PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới có dùng bao cao su và kich dục bằng miệng cũng dùng bao cao su

lamtamnhu
19-10-2016, 16:22
Thân chào các anh chị. Hôm qua em có qh hâu môn với một anh chàng 30 tuổi. Anh ấy đeo bao cao su khi em Os cho anh ấy, dùng găng tay y tế thọt vào đít em.và khi qh hậu môn anh ấy cũng xài bcs.
Nhưng điều làm em lo là: khi mang bao vào, dv anh ấy dính nhiều tinh trùng và tinh dịch, vậy có khi nào nó dính vào bcs rồi qh với e, e bị lây hiv không

Tuanmecsedec
19-10-2016, 20:21
Thân chào các anh chị. Hôm qua em có qh hâu môn với một anh chàng 30 tuổi. Anh ấy đeo bao cao su khi em Os cho anh ấy, dùng găng tay y tế thọt vào đít em.và khi qh hậu môn anh ấy cũng xài bcs.
Nhưng điều làm em lo là: khi mang bao vào, dv anh ấy dính nhiều tinh trùng và tinh dịch, vậy có khi nào nó dính vào bcs rồi qh với e, e bị lây hiv không

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lamtamnhu
20-10-2016, 17:47
Nhưng dv anh ấy dính rất nhiều chất nhờn, lỡ nó dính vado đầu bcs rồi sao anh chị

Giaitoaloau
20-10-2016, 17:53
Nhưng dv anh ấy dính rất nhiều chất nhờn, lỡ nó dính vado đầu bcs rồi sao anh chị

Để tồn tại, virus bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu sự nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh.Khi tế bào bị hủy hoại H ko thể lây cho bạn đc.

lamtamnhu
20-10-2016, 18:06
Vừa đút vào vào là qh hậu môn ngay, virut không kịp chết

Charles
20-10-2016, 18:38

Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
20-10-2016, 19:58

Bạn yên tâm,không sao bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lamtamnhu
23-10-2016, 21:29
Còn trường hợp đang ngủ bị kim đâm vào mông mà không hay không biết thì sao ạ

Tuanmecsedec
23-10-2016, 21:38
Còn trường hợp đang ngủ bị kim đâm vào mông mà không hay không biết thì sao ạ

Hôm nào bạn ngủ,kêu ai đó đâm thử coi có biết không nhé.

lamtamnhu
26-10-2016, 15:04
Mấy tháng trước em có đưa bạn cùng phòng về nhà chơi, bạn ấy bị HIV. Buổi trưa hôm đó, em, em gái của em và bạn đó ngủ trưa trên một chiếc giường. Tối hôm đó, em gái em nói cảm thấy mệt, em cũng không để ý lắm.
Điều đáng nói là từ hôm đó đến nay, em gái em sụt cân ngày càng nhiều. Đến nổi hôm nay em về quê thăm, nó cao liu nghiu mà ốm đến mức em nhìn không ra.
Thật sự em lo em đã bị người bạn lây hiv..và em gái em cũng bị..
Nó có thể chuốc thuốc mê, hoặc thoi miên..sau đó đâm kim có máu của nó vào người

peaceful
26-10-2016, 15:11
Mấy tháng trước em có đưa bạn cùng phòng về nhà chơi, bạn ấy bị HIV. Buổi trưa hôm đó, em, em gái của em và bạn đó ngủ trưa trên một chiếc giường. Tối hôm đó, em gái em nói cảm thấy mệt, em cũng không để ý lắm.
Điều đáng nói là từ hôm đó đến nay, em gái em sụt cân ngày càng nhiều. Đến nổi hôm nay em về quê thăm, nó cao liu nghiu mà ốm đến mức em nhìn không ra.
Nó có thể chuốc thuốc mê, hoặc thoi miên..sau đó đâm kim có máu của nó vào người
Bạn kể thế thì chả ai biết để tư vấn cho bạn được, thậm chí nghe còn có chút hoang tưởng.
Còn vấn đề bị sụt cân thì có rất nhiều lý do, sao lại cứ đổ cho con H không có triệu chứng ban đầu.

lamtamnhu
26-10-2016, 15:27
Vậy tại sao mọi thứ diễn ra quá trùng hợp? Trước giờ em gái chưa bao giờ sụt cân nhiều đến như vậy...em nghỉ người bạn đó đã chuốc thuốc mê và đâm kim vào mông

peaceful
26-10-2016, 15:34
Vậy tại sao mọi thứ diễn ra quá trùng hợp? Trước giờ em gái chưa bao giờ sụt cân nhiều đến như vậy...em nghỉ người bạn đó đã chuốc thuốc mê và đâm kim vào mông
Riêng mình không thấy có điểm nào trùng hợp ở đây cả. Chuyện tăng giảm cân là điều rất bình thường. Do bạn quá ám ảnh về con H này nên mọi thứ xảy ra bạn đều đổ cho nó đầu tiên. Còn cái việc mà thôi miên hay chụp thuốc mê xong lấy kim tiêm chích vào người thật sự nghe đã thấy hoang tưởng. Chả có ai bị chích kim vào người mà không biết cả, thứ hai người đó cũng là bạn của bạn, ban nên thôi nghĩ người khác xấu như vậy đi

