PDA

View Full Version : sợ nhiễm hiv sau khi quan hệ gái mại dâm

tai96
17-10-2016, 19:29
]a ơi!! a tư vấn hộ em.....cách đây 45 ngày e có quan hệ với gmd.....e ko say...e tỉnh....lúc đó vào e nhớ rõ là cô ấy bj cho e chỉ 2 cái thôi r cô ấy bắt đầu lấy bao đeo cho em....r em bắt đầu quan hệ....được vài phút e rút ra nhìn lướt qua thì thấy dương vật vẫn nằm trong bao....r cô ấy bảo làm nhanh đi....quan hệ nhanh lắm chỉ vài phút thôi vì lúc đó e cũng gấp đi về....lúc xuất tinh xong e rút ra nhìn thoáng qua thấy bao vẫn che dv... nhưng ko che hết đến gốc nó nhăn nhúm lại.....về xong 2 ngày sau tự dưng e nhớ lại e thấy sợ qua ngày thứ 3 e thấy ngứa sáng ngủ dậy nhức mỏi cơ lắm....e có nguy cơ ko vậy anh???

em sợ cô ấy cố tình xé rách bao mà e ko biết hoặc bao có vấn đề

Tuanmecsedec
17-10-2016, 19:33
]a ơi!! a tư vấn hộ em.....cách đây 45 ngày e có quan hệ với gmd.....e ko say...e tỉnh....lúc đó vào e nhớ rõ là cô ấy bj cho e chỉ 2 cái thôi r cô ấy bắt đầu lấy bao đeo cho em....r em bắt đầu quan hệ....được vài phút e rút ra nhìn lướt qua thì thấy dương vật vẫn nằm trong bao....r cô ấy bảo làm nhanh đi....quan hệ nhanh lắm chỉ vài phút thôi vì lúc đó e cũng gấp đi về....lúc xuất tinh xong e rút ra nhìn thoáng qua thấy bao vẫn che dv... nhưng ko che hết đến gốc nó nhăn nhúm lại.....về xong 2 ngày sau tự dưng e nhớ lại e thấy sợ qua ngày thứ 3 e thấy ngứa sáng ngủ dậy nhức mỏi cơ lắm....e có nguy cơ ko vậy anh???

em sợ cô ấy cố tình xé rách bao mà e ko biết hoặc bao có vấn đề
Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

tai96
17-10-2016, 19:41
và.....em có xét nghiệm hôm qua là 44 ngày...em xét nghiệm ở bv nhiệt đới.... e ko rõ là pp gì nhưng trên giấy ghi là

tai96
17-10-2016, 19:42
arc hiv ag/ab combo* âm tính liệu đó có phải là pp tìm nhanh như bên hòa hảo ko ạ??

tai96
17-10-2016, 19:43
bác sĩ bảo phải chờ đúng 6 tuần nữa r xn tiếp....chứ 6 tuần ko chính xác.....e hoang mang lắm......ai cũng bảo vậy

Tuanmecsedec
17-10-2016, 19:46
và.....em có xét nghiệm hôm qua là 44 ngày...em xét nghiệm ở bv nhiệt đới.... e ko rõ là pp gì nhưng trên giấy ghi là

arc hiv ag/ab combo* âm tính liệu đó có phải là pp tìm nhanh như bên hòa hảo ko ạ??

Nếu sau 44 ngày bạn xét nghiệm phương pháp HIV Ag/Ab Combo âm tính thì yên tâm mình không nhiễm cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn,huống chi trường hợp bạn không có nguy cơ.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/5685-Xet-nghiem-combo-4-tuan-am-tinh)
Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ? (http://diendanhiv.vn/threads/6761-28-ngay-am-tinh-phuong-phap-hiv-combo)
Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày (http://diendanhiv.com.vn/threads/7870-em-xet-nghiem-Combo-dung-28-ngay)
Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/11302-Quan-he-khong-bcs-xet-nghiem-28-ngay-combo-am-tinh)

Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8255-Tai-sao-Viet-Nam-chua-khang-dinh-4-tuan-xet-nghiem-hiv-combo-AT-la-da-an-toan)
Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua (http://diendanhiv.vn/threads/15973-xet-nghiem-HIV-Combo-ben-nuoc-ngoai-4-tuan-am-tinh-bac-si-bao-ko-can-xet-nghiem-nua)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tịnh Tâm
17-10-2016, 19:51
Bạn k có nguy cơ và xn đó cũng chứng minh rồi. 6 tuần tiếp theo bạn có xn cũng AT mà thôi.

tai96
17-10-2016, 19:55
nhưng mà sao giá rẻ vậy a???? xét nghiệm đó có 90 ngàn.....e nghe ngta nói từ 200 - 300 mà.....với em nghe nói nhiệt đới ko có xét nghiệm đó mà

tai96
17-10-2016, 19:56
em chờ 2 tiếng là có kết quả

Tuanmecsedec
17-10-2016, 19:58
nhưng mà sao giá rẻ vậy a???? xét nghiệm đó có 90 ngàn.....e nghe ngta nói từ 200 - 300 mà.....với em nghe nói nhiệt đới ko có xét nghiệm đó mà

Tào lao bạn,Nhiệt Đới là bệnh viện có khoa chuyên khoa về HIV và cũng là nơi đủ thẩm quyền xét nghiệm khẳng định mẩu máu dương tính HIV.Còn về phí xét nghiệm thì mỗi nơi mỗi khác bạn.

