PDA

View Full Version : quan hệ với gmd có sử dụng bcs

một lần thôi
18-10-2016, 10:26
Có ai giúp em khong.tình cờ em vào tháy trang tư vấn này khi hoản loạn .cách đay 7 tuần em có quan hệ với gmd có sử dụng bcs .nhưng em khong để ý có bị rách không nữa chỉ nhớ là đầu dv vẫn còn trong bcs có chất nhờn bên trông có lẽ là tinh dịch của em.nhưng mà lúc qh song cô gái đó dùng khăn để tuột bcs ra khỏi dv.sau đó cô gái đó lại dùng chiếc khăn để lau dv cho em.nhưng em khong nhớ là chiếc khăn đó có phải đã tuột bcs ra khong nữa .nếu chiếc khăn đó có dính chất nhờn âđ của cô áy vạy có lay cho em khong.thời gian gần đay em có nhưng triệu chứng như sốt 39đ .uốn thuốt chi một nghày là khỏi.nhưng hơi đâu họng kéo dài khoản 1 tuần sau đó họ khan cũng kéo dài khoảng1 tuần
Em sờ dưới hàm có hạch nữa khong đâu di đọng được.nhưng hai bên đều có nhưng khong đều nhâu.nhưng em bị viêm xoang nữa em cũng được biết là viêm xoang cũng gay đâu họng và ho.và hạch có thể dể dàng sờ tháy ở người gày phải khong tại em cũng gày.em đang hoang mang quá.

Charles
18-10-2016, 10:32
Có ai giúp em khong.tình cờ em vào tháy trang tư vấn này khi hoản loạn .cách đay 7 tuần em có quan hệ với gmd có sử dụng bcs .nhưng em khong để ý có bị rách không nữa chỉ nhớ là đầu dv vẫn còn trong bcs có chất nhờn bên trông có lẽ là tinh dịch của em.nhưng mà lúc qh song cô gái đó dùng khăn để tuột bcs ra khỏi dv.sau đó cô gái đó lại dùng chiếc khăn để lau dv cho em.nhưng em khong nhớ là chiếc khăn đó có phải đã tuột bcs ra khong nữa .nếu chiếc khăn đó có dính chất nhờn âđ của cô áy vạy có lay cho em khong.thời gian gần đay em có nhưng triệu chứng như sốt 39đ .uốn thuốt chi một nghày là khỏi.nhưng hơi đâu họng kéo dài khoản 1 tuần sau đó họ khan cũng kéo dài khoảng1 tuần
Em sờ dưới hàm có hạch nữa khong đâu di đọng được.nhưng hai bên đều có nhưng khong đều nhâu.nhưng em bị viêm xoang nữa em cũng được biết là viêm xoang cũng gay đâu họng và ho.và hạch có thể dể dàng sờ tháy ở người gày phải khong tại em cũng gày.em đang hoang mang quá.

Theo những gì bạn kể cho thấy quá trình quan hệ BCS không gặp sự cố gì. Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

một lần thôi
18-10-2016, 10:38
Vạy nếu chiếc khăn bị dính chất nhờn âđ rồi lâu dương vật có lay sang khong anh.trường hợp của em có cần xét nghiệm khong anh.em sợ lay cho vợ em thì em có lỗi lắm...

một lần thôi
18-10-2016, 10:49
Anh cho em hỏi thêm hạch ở người mới nhiễm hiv.có nhìn tháy sưng khong hay sờ mới tháy.giờ em cũng đang bị đâu sương khớp giữa hai vai nữa em tháy gióng với các triệu chứng thời kỳ cửa sổ quá.

Charles
18-10-2016, 10:52
Vạy nếu chiếc khăn bị dính chất nhờn âđ rồi lâu dương vật có lay sang khong anh.trường hợp của em có cần xét nghiệm khong anh.em sợ lay cho vợ em thì em có lỗi lắm...

HIV không lây qua cái khăn lau dù là tình huống nào. Bạn yên tâm không cần XN đâu.

một lần thôi
18-10-2016, 10:54
Sao khong ai trả lời em hết vạy

Charles
18-10-2016, 10:56
Sao khong ai trả lời em hết vạy

Ủa, bạn không đọc được gì sao??

Nguyen Ha
18-10-2016, 11:49

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
18-10-2016, 20:12

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.