PDA

View Full Version : đi massage lành mạnh lo bị kim tiêm đâm

Nhatanhtran
15-10-2016, 01:20
hôm nọ em đi massage lành mạnh, nhưng cũng là chỗ bình dân hơi tồi tàn, em đi lên tầng sàn nhà ốp gỗ thấy có vật nhọn không biết là gì đâm vào chân mà lúc đó tối quá , em lo xi lanh găm vào ạ, có cần uống pep không

Charles
15-10-2016, 05:51
hôm nọ em đi massage lành mạnh, nhưng cũng là chỗ bình dân hơi tồi tàn, em đi lên tầng sàn nhà ốp gỗ thấy có vật nhọn không biết là gì đâm vào chân mà lúc đó tối quá , em lo xi lanh găm vào ạ, có cần uống pep không

Hình như kiếp trước bạn có ân oán với họ nhà Kim nên đi đâu cũng thấy kim tiêm.

sợ bạn nhậu đâm xi lanh (http://diendanhiv.vn/threads/46212-so-ban-nhau-dam-xi-lanh)Lo bị kim tiên người lạ đâm phải (http://diendanhiv.vn/threads/44484-Lo-bi-kim-tien-nguoi-la-dam-phai)

Tuanmecsedec
15-10-2016, 14:22

Bạn đang lo lắng suy diễn hoang tưởng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhatanhtran
17-10-2016, 20:35
cho em hỏi kim tiêm mà xoẹt qua tay gây chảy máu có nguy cơ không ạ, thỉnh thoảng em có va phải 1 vài vật sắc nhọn trong buổi tối , mà em lo quá

Tuanmecsedec
17-10-2016, 20:41
cho em hỏi kim tiêm mà xoẹt qua tay gây chảy máu có nguy cơ không ạ, thỉnh thoảng em có va phải 1 vài vật sắc nhọn trong buổi tối , mà em lo quá

Nếu chỉ bị đầu kim quẹt thì không sao bạn.Vì nếu có máu ở đầu kim thì rất ít,tít tắc ra môi trường sẽ khô ngay.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhatanhtran
17-10-2016, 21:05
em có đọc 1 vài topic trên diễn đàn thấy chỉ khi nào xi lanh cắm sâu vào , và phải lấy tay rút ra lúc đó mới có nguy cơ đúng không ạ

Tuanmecsedec
17-10-2016, 21:12
em có đọc 1 vài topic trên diễn đàn thấy chỉ khi nào xi lanh cắm sâu vào , và phải lấy tay rút ra lúc đó mới có nguy cơ đúng không ạ

Khi nào bị đâm mà bị máu bơm vào cơ thể mới lo.

Nhatanhtran
18-10-2016, 08:24
em không biết máu bơm vào cơ thể nó sẽ như thế nào ạ, thỉnh thoảng em đi hát karaoke, va phải cái bàn cái ghế có vật bén nhọn em vẫn lo có ai gài xi lanh ở đó ạ

Charles
18-10-2016, 08:41
em không biết máu bơm vào cơ thể nó sẽ như thế nào ạ, thỉnh thoảng em đi hát karaoke, va phải cái bàn cái ghế có vật bén nhọn em vẫn lo có ai gài xi lanh ở đó ạ

Bạn lo hão thôi. Lo kiểu như vậy từ giờ ở nhà cho nó lành.

Nhatanhtran
19-10-2016, 20:34
mấy tháng này em cứ lo lo, chạm vào cái gì sắc ngọn cũng lo kim tiêm gài ở đó, cho em hỏi kim tiêm phải đâm sâu mới có nguy cơ đúng không ạ, em giờ đang bối rối quá

Tuanmecsedec
19-10-2016, 20:36
mấy tháng này em cứ lo lo, chạm vào cái gì sắc ngọn cũng lo kim tiêm gài ở đó, cho em hỏi kim tiêm phải đâm sâu mới có nguy cơ đúng không ạ, em giờ đang bối rối quá

Bạn ám ảnh quá thì ảnh hưởng đến thần kinh,bạn cần đi gặp Bác Sĩ tâm lý.Về nguy cơ kim tiêm,khi nào kim tiêm có máu tươi trong ống xi lanh mà bị đâm bơm máu vào cơ thể mới lo.

Nhatanhtran
27-01-2017, 14:33
hôm nọ em có đi massage , lúc hand job em thấy đau đau không biết nv đeo nhẫn vật gì sắc nhọn như xi lanh không, lúc em lấy quần áo trên mắc , bị vật nhọn gì đâm em lo có xi lanh ở đó , em lo quá mấy anh ơi như vậy có sao không ạ

Tuanmecsedec
27-01-2017, 14:52
hôm nọ em có đi massage , lúc hand job em thấy đau đau không biết nv đeo nhẫn vật gì sắc nhọn như xi lanh không, lúc em lấy quần áo trên mắc , bị vật nhọn gì đâm em lo có xi lanh ở đó , em lo quá mấy anh ơi như vậy có sao không ạ

Như vậy mà bạn cũng suy diễn là kim tiêm thì bó tay bạn rồi,bạn đang bị thần kinh ám ảnh rồi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.