PDA

View Full Version : Mấy anh cho em hỏi

Waymat
14-10-2016, 19:26
Mấy ngày nay e ngủ hay giật mình run rẩy và lo sợ,hay buồn nôn đau bụng thỉnh thoảng tim có nhói lên hơi khó thở.ngủ thì càng ngủ càng mệt đầu óc lúc nào cũng ám ảnh HIV.như vậy em bệnh gì ạ

Tuanmecsedec
14-10-2016, 19:28
Mấy ngày nay e ngủ hay giật mình run rẩy và lo sợ,hay buồn nôn đau bụng thỉnh thoảng tim có nhói lên hơi khó thở.ngủ thì càng ngủ càng mệt đầu óc lúc nào cũng ám ảnh HIV.như vậy em bệnh gì ạ
Những gì bạn kể là bạn đang bị chứng bệnh hoang tưởng lo sợ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Waymat
14-10-2016, 19:34
Dạ vâng mấy bữa nay cứ sợ lúc đó tay mình chưa lành quẹt vào máu có HIV nên lúc nào cũng sợ.ạ.xưa nay e chưa qhtd lần nào chỉ đi massa 2 lần nên e rất sợ ạ

Tuanmecsedec
14-10-2016, 19:39
Dạ vâng mấy bữa nay cứ sợ lúc đó tay mình chưa lành quẹt vào máu có HIV nên lúc nào cũng sợ.ạ.xưa nay e chưa qhtd lần nào chỉ đi massa 2 lần nên e rất sợ ạ

Bạn ám ảnh quá nên gây ra như vậy thôi,yên tâm khi ban quản trị đã tư vấn.

Chủ đề: Sợ nguy cơ gãi cho người khác (http://www.thuocphoinhiemhiv.vn/threads/47110-So-nguy-co-gai-cho-nguoi-khac)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
14-10-2016, 19:40

Vấn đề này bạn đã được tư vấn rồi, nếu vẫn không yên tâm thì đi XN thôi bạn.

Chủ đề: Sợ nguy cơ gãi cho người khác (http://diendanhiv.vn/threads/47110-So-nguy-co-gai-cho-nguoi-khac)

Waymat
14-10-2016, 19:45
Vết thương rộng 2-3cm mất cục thịt luôn ạ tuy khỏang 1 tháng hay tháng rưỡi gì đó đóng mày rồi nhưng hay làm mủ nên e hay lột ra.mà lại là tay e gãi dính máu nên e rất lo sợ nằm kế bênh dính máu vào vết thương ạ

Charles
14-10-2016, 19:52
Vết thương rộng 2-3cm mất cục thịt luôn ạ tuy khỏang 1 tháng hay tháng rưỡi gì đó đóng mày rồi nhưng hay làm mủ nên e hay lột ra.mà lại là tay e gãi dính máu nên e rất lo sợ nằm kế bênh dính máu vào vết thương ạ

Vết thương như vậy có ngâm cả trong chậu máu có HIV cũng không sao.

Waymat
14-10-2016, 20:23
Vết thương z không phải vết thương hở a e nhớ tới 3 tháng nó mới lành hoàn toàn lâu lâu nó hay chảy mủ với máu bầm ra. lột mày ra thì thấy chỗ đó có thịt lấp rồi nhưng mà mềm xèo à