PDA

View Full Version : Hỏi kết quả dương tính HIV

Giau ten
14-10-2016, 18:21
Chào các a chị thành viên e đang rất là hoang mang e và người yêu em sống chung với nhâu đã lâu và mấy hôm trước em có đi khám và cố làm test nhanh HIV thì kết quả của em là dương tính nhưng hôm nay em đưa người yêu e đi khám và cũng test nhanh HIV thì kết quả là dương tính em không biết phải làm sao a chị cho em lời khuyên với ạ

Tuanmecsedec
14-10-2016, 18:24
Chào các a chị thành viên e đang rất là hoang mang e và người yêu em sống chung với nhâu đã lâu và mấy hôm trước em có đi khám và cố làm test nhanh HIV thì kết quả của em là dương tính nhưng hôm nay em đưa người yêu e đi khám và cũng test nhanh HIV thì kết quả là dương tính em không biết phải làm sao a chị cho em lời khuyên với ạ

Hai bạn cần đến bệnh viện chuyên khoa xét nghiệm lại để khẳng định.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

leminhtan
14-10-2016, 18:33
Pastuer vs TTYTDPTPHCM 2 cơ sở khẳng định HIV của TP nha 2 bạn. Chúc hai bạn có kết quả tốt.

doimoicuocsong
14-10-2016, 18:42
Hình như bạn post ở chatbox rồi đúng k? Mình có đọc nếu ko nhâm là bạn bị dương tính và người yêu của bạn thì âm tính@@, nếu như nhầm thì bạn sửa lạibđể các anh tư vấn cho chính xác nhé, còn nếu mình đọc nhầm thì cho mình xin lỗi

Minh tu
14-10-2016, 20:37
Câu văn lủng củng quá. Bạn ỏ HN thì đi xét nghiệm khẳng định, nếu ng y bạn âm và bạn k quan hệ lăng nhăng thì có khả năng dương tính giả.