anh? :(

Anh cho em hỏi thêm,em đọc thì thấy thời gian ủ bệnh của giang mai lâu nhất là 90 ngày,nêu trong suốt 90 ngày kể từ khi có nguy cơ mà em k có triệu chứng gì thì có phải là không bị giang mai không anh?

Giang mai thì chỉ đi xét nghiệm mới biết bạn.Còn thời gian xét nghiệm giang mai thì Tuanmecsedec tư vấn ở trên rồi,bạn đọc lại.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Ayamachi
13-10-2016, 19:50
Sau khi đọc xong các topic của anh Tuấn thì em vẫn còn thấy lo lắng,vì em thấy những bạn đấy chi tiếp xúc với mấy dịch vụ này có một lần thôi,còn em hẳn 8 lần,không biết như vậy có tăng khả năng lây nhiễm HIV k anh :(

Charles
13-10-2016, 19:57
Sau khi đọc xong các topic của anh Tuấn thì em vẫn còn thấy lo lắng,vì em thấy những bạn đấy chi tiếp xúc với mấy dịch vụ này có một lần thôi,còn em hẳn 8 lần,không biết như vậy có tăng khả năng lây nhiễm HIV k anh :(

Cho dù hẳn 80 lần, miễn khi quan hệ trực tiếp BCS không sự cố gì là bạn an toàn với HIV.

Ayamachi
13-10-2016, 20:18
Dạ em chỉ qh với gmd 2 lần,cả 2 lần em đều dùng bcs(1 lần em k có kiểm tra bcs).Em sợ 7 lần OS của em có tăng tỉ lệ k thôi anh :(

Tuanmecsedec
13-10-2016, 20:22
Dạ em chỉ qh với gmd 2 lần,cả 2 lần em đều dùng bcs(1 lần em k có kiểm tra bcs).Em sợ 7 lần OS của em có tăng tỉ lệ k thôi anh :(

Bạn yên tâm,những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Ayamachi
13-10-2016, 21:39
Như vậy là em không cần quan tâm tới con virus HIV nữa đúng không mấy anh :)

Tuanmecsedec
13-10-2016, 21:41
Như vậy là em không cần quan tâm tới con virus HIV nữa đúng không mấy anh :)

Uhm ! Yên tâm đi bạn.

Ayamachi
13-10-2016, 21:52
Dạ em cảm ơn mấy anh đã tư vấn!Sau lần này là tạch luôn không dám đụng đến nữa.Chờ 1 tháng nữa đi xn mấy stds còn lại.Hi vọng là em bình yên vô sự.Hối hận quá :(

peaceful
13-10-2016, 23:20
Số lần của bạn đúng bằng của mình. Yên tâm đi OS k có nguy cơ với H. Bạn nên xn giang mai và gan B sau 1 tháng tính từ nguy cơ cuối nhé

Nguyen Ha
14-10-2016, 07:09

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Ayamachi
18-10-2016, 11:17
Cám ơn các anh chị đã tư vấn!

Tưởng chừng đã không quan tâm gì về HIV rồi,thì tối hôm qua lên forum thấy có bạn nói là bị viêm da tiết nhờn 5 tháng nên đi khám thì phát hiện bị HIV.Em cũng bị viêm da tiết nhờn lâu năm rồi,chữa mãi không hết,nhưng dạo gần bệnh nặng hơn.Thế là nguyên đêm hôm qua em không ngủ được vì sợ mình cũng nhiễm H rồi :((

Nguyen Ha
18-10-2016, 11:43
Cám ơn các anh chị đã tư vấn!

Tưởng chừng đã không quan tâm gì về HIV rồi,thì tối hôm qua lên forum thấy có bạn nói là bị viêm da tiết nhờn 5 tháng nên đi khám thì phát hiện bị HIV.Em cũng bị viêm da tiết nhờn lâu năm rồi,chữa mãi không hết,nhưng dạo gần bệnh nặng hơn.Thế là nguyên đêm hôm qua em không ngủ được vì sợ mình cũng nhiễm H rồi :((
Lý do bị HIV chỉ có người trong cuộc mới rõ. Muốn biết có bị HIV hay không chỉ có đi xét nghiệm máu chứ không chẩn đoán dựa vào các biểu hiện gặp phải.

Ayamachi
18-10-2016, 14:20
Em mới đi xn hiv với giang mai về sau nguy cơ lần cuối 62 ngày.
Hiv thì negative. (Rapid test)
Giang mai phải chờ cuối tuần mới lấy kq.Nếu như âm tính luôn thì em đã an toàn với những kết quả này chưa ạ?vì a Tuấn có tư vấn xn giang mai 10 > 90 ngày.Em xn giang mai 62 ngày thì có ok không ạ?

Charles
18-10-2016, 15:14
Em mới đi xn hiv với giang mai về sau nguy cơ lần cuối 62 ngày.
Hiv thì negative. (Rapid test)
Giang mai phải chờ cuối tuần mới lấy kq.Nếu như âm tính luôn thì em đã an toàn với những kết quả này chưa ạ?vì a Tuấn có tư vấn xn giang mai 10 > 90 ngày.Em xn giang mai 62 ngày thì có ok không ạ?

Giang mai âm tính sau nguy cơ 62 ngày là an toàn 100%.