Nguyen Ha
26-10-2016, 15:38
Bạn suy diễn rồi đổ oan cho người ta. Bạn nhìn mà kết luận được bệnh H thì quả là thiên tài có 1 không 2 trên quả đất này.

lamtamnhu
26-10-2016, 16:06
Bạn đó bị HIV và có uống ARV, chỉ là người chung phòng thôi chứ có phải bạn bè chơi thân gì đâu..
Nó hại em, hại bạn em, và hại em gái em nữa..
Em có một người bạn cũng thường qua phòng em ngủ lại, nó cũng đã lây cho bạn em...bạn em đi xét nghiệm dương tính..em và bạn em đều có mục hạch ở mang tai..
Nếu phân tích cả 2 trường hợp thì quá trùng khớp..
Chỉ tội em gái của e, mới lớp 4 thôi

Nguyen Ha
26-10-2016, 16:18
Bạn đó bị HIV và có uống ARV, chỉ là người chung phòng thôi chứ có phải bạn bè chơi thân gì đâu..
Nó hại em, hại bạn em, và hại em gái em nữa..
Em có một người bạn cũng thường qua phòng em ngủ lại, nó cũng đã lây cho bạn em...bạn em đi xét nghiệm dương tính..em và bạn em đều có mục hạch ở mang tai..
Nếu phân tích cả 2 trường hợp thì quá trùng khớp..
Chỉ tội em gái của e, mới lớp 4 thôi

Nếu lo lắng thì đưa em gái đi xét nghiệm , đừng suy diễn.

lamtamnhu
26-10-2016, 16:45
Vậy là em nói hợp lý, chị hà cũng k chắc chắn nên mới kêu em xét nghiệm đúng k??

Nguyen Ha
26-10-2016, 16:48
Vậy là em nói hợp lý, chị hà cũng k chắc chắn nên mới kêu em xét nghiệm đúng k??

Bạn có bị thần kinh không? Bạn cứ suy diễn không đâu thì tôi nói bạn mang em bạn đi xét nghiệm chứ hợp lý cái gì.

peaceful
26-10-2016, 16:50
Tình huống bạn đưa ra như vậy thì chắc chắn kiểu gì, trên diễn đàn chỉ tư vấn chính xác được khi các bạn đưa ra thông tin rõ ràng. Bạn đưa ra 1 tình huống mà không ai có thể biết rồi kêu BQT có chắc hay không?

lamtamnhu
26-10-2016, 16:57
Thì không ai biết..Tức là vẫn có thể xảy ra trường hợp đang ngủ bị hại đúng không?

lamtamnhu
26-10-2016, 17:27
Thì không ai biết..Tức là vẫn có thể xảy ra trường hợp đang ngủ bị hại đúng không?

lamtamnhu
26-10-2016, 18:04
Cả diễn đàn bó tay hết rồi sao ạ

Charles
26-10-2016, 18:15

Bạn chỉ suy diễn hoang tưởng thôi. Thời gian cũng đã mấy tháng rồi, nếu bạn nghi ngờ thì cứ đi XN, ở đây chúng tôi tư vấn những hàng vi rõ ràng đã xảy ra, chứ không tư vấn kiểu suy diễn hoang tưởng.

lamtamnhu
26-10-2016, 19:39
Mấy tháng trước, em có dẫn nó về nhà em chơi.
Buổi trưa hôm đó, em, nó và em gái em nằm ngủ trưa trên một chiếc giường.
Đến tối, khi đang karaoke thì em gái em bảo hơi mệt, em cũng không để ý lắm.
Điều đáng nói là bắt đầu từ ngày hôm đó, em gái em ngày một ốm. Hôm nay em về thăm nhà, nhìn nó không ra luôn, nó cao gần tới vai em rồi, mà nó ốm thấy rõ anh ạ, mặt ốm nhôm luôn ấy..
Có lẽ nào nó ác đến mức lây cho em, lây cho thằng bạn em, rồi lây cho em gái của em lun.
Em gái em mới lớp 4 thôi, tội nó quá

Nguyen Ha
26-10-2016, 19:46
Mấy tháng trước, em có dẫn nó về nhà em chơi.
Buổi trưa hôm đó, em, nó và em gái em nằm ngủ trưa trên một chiếc giường.
Đến tối, khi đang karaoke thì em gái em bảo hơi mệt, em cũng không để ý lắm.
Điều đáng nói là bắt đầu từ ngày hôm đó, em gái em ngày một ốm. Hôm nay em về thăm nhà, nhìn nó không ra luôn, nó cao gần tới vai em rồi, mà nó ốm thấy rõ anh ạ, mặt ốm nhôm luôn ấy..
Có lẽ nào nó ác đến mức lây cho em, lây cho thằng bạn em, rồi lây cho em gái của em lun.
Em gái em mới lớp 4 thôi, tội nó quá
Chủ đề này tôi sẽ khóa lại sau giây lát.