PDA

View Full Version : Quan hệ với gái karaoke

nhocsanto
16-10-2016, 12:51
Chào mọi người, xin giúp đỡ em. Quả là cách đây 5 ngày mình có nhậu say và đã quan hệ với gái karaoke. Mình cẩn thận dùng bao cao su của mình ( đã kiểm tra bao thật, không rách và còn hạng sử dụng do chính mình mua ở cửa hàng guardian)Gái mại dâm trước khi quan hệ có tắm rửa. Sau đó mình ko hôn môi, mình chỉ cắn ngực gái, gái mại dâm có cầm dương vật mình một tí, sau đó mình đeo bao đàng hoàng đúng kĩ thuật và kéo tới gốc dương vật và có quan hệ với gái mại dâm. mình nhấp được khoảng 1p thì mình rút ra và mình xuất, mình không đụng vào bao cao su, xong gái lấy bao ra cho mình, bao không hề rách. sau đó mình vào nhà tắm rửa nhanh bằng nước và xà bông (loại không thương hiệu của khách sạn). XIN HỎI MÌNH CÓ NGUY CƠ DÍNH CÁC BỆNH XÃ HỘI NHƯ SÙI MÀO GÀ, GIANG MAI HAY LẬU không ? , và nếu bây giờ nếu chưa biết có hay không thì mình kiểm tra bằng cách xét nghiệm máu hay sinh thiết được không hả BQT? mong giúp đỡ ạ.

peaceful
16-10-2016, 13:28
Bạn quan hệ có sử dụng bao cao su là quan hệ an toàn. Bạn yên tâm trường hợp của bạn không có nguy cơ với bệnh nào hết

nhocsanto
16-10-2016, 13:54
Mình biết là an toàn nhưng đó là chỉ với HIV thôi nhưng mình sợ là các bệnh tình dục khác, mình biết đã sai khi làm vậy. Mình đọc thì thấy bảo là dù có bình thường không trầy xước dương vật hay không thương tổn thì dù dính 1 miếng dịch vẫn có bị sùi mào hay hay giang mai.

Tuanmecsedec
16-10-2016, 13:54
Chào mọi người, xin giúp đỡ em. Quả là cách đây 5 ngày mình có nhậu say và đã quan hệ với gái karaoke. Mình cẩn thận dùng bao cao su của mình ( đã kiểm tra bao thật, không rách và còn hạng sử dụng do chính mình mua ở cửa hàng guardian)Gái mại dâm trước khi quan hệ có tắm rửa. Sau đó mình ko hôn môi, mình chỉ cắn ngực gái, gái mại dâm có cầm dương vật mình một tí, sau đó mình đeo bao đàng hoàng đúng kĩ thuật và kéo tới gốc dương vật và có quan hệ với gái mại dâm. mình nhấp được khoảng 1p thì mình rút ra và mình xuất, mình không đụng vào bao cao su, xong gái lấy bao ra cho mình, bao không hề rách. sau đó mình vào nhà tắm rửa nhanh bằng nước và xà bông (loại không thương hiệu của khách sạn). XIN HỎI MÌNH CÓ NGUY CƠ DÍNH CÁC BỆNH XÃ HỘI NHƯ SÙI MÀO GÀ, GIANG MAI HAY LẬU không ? , và nếu bây giờ nếu chưa biết có hay không thì mình kiểm tra bằng cách xét nghiệm máu hay sinh thiết được không hả BQT? mong giúp đỡ ạ.
Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

nhocsanto
16-10-2016, 13:59
Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
Cảm ơn BQT nhưng BQT có thể giải thích và hướng dẫn mình được không vì mình chỉ đọc các thông tin trên mạng thì họ nói dính dịch là có thể mắc bệnh sùi mào gà hay giang mai, thế nghĩa là chỉ cần dính dịch là bị hay nó phải xâm nhập qua vết xước vết thương vậy ạ ?

