PDA

View Full Version : Quan hệ với gmd bị tuột bcs

Cacon123
17-10-2016, 08:13
Xin chào mọi người chả là hôm nọ e đi nhậu có qhtd với gmd tư thế là gmd trên còn em ở dưới khi xuất e vẫn cảm nhận đc là mà xuất trong bcs nhưng khi xuất xong nhấp thêm 1 2 cái nữa lúc gmd đứng lên thì bị tuột mất bcs.mà lúc đấy e đang say nên ko nhớ rõ là tuột hết hay tuột đến đầu khấc thui.bât giờ e hoang mang lắm kính mong mấy a chị có kinh nghiệm tư vấn giúp e ạ

Tuanmecsedec
17-10-2016, 08:16
Xin chào mọi người chả là hôm nọ e đi nhậu có qhtd với gmd tư thế là gmd trên còn em ở dưới khi xuất e vẫn cảm nhận đc là mà xuất trong bcs nhưng khi xuất xong nhấp thêm 1 2 cái nữa lúc gmd đứng lên thì bị tuột mất bcs.mà lúc đấy e đang say nên ko nhớ rõ là tuột hết hay tuột đến đầu khấc thui.bât giờ e hoang mang lắm kính mong mấy a chị có kinh nghiệm tư vấn giúp e ạ

Những gì bạn kể khi quan hệ với tư thế như vậy,sau khi bạn đã xuất tinh,cô gái ấy đứng lên bị tuột bao cao su ở lại thôi.Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Cacon123
17-10-2016, 08:24
Nhưng a ơi e sợ là khi bị tuột như vậy dv của e sẽ bị tiếp xúc với dịch ad ý giờ e lo lắm

Tuanmecsedec
17-10-2016, 08:34
Nhưng a ơi e sợ là khi bị tuột như vậy dv của e sẽ bị tiếp xúc với dịch ad ý giờ e lo lắm

Không phải tiếp xúc là có nguy cơ bạn.Trừ khi nào bạn bị tuột bao cao su mà không biết vẫn quan hệ đến khi cuối trận mới phát hiện thì mới lo.Nói tóm lại bạn yên tâm đi những gì bạn kể không có nguy cơ đâu.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Cacon123
17-10-2016, 11:12
Mấy hôm nay e rất stress tại e đọc mấy bài viết liên quan khi tiếp xúc với dịch ad là ngu cơ cao dính h

Tuanmecsedec
17-10-2016, 14:15
Mấy hôm nay e rất stress tại e đọc mấy bài viết liên quan khi tiếp xúc với dịch ad là ngu cơ cao dính h

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Cacon123
17-10-2016, 16:57
A có thể giải thích kĩ cho e bớt lo lắng đc ko ạ.e đặt ra giả thuyết nếu mà bị tụt lúc e vừa xuất tinh xong thì khả năng e bị hiv là bao nhiêu % ạ

peaceful
17-10-2016, 17:09
A có thể giải thích kĩ cho e bớt lo lắng đc ko ạ.e đặt ra giả thuyết nếu mà bị tụt lúc e vừa xuất tinh xong thì khả năng e bị hiv là bao nhiêu % ạ
0%. Để lây nhiễm được HIV phải thông qua nhiều yếu tố, trong đó có yếu tố là thời gian tiếp xúc. Dưới 40s là bạn không có nguy cơ rồi. Huống chi bạn chỉ là tuột khi rút ra

Cacon123
17-10-2016, 18:14
0%. Để lây nhiễm được HIV phải thông qua nhiều yếu tố, trong đó có yếu tố là thời gian tiếp xúc. Dưới 40s là bạn không có nguy cơ rồi. Huống chi bạn chỉ là tuột khi rút ra

cảm ơn anh e đỡ lo hơn rồi nhưng mà nếu mà dv tiếp xúc với dịch ad thì sao ạ

Tuanmecsedec
17-10-2016, 18:59

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Cacon123
17-10-2016, 22:53
Dạ nhưng e vẫn rất lo lắng luôn luôn nghĩ đến vấn đề ấy đến ám ảnh bây giờ e muốb đi xét nghiệm thì xét nghiệm ở đâu ạ

Charles
18-10-2016, 08:02

Theo những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ, không cần XN.

Cacon123
18-10-2016, 08:11
Theo những gì bạn kể, bạn yên tâm không có nguy cơ, không cần XN.
Em cảm ơn anh đã tư vấn chắc e vẫn phải đi xn cho đỡ stress a à.nếu xn thì bnhieu ngày thì xn đc.và xn ở đâu a chỉ e đc ko ạ.e ở tphcm

Charles
18-10-2016, 08:14
Em cảm ơn anh đã tư vấn chắc e vẫn phải đi xn cho đỡ stress a à.nếu xn thì bnhieu ngày thì xn đc.và xn ở đâu a chỉ e đc ko ạ.e ở tphcm

Nếu bạn muốn XN xả stress thì sau 28 ngày đến Hòa Hảo XN HIV Combo.

Cacon123
18-10-2016, 11:54
Nếu bạn muốn XN xả stress thì sau 28 ngày đến Hòa Hảo XN HIV Combo.
Dạ em trân thành cảm ơn anh đã tư vấn mấy hôm nữa đủ ngày e đi xn cho yên tâm ạ

Nguyen Ha
18-10-2016, 11:58
Dạ em trân thành cảm ơn anh đã tư vấn mấy hôm nữa đủ ngày e đi xn cho yên tâm ạ

Bạn được tư vấn ko có nguy cơ cơ. Nếu ko yên tâm cứ đi xét nghiệm để giải tỏa tâm lý.