PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

hoangducthai
19-10-2016, 16:39
cách đây 3 hôm em có qh với gái mại dâm.gmd có kích dục cho em bằng miệng sau đó em có đeo bcs vào và qh âm đạo nhưng em sợ bcs bị chọc thủng hoặc eo đeo vào chưa hết bao.hiện giờ em rất lo lắng và hoang mang mình bị nhiễm hiv và các bệnh về tình dục,vậy anh chị em em hỏi sau bao nhiêu ngày em có thể xét nghiệm chính xác mình ko bị hiv và các bệnh tình dục ạ,và xét nghiệm ở đâu hà nội là uy tín và chính xác nhất.sau khi qh xong gmd đổ rất nhiều mồ hôi và có dính vào người em không biết dính mồ hôi có nguy cơ lây nhiễm gì ko ạ.
Em cảm ơn anh chị mong nhận được sự tư vấn.

Tuanmecsedec
19-10-2016, 20:34
cách đây 3 hôm em có qh với gái mại dâm.gmd có kích dục cho em bằng miệng sau đó em có đeo bcs vào và qh âm đạo nhưng em sợ bcs bị chọc thủng hoặc eo đeo vào chưa hết bao.hiện giờ em rất lo lắng và hoang mang mình bị nhiễm hiv và các bệnh về tình dục,vậy anh chị em em hỏi sau bao nhiêu ngày em có thể xét nghiệm chính xác mình ko bị hiv và các bệnh tình dục ạ,và xét nghiệm ở đâu hà nội là uy tín và chính xác nhất.sau khi qh xong gmd đổ rất nhiều mồ hôi và có dính vào người em không biết dính mồ hôi có nguy cơ lây nhiễm gì ko ạ.
Em cảm ơn anh chị mong nhận được sự tư vấn.

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng. (http://diendanhiv.com.vn/threads/223-Giup-minh-voi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hoangducthai
20-10-2016, 07:53
em muốn xét nghiệm bệnh tình dục và hiv ở đâu hà nội là uy tín và nhanh nhất ạ(

Tuanmecsedec
20-10-2016, 08:00
em muốn xét nghiệm bệnh tình dục và hiv ở đâu hà nội là uy tín và nhanh nhất ạ(

Bạn đến bệnh viện Đống Đa,bệnh viện Bạch Mai hoặc 50C Hàng Bài.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hoangducthai
07-11-2016, 02:02
BQT cho em hoi!
cách đây 21 ngày em có quan hệ với gmd có dùng bcs và os đến giờ chắc không bị lậu và cũng chưa thấy biểu hiện của sùi mào gà vậy em có thể bị smg ko ạ.em đợi đến 28 ngày để xét nghiệm hiv, giang mai và viêm gan B luôn 1 thể được không ạ.

Tuanmecsedec
07-11-2016, 07:08
BQT cho em hoi!

cách đây 21 ngày em có quan hệ với gmd có dùng bcs và os đến giờ chắc không bị lậu và cũng chưa thấy biểu hiện của sùi mào gà vậy em có thể bị smg ko ạ.em đợi đến 28 ngày để xét nghiệm hiv, giang mai và viêm gan B luôn 1 thể được không ạ.

Với HIV thì bạn đã được ban quản trị tư vấn không sao rồi,còn Lậu biểu hiện từ 3>7 ngày,bạn đã 21 ngày không có biểu hiện thì yên tâm mình không bị lậu,vấn đề sùi mào gà thì cần theo dõi tiếp,vì biểu hiện từ 10>90 ngày.

Vấn đề giang mai và viêm gan B thì bạn có thể xét nghiệm sau 1 tháng.

hoangducthai
13-11-2016, 07:32
BQT cho em hỏi xung quanh bến xe mỹ đình-hà nội có điểm xét nghiệm hiv nào uy tín và chính xác không a.

Nguyen Ha
13-11-2016, 07:40
BQT cho em hỏi xung quanh bến xe mỹ đình-hà nội có điểm xét nghiệm hiv nào uy tín và chính xác không a.

Bạn hỏi vào viện 198 Bộ Công An. Viện này gần bến xe Mỹ Đình.

hoangducthai
13-11-2016, 07:43
Bạn hỏi vào viện 198 Bộ Công An. Viện này gần bến xe Mỹ Đình.
có uy tín và chính xác không ạ

hoangducthai
13-11-2016, 07:51
cho em hỏi thêm là hôm nay tròn 30 ngày kể từ khi em có nguy cơ trên cơ thể xuất hiện nhiều nốt tấy đỏ, ngứa to bằng ngón cái đến 2 ngón tay liệu có phải triệu chứng của giang mai ko,em có chụp ảnh nhưng online bằng dt nên ko gửi lên đây được.các nốt xuất hiện ở vùng bụng ngang rốn và lưng sát eo.

Tuanmecsedec
13-11-2016, 08:12
cho em hỏi thêm là hôm nay tròn 30 ngày kể từ khi em có nguy cơ trên cơ thể xuất hiện nhiều nốt tấy đỏ, ngứa to bằng ngón cái đến 2 ngón tay liệu có phải triệu chứng của giang mai ko,em có chụp ảnh nhưng online bằng dt nên ko gửi lên đây được.các nốt xuất hiện ở vùng bụng ngang rốn và lưng sát eo.