Tuanmecsedec
16-10-2016, 14:09
Cảm ơn BQT nhưng BQT có thể giải thích và hướng dẫn mình được không vì mình chỉ đọc các thông tin trên mạng thì họ nói dính dịch là có thể mắc bệnh sùi mào gà hay giang mai, thế nghĩa là chỉ cần dính dịch là bị hay nó phải xâm nhập qua vết xước vết thương vậy ạ ?

Vi rút muốn xâm nhập thì phải có vết thương bạn.Trường hợp của bạn Tuanmecsedec khẳng định 100% không có nguy cơ bệnh nào hết và HIV.

nhocsanto
16-10-2016, 14:18
Vi rút muốn xâm nhập thì phải có vết thương bạn.Trường hợp của bạn Tuanmecsedec khẳng định 100% không có nguy cơ bệnh nào hết và HIV.

Chân thành cảm ơn anh Tuấn đã xem, giải thích và giải tỏa tâm lý cho em. Em không lặp lại chuyện này nữa. Mà e không hiểu tại sao các trang web về bệnh nam khoa luôn ghi vào các dòng nguyên nhân là chỉ cần chỗ nào bao cao su không bảo vệ ( bìu, phần gốc dương vật) dính dịch là khả năng dính sùi mào gà, lậu hay giang mai vậy anh ?

Tuanmecsedec
16-10-2016, 14:20
Chân thành cảm ơn anh Tuấn đã xem, giải thích và giải tỏa tâm lý cho em. Em không lặp lại chuyện này nữa. Mà e không hiểu tại sao các trang web về bệnh nam khoa luôn ghi vào các dòng nguyên nhân là chỉ cần chỗ nào bao cao su không bảo vệ ( bìu, phần gốc dương vật) dính dịch là khả năng dính sùi mào gà, lậu hay giang mai vậy anh ?

Nếu nói kiểu đó thì có dùng bao cao su hay không dùng bao cao su thì dính chưởng hết sao bạn.Thông tin như vậy là tào lao.

nhocsanto
16-10-2016, 14:22
Em xin chân thành cảm ơn a Tuấn .

nhocsanto
16-10-2016, 15:10
À mà bác sĩ có thể giải thích cho em cơ chế lây của bệnh sùi mào gà với giang mai dc ko ạ, em tìm trên diễn đàn không thấy, mấy trang web thì không tin tưởng được. kiểu như trày xướng dính dịch thì nguy cơ thế nào đó ạ, e muốn tìm hiểu và tránh xa nó. Em search diễn đàn nhưng không được ạ

Tuanmecsedec
16-10-2016, 15:33
À mà bác sĩ có thể giải thích cho em cơ chế lây của bệnh sùi mào gà với giang mai dc ko ạ, em tìm trên diễn đàn không thấy, mấy trang web thì không tin tưởng được. kiểu như trày xướng dính dịch thì nguy cơ thế nào đó ạ, e muốn tìm hiểu và tránh xa nó. Em search diễn đàn nhưng không được ạ

Bạn cần chỉ biết khi quan hệ tình dục có dùng bao cao su là tình dục an toàn.

nhocsanto
16-10-2016, 19:43
Chào a Tuấn xin lỗi a vì hiện tại e đang rất stress, e vừa ra trường đi làm đã bị chỗ công việc cám dỗ :(, em xin anh xác định lại vấn đề 1 chỗ giúp em là dịch âm đạo nếu có chứa virus ( sùi mào gà, giang mai) nếu dính lên da ( tay, chân, miệng, xung quanh bìu...) thì có nguy cơ bị mắc các bệnh đó không hả a Tuấn ( da không có vết trầy xước ) . Em rất sợ bệnh lây qua da với da, xin a hãy xác định lại với em. ( mà a Tuấn có vacxin cho loại HPV gây sùi mào gà không anh)

Tuanmecsedec
16-10-2016, 20:13
Chào a Tuấn xin lỗi a vì hiện tại e đang rất stress, e vừa ra trường đi làm đã bị chỗ công việc cám dỗ :(, em xin anh xác định lại vấn đề 1 chỗ giúp em là dịch âm đạo nếu có chứa virus ( sùi mào gà, giang mai) nếu dính lên da ( tay, chân, miệng, xung quanh bìu...) thì có nguy cơ bị mắc các bệnh đó không hả a Tuấn ( da không có vết trầy xước ) . Em rất sợ bệnh lây qua da với da, xin a hãy xác định lại với em. ( mà a Tuấn có vacxin cho loại HPV gây sùi mào gà không anh)