Tịnh Tâm
17-10-2016, 19:59
Bạn đọc có hiểu những gì tư vấn k? Bạn k có nguy cơ thì k nhiễm bệnh gì hết kể cả hiv. Xn combo ghi rõ ràng thì giá bao nhiêu bạn quan tâm làm gì cho nhức đầu. Cứ mắc tiền mà đúng thì k phải.Cái Đúng là cái KQ sau khi xn in rành rành trên giấy kìa. AT là k nhiễm.

Charles
17-10-2016, 20:01

Giá cả do quy định của từng nơi, không phải nơi nào cũng như nơi nào.

tai96
17-10-2016, 20:03
dạ em cảm ơn anh chị ạ....e tạm yên tâm rồi.....mong 6 tuần sau vẫn AT....

Charles
17-10-2016, 20:04

Bạn không phải mong, trường hợp bạn 100% kết quả XN là âm tính.

Tuanmecsedec
17-10-2016, 20:05

Có nguy cơ gì đâu mà mong.Bạn bây giờ có muốn cho ra kết quả dương tính cũng không được.

tai96
18-10-2016, 19:49
Có nguy cơ gì đâu mà mong.Bạn bây giờ có muốn cho ra kết quả dương tính cũng không được.

ko phải đâu ạ.....e sợ lắm.....sau đó vài ngày tại sao e có nhiều triệu chứng giống H lắm a ạ....thật!!! e bị ngứa nhưng hết trong buổi tối.....sáng ngủ dậy nhức cơ mỏi lưng kéo dài 2 tuần....rồi e còn thấy gần vết thương ở chân của e có nổi vài nốt mụn....qua hôm sau hết....ko biết phải sốt ko nhưng e thấy nóng ran trong người.....đo nhiệt kế thì chỉ có 37 độ, 37,2,3 độ thôi....vài ngày cũng hết.....đau cơ là kéo dài lâu nhất a ạ....r có tê bàn tay nữa.....tê lắm....

tai96
18-10-2016, 19:51
em nhớ lúc đó là cô gái đó mang bao cho e....nhưng e ko kiểm tra bao....e cũng lúng túng lắm.....nhìn lướt qua thôi....r bắt đầu quan hệ lúc quan hệ e thấy dv có xìu xuống tí.....em sợ nó bị tuột trong lúc quan hệ a ạ!!! hoặc là bao có vấn đề.....

Tuanmecsedec
18-10-2016, 20:31
ko phải đâu ạ.....e sợ lắm.....sau đó vài ngày tại sao e có nhiều triệu chứng giống H lắm a ạ....thật!!! e bị ngứa nhưng hết trong buổi tối.....sáng ngủ dậy nhức cơ mỏi lưng kéo dài 2 tuần....rồi e còn thấy gần vết thương ở chân của e có nổi vài nốt mụn....qua hôm sau hết....ko biết phải sốt ko nhưng e thấy nóng ran trong người.....đo nhiệt kế thì chỉ có 37 độ, 37,2,3 độ thôi....vài ngày cũng hết.....đau cơ là kéo dài lâu nhất a ạ....r có tê bàn tay nữa.....tê lắm....

em nhớ lúc đó là cô gái đó mang bao cho e....nhưng e ko kiểm tra bao....e cũng lúng túng lắm.....nhìn lướt qua thôi....r bắt đầu quan hệ lúc quan hệ e thấy dv có xìu xuống tí.....em sợ nó bị tuột trong lúc quan hệ a ạ!!! hoặc là bao có vấn đề.....

Khi ban quản trị tư vấn không có nguy cơ thì bạn yên tâm.

tai96
24-10-2016, 21:05
cho e hỏi.....e có 1 thắc mắc tại sao e đọc nhiều diễn đàn và ở đây nữa e thấy hầu như các trường hợp sau nguy cơ họ đều có triệu chứng của H và có những người xét nghiệm âm có người lại dương ạ??? tại sao lại có chuyện trùng hợp vậy ạ?? mong ac vui lòng trả lời giúp em.... em chân thành cảm ơn ạ

