PDA

View Full Version : Bị chảy máu nơi dương vật có bị hiv không

tranvantu
17-10-2016, 22:22
Chào anh chị hôm nay em đi về thì thấy dương vật mình có bị chảy máu tươi ạ. Trước đó em có bị xước dương vật trong lúc vệ sinh thân thể, nhưng em vẫn lo không biết máu dính trên đó có phải vì lí do này không ạ. Trước nay e chưa từng quan hệ tình dục gì hết ạ, em chỉ sợ nếu máu của người khác văng vào một cách gián tiếp thì có sao ko ạ, em lo quá mong anh chị tư vấn trường hợp này có cần dùng pep không ạ, em cảm ơn nhiều.

Tịnh Tâm
17-10-2016, 23:04
Chào anh chị hôm nay em đi về thì thấy dương vật mình có bị chảy máu tươi ạ. Trước đó em có bị xước dương vật trong lúc vệ sinh thân thể, nhưng em vẫn lo không biết máu dính trên đó có phải vì lí do này không ạ. Trước nay e chưa từng quan hệ tình dục gì hết ạ, em chỉ sợ nếu máu của người khác văng vào một cách gián tiếp thì có sao ko ạ, em lo quá mong anh chị tư vấn trường hợp này có cần dùng pep không ạ, em cảm ơn nhiều.

K qutd. bị sướt thì máu của bạn chứ ai vạch quần bạn ra bôi máu vào DV bạn mà bạn lo. K có nguy cơ:zk20145:

tranvantu
17-10-2016, 23:11
Tại lần đầu bị nên em lo qua ạ. Anh cho em hỏi thử mà nêu máu mà dính gián tiếp cũng ko có nguy cơ đúng không ạ, em cũng muôn hỏi là thỉnh thoảng em thủ dâm thì co nguy cơ gì không ạ.

Tịnh Tâm
17-10-2016, 23:15
Tại lần đầu bị nên em lo qua ạ. Anh cho em hỏi thử mà nêu máu mà dính gián tiếp cũng ko có nguy cơ đúng không ạ, em cũng muôn hỏi là thỉnh thoảng em thủ dâm thì co nguy cơ gì không ạ.

Đọc kiến thức hiv dùm tôi cái. Tự thủ dâm mà lây chắc thế giới này nhiễm hiv hết:khi875437:
http://diendanhiv.vn/threads/248-Nhung-cau-hoi-Kien-thuc-ve-HIV

tranvantu
17-10-2016, 23:33
Cám ơn anh rât nhiều

Tịnh Tâm
17-10-2016, 23:37
Cám ơn anh rât nhiều

Lởi cảm ơn mà tôi muốn nghe nhất là lời bạn nói: tôi đã hiểu hiv và mấy cái tôi hỏi hay tôi tự suy nghĩ ra là tào lao, k đúng với kiến thức hiv thế giời nghiên cứu ra.:zk2056:

Charles
18-10-2016, 08:06

Máu là của bạn chứ máu ở đâu mà văng vào DV bạn xuyên qua quần được?? Bạn chỉ lo lắng suy diễn thôi, mua PEPSI về uống đập tan cơn ác mộng đi.

Tuanmecsedec
18-10-2016, 21:05

Máu ở đâu mà văng vào dương vật bạn,dương vật bị xướt là chảy máu đúng rồi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.