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

nhocsanto
16-10-2016, 20:33
Em xin lỗi anh vì em tham khảo quá nhiều nguồn dẫn đến e lo lắng quá mức, cũng chỉ vì 10 web hết 10 web bảo dù có mang bao cao su không rách không tuột đi nữa thì khi có tiếp xúc dịch là có nguy cơ, anh đã xác định với em điều đó không có thì tại sao họ lại làm thế ? , em rất thành thật xin lỗi anh. vậy tóm lại là dù có dính dịch có chứa giang mai hay sùi mào gà mà phần da đó không có vết xướng hay hở thì 100% không bị phải không anh

Tuanmecsedec
16-10-2016, 20:37
Em xin lỗi anh vì em tham khảo quá nhiều nguồn dẫn đến e lo lắng quá mức, cũng chỉ vì 10 web hết 10 web bảo dù có mang bao cao su không rách không tuột đi nữa thì khi có tiếp xúc dịch là có nguy cơ, anh đã xác định với em điều đó không có thì tại sao họ lại làm thế ? , em rất thành thật xin lỗi anh. vậy tóm lại là dù có dính dịch có chứa giang mai hay sùi mào gà mà phần da đó không có vết xướng hay hở thì 100% không bị phải không anh

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Charles
16-10-2016, 20:47

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí. Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang, khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm 2 chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/37289-Buc-xuc-ve-su-vo-luong-tam-loi-dung-su-lo-lang-cua-moi-nguoi-de-chuoc-loi)
Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt (http://www.diendanhiv.vn/threads/34980-Suy-nghi-ve-cach-tu-van-cho-hanh-dong-hot-toc-cao-mat)
Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí (http://www.diendanhiv.vn/threads/45342-ca-nh-ba-o-cho-anh-em-ve-dien-dan-khac-tu-van-thu-phi)

nhocsanto
18-10-2016, 12:26
A Tuấn cho e hỏi ngoạ hành vi OS là có nguy cơ các bệnh giang mai sùi mào gà thì còn những hành động nào là có nguy cơ vậy anh ?

Nguyen Ha
18-10-2016, 12:34
A Tuấn cho e hỏi ngoạ hành vi OS là có nguy cơ các bệnh giang mai sùi mào gà thì còn những hành động nào là có nguy cơ vậy anh ?

Giang mai, sùi mào gà lây chủ yếu qua quan hệ tình dục không an toàn.

nhocsanto
18-10-2016, 16:12
Vậy nếu lỡi quan hệ tình dục với gái mại dâm mà có dùng
bao cao su và bao ko rach thì 100% lă không bị các bệnh đó hả chị? Chị giúp em ạ

Charles
18-10-2016, 16:17
bao cao su và bao ko rach thì 100% lă không bị các bệnh đó hả chị? Chị giúp em ạ

QHTD có sử dụng BCS (bao không sự cố tuột hoặc rách) đó là tình dục an toàn.

Tuanmecsedec
18-10-2016, 20:28

Nếu dùng bao cao su mà vẫn có nguy cơ bị thì người ta sản xuất ra bao cao su và khuyên dùng bao cao su làm gì bạn.

nhocsanto
10-11-2016, 21:21
A.Tuấn ơi, hôm qua em có đọc 1 bài của 1 trong số BQT đăng về giang mai e thấy có dòng ghi'' dù mang bao cao su nhưng cũng chưa chắc là an toàn cũng có nguy cơ 30% bị mắc bệnh '' , e có cmt hỏi nhưng hôm nay bài đó đã biến mất. vậy thật sự là mang bao cao su vẫn có nguy cơ sao bác sĩ, giờ đã 30 ngày từ ngày em quan hệ với gái karaoke, nếu em đi xét nghiệm giải tỏa tâm lý thì ở Hòa Hảo có phương pháp THPA để cho ra kết quả chính xác ko anh Tuấn ?

