PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm bị tuột bao cao su

Ronaldo9x
14-10-2016, 16:41
Sáng nay e có đi quan hệ với gái mại dâm. Sau khi quan hệ lần đầu khoảng 10 phút, e tiếp tục lần 2. Sau khi quan hệ được 10 phút e phát hiện e bị tuột bao ra( khả năng vẫn ở đầu dv, e k chắc lắm). Trước đó do e mệt nên DV teo lại trước lúc phát hiện là 3 4 phút. Ngoài ra em bị hẹp bao quy đầu và cô ấy ngồi trên. E hỏi trong trường hợp này của e có bị nguy cơ k ạ

Nguyen Ha
14-10-2016, 16:45
Sáng nay e có đi quan hệ với gái mại dâm. Sau khi quan hệ lần đầu khoảng 10 phút, e tiếp tục lần 2. Sau khi quan hệ được 10 phút e phát hiện e bị tuột bao ra( khả năng vẫn ở đầu dv, e k chắc lắm). Trước đó do e mệt nên DV teo lại trước lúc phát hiện là 3 4 phút. Ngoài ra em bị hẹp bao quy đầu và cô ấy ngồi trên. E hỏi trong trường hợp này của e có bị nguy cơ k ạ

Bao vẫn ở đầu dương vật thì yên tâm kkhông có nguy cơ.

Ronaldo9x
14-10-2016, 16:53
Dạ tại lúc đấy e không nhớ rõ nên khôbg dám chắc bao vẫn ở đầu DV

Tuanmecsedec
14-10-2016, 16:57

Bạn chính là người trực tiếp quan hệ thì phải biết rõ ràng,bạn cung cấp thông tin kiểu này thì làm sao tư vấn.Nếu bao cao su còn bảo vệ đầu dương vật thì không sao bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
14-10-2016, 17:02

Bao còn ở đầu dương vật hay ko thì bạn phải là người rõ nhất. Nếu tuột bao mà phát hiện rút dv ra ngay thì ko có nguy cơ, nhưng ko biết tuột lúc nào vẫn quan hệ tiếp khi xong trận rút dv ra ko thấy bao đâu thì có nguy cơ, bạn đọc kỹ để xác định nguy cơ cho mình vì bạn cung cấp thông tin ko rõ ràng.