Charles
24-10-2016, 21:09
cho e hỏi.....e có 1 thắc mắc tại sao e đọc nhiều diễn đàn và ở đây nữa e thấy hầu như các trường hợp sau nguy cơ họ đều có triệu chứng của H và có những người xét nghiệm âm có người lại dương ạ??? tại sao lại có chuyện trùng hợp vậy ạ?? mong ac vui lòng trả lời giúp em.... em chân thành cảm ơn ạ

HIV không chuẩn đoán qua triệu chứng, và triệu chứng cũng không nói lên điều gì cả, với HIV muốn biết có nhiễm hay không duy nhất chỉ có XN máu. Còn việc người XN kết quả âm tính còn người thì kết quả dương tính chẳng qua người có nguy cơ người không có nguy cơ, đâu phải ai cũng giống ai.

tai96
24-10-2016, 21:14
HIV không chuẩn đoán qua triệu chứng, và triệu chứng cũng không nói lên điều gì cả, với HIV muốn biết có nhiễm hay không duy nhất chỉ có XN máu. Còn việc người XN kết quả âm tính còn người thì kết quả dương tính chẳng qua người có nguy cơ người không có nguy cơ, đâu phải ai cũng giống ai.
vậy à a.... e thấy sao vẫn còn lo a à tại vì e có triệu chứng sau khoảng 1 tuần có nguy cơ á a....e cũng hơi lo chả biết sao nhức mỏi người tê tay kéo dài lắm

Lục Giang
24-10-2016, 21:20
vậy à a.... e thấy sao vẫn còn lo a à tại vì e có triệu chứng sau khoảng 1 tuần có nguy cơ á a....e cũng hơi lo chả biết sao nhức mỏi người tê tay kéo dài lắm
nếu bạn ko tin và ko yên tâm thì cứ đi xn vây nhé

tai96
24-10-2016, 21:22
e xn ngày 43 âm AT a ạ

Lục Giang
24-10-2016, 21:30
e xn ngày 43 âm AT a ạ
vậy ổn rồi, bạn có lên cung trăng xn cũng ko hy vọng tìm đc em H nhé

Tuanmecsedec
25-10-2016, 06:56
Triệu chứng là do các bạn tự nghĩ ra thôi.HIV chỉ có đi xét nghiệm,còn về trường hợp của bạn đã được ban quản trị tư vấn rồi.Nếu :

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Charles
25-10-2016, 11:01

Biểu hiện là do bạn lo lắng quá gây ra thôi. Bạn hãy đọc lại toàn bộ những gì đã được tư vấn đi.

tai96
27-11-2016, 14:19
Biểu hiện là do bạn lo lắng quá gây ra thôi. Bạn hãy đọc lại toàn bộ những gì đã được tư vấn đi.
hôm nay là tròn 3 tháng......e định đi xét nghiệm chốt.....anh chị cho em tí động lực đi.....
e còn sợ lắm......nghe ngta nói dùng bao của gmd ko an toàn....

tai96
27-11-2016, 14:21
nửa tháng qua e suy nghĩ e sợ là cô ấy ko đeo bao cho em mà e nhớ là có đeo hoặc là bao bị rách hoặc là cô ấy cố tình làm rách bao hại e.... hoặc là bao tuột e ko biết.....e sợ lắm

tai96
27-11-2016, 14:51
Triệu chứng là do các bạn tự nghĩ ra thôi.HIV chỉ có đi xét nghiệm,còn về trường hợp của bạn đã được ban quản trị tư vấn rồi.Nếu :

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

hôm nay tròn 3 tháng, e định đi xn.....a cho e động lực đi

Charles
27-11-2016, 14:52
hôm nay là tròn 3 tháng......e định đi xét nghiệm chốt.....anh chị cho em tí động lực đi.....
e còn sợ lắm......nghe ngta nói dùng bao của gmd ko an toàn....

nửa tháng qua e suy nghĩ e sợ là cô ấy ko đeo bao cho em mà e nhớ là có đeo hoặc là bao bị rách hoặc là cô ấy cố tình làm rách bao hại e.... hoặc là bao tuột e ko biết.....e sợ lắm

Bạn được tư vấn rồi, không yên tâm thì giờ đủ thời gian rồi đi làm cái test cho hết lăn tăn.

tai96
27-11-2016, 14:54
dạ.....e xn r báo kq lại cho ac nhé....nếu có gì ac đừng bỏ e nhá....e cảm ơn ac nhiều lắm ạ

Charles
27-11-2016, 14:57
dạ.....e xn r báo kq lại cho ac nhé....nếu có gì ac đừng bỏ e nhá....e cảm ơn ac nhiều lắm ạ

Kết quả BQT biết trước rồi nên không có hào hứng lắm.

tai96
28-11-2016, 16:41
Kết quả BQT biết trước rồi nên không có hào hứng lắm.
em âm tíh r ạ.....cảm ơn ac nhìu lăm

Tuanmecsedec
28-11-2016, 20:26
em âm tíh r ạ.....cảm ơn ac nhìu lăm

Như vậy,những gì ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.