Tuanmecsedec
10-11-2016, 21:24
A.Tuấn ơi, hôm qua em có đọc 1 bài của 1 trong số BQT đăng về giang mai e thấy có dòng ghi'' dù mang bao cao su nhưng cũng chưa chắc là an toàn cũng có nguy cơ 30% bị mắc bệnh '' , e có cmt hỏi nhưng hôm nay bài đó đã biến mất. vậy thật sự là mang bao cao su vẫn có nguy cơ sao bác sĩ, giờ đã 30 ngày từ ngày em quan hệ với gái karaoke, nếu em đi xét nghiệm giải tỏa tâm lý thì ở Hòa Hảo có phương pháp THPA để cho ra kết quả chính xác ko anh Tuấn ?

Ba cái thông tin báo vớ vẩn thôi,nếu dùng bao cao su mà vẫn bị thì người ta khuyên dùng làm gì và sản xuất ra làm gì.

nhocsanto
10-11-2016, 21:59
Dạ em cảm ơn ạ, mà cho em hỏi e nhớ 1 lần cách đây 2 năm hơn, e có đi massage nhưng chỉ HJ, nhân viên có bú ngậm tinh hoàn e một chút tầm 4p không đụng vào đầu dương vật thì lúc đó e có nguy cơ về các bệnh tình dục ko anh ?

Lục Giang
10-11-2016, 22:23
Dạ em cảm ơn ạ, mà cho em hỏi e nhớ 1 lần cách đây 2 năm hơn, e có đi massage nhưng chỉ HJ, nhân viên có bú ngậm tinh hoàn e một chút tầm 4p không đụng vào đầu dương vật thì lúc đó e có nguy cơ về các bệnh tình dục ko anh ?
ko có nguy cơ như vậy, hỏi vậy cũng hỏi, nếu có thì 2 năm mà nhiễm thì bạn còn khỏe mạnh, bình yên đến giờ này chắc
HJ là hình thức tình dục an toàn tuyệt đối với tất cả các bệnh std

nhocsanto
10-11-2016, 22:34
ko có nguy cơ như vậy, hỏi vậy cũng hỏi, nếu có thì 2 năm mà nhiễm thì bạn còn khỏe mạnh, bình yên đến giờ này chắc
HJ là hình thức tình dục an toàn tuyệt đối với tất cả các bệnh std
không phải ạ, tại em sợ cái phần nhân viên nó '' ngậm và mút tinh hoàn của em'' e sợ có trầy rồi lây nhiễm ạ, tại lúc đó e ko xét nghiệm lẫn thông tin các a đưa ra là giang mai chỉ phát hiện dc nhờ xét nghiệm ạ, e đang đợi tuần sau xét nghiệm giang mai đề giải tỏa tâm lý vì lý do e bị nhiều nguồn thông tin họ đưa về bệnh giang mai quá :(

Lục Giang
10-11-2016, 22:48
không phải ạ, tại em sợ cái phần nhân viên nó '' ngậm và mút tinh hoàn của em'' e sợ có trầy rồi lây nhiễm ạ, tại lúc đó e ko xét nghiệm lẫn thông tin các a đưa ra là giang mai chỉ phát hiện dc nhờ xét nghiệm ạ, e đang đợi tuần sau xét nghiệm giang mai đề giải tỏa tâm lý vì lý do e bị nhiều nguồn thông tin họ đưa về bệnh giang mai quá :(ạ
chòi oi chòi, ngâm mút tinh hoàn thì nguy cơ gì hả chòi, làm như mấy con vi rut sinh dục là siêu nhân tự đục khoét da bạn chui vô người bạn á, bực quá ik à, nếu ko tin những gì đc tư vấn thì cứ đi xn nhé, vì giờ có nói gì bạn cũng mún đi xn thì cứ đi xn sẽ rõ, chúng tôi ko tư vấn bừa

Tuanmecsedec
11-11-2016, 07:04
Handjob (kích dục bằng tay) là tình dục an toàn ,không có nguy cơ bệnh nào hết.