Giang mai không thể chẩn đoán khi nhìn bề ngoài bạn,ngoại trừ là phải đi xét nghiệm mới biết.

hoangducthai
13-11-2016, 08:31
qua tư vấn ở trên thì chắc em sẽ đến bệnh viện 19/8 để làm xét nghiệm.em phải xét nghiệm gói nào để có thể biết chính xác mình có mắc hiv và các bệnh tình dục đây ạ

Tuanmecsedec
13-11-2016, 08:51
qua tư vấn ở trên thì chắc em sẽ đến bệnh viện 19/8 để làm xét nghiệm.em phải xét nghiệm gói nào để có thể biết chính xác mình có mắc hiv và các bệnh tình dục đây ạ

Với HIV thì bạn không cần thiết xét nghiệm,còn các bệnh tình dục khác thì :

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

hoangducthai
13-11-2016, 09:15
xét nghiệm nhanh phát hiện hiv và bênh tinh dục thì sau bao lâu có kết quả ạ

Tuanmecsedec
13-11-2016, 09:18
xét nghiệm nhanh phát hiện hiv và bênh tinh dục thì sau bao lâu có kết quả ạ

Trả kết quả xét nghiệm thì mỗi nơi mỗi khác bạn,không nơi nào như nơi nào,nên không trả lời chính xác cho bạn được.

hoangducthai
02-12-2016, 18:56
cho mình hỏi thêm là giờ đã dc 55 ngày kể từ khi có nguy cơ thì mình phải làm xét nghiệm nào để biết chính xác nhất ạ

Charles
02-12-2016, 19:04
cho mình hỏi thêm là giờ đã dc 55 ngày kể từ khi có nguy cơ thì mình phải làm xét nghiệm nào để biết chính xác nhất ạ

55 ngày bạn làm Test nhanh tìm kháng thể được rồi. Trường hợp của bạn có XN cũng chỉ để giải tỏa tâm lý thôi, vì bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
02-12-2016, 19:47

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hoangducthai
04-12-2016, 17:52
Cho mình hỏi thêm là cuối tuần sau mình sẽ đi xét nghiệm nhưng mấy hôm nay mình bị viêm họng phải uống 4,5 loại thuốc trong đó có kháng sinh,có thể phải uống thêm 4,5 ngày nữa.vậy có ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm sắp tới không ạ.

Tuanmecsedec
04-12-2016, 20:23
Cho mình hỏi thêm là cuối tuần sau mình sẽ đi xét nghiệm nhưng mấy hôm nay mình bị viêm họng phải uống 4,5 loại thuốc trong đó có kháng sinh,có thể phải uống thêm 4,5 ngày nữa.vậy có ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm sắp tới không ạ.

Hiện tại thời tiết đang chuyển mùa nên nhiều người bị bệnh và viêm họng,nhất là vào mùa lạnh nữa.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hoangducthai
04-12-2016, 20:29
vậy cho mình hỏi là có ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm không ạ

Nguyen Ha
04-12-2016, 20:30

Không ảnh hưởng

Tuanmecsedec
04-12-2016, 20:35

Thuốc kháng sinh không ảnh hưởng đến xét nghiệm HIV bạn.

hoangducthai
04-12-2016, 20:39
mình cảm ơn.haizz dù đã tìm hiểu rất kỹ nhưng mình vẫn lo,chỉ vì 1 lần say rượu chót dại với đồng nghiệp mà lo lắng bấy lâu nay.trước rất nhiều lần bạn bè đồng nghiệp rủ đi minh chỉ có ngồi ngoài uống nước hoặc ra về vậy mà lần vừa rồi lại không vượt qua cám dỗ.

hoangducthai
16-12-2016, 13:45
Mai mình xuống Hn để xét nghiệm vậy cho mình hỏi bệnh viện 19/8 có xét nghiệm vào thứ 7 không ạ.

Charles
16-12-2016, 15:28
Mai mình xuống Hn để xét nghiệm vậy cho mình hỏi bệnh viện 19/8 có xét nghiệm vào thứ 7 không ạ.

Bạn không có nguy cơ nên không cần XN nữa đâu.

hoangducthai
16-12-2016, 15:48
bạn cứ cho mình câu trả lời đi.mình muốn giải toả tâm lí

Charles
16-12-2016, 17:15
bạn cứ cho mình câu trả lời đi.mình muốn giải toả tâm lí

BV 19-8 chỉ làm việc từ thứ 2 đến thứ 6 hàng tuần, không làm việc thứ 7 và CN.

hoangducthai
16-12-2016, 19:12
vậy còn địa chỉ xét nghiệm uy tín nào ở hà nội mà làm việc thứ 7,Cn không bạn

Charles
16-12-2016, 19:31
vậy còn địa chỉ xét nghiệm uy tín nào ở hà nội mà làm việc thứ 7,Cn không bạn

Bạn có thể đến Bệnh viện Hồng ngọc, 55 Yên Ninh.

hoangducthai
16-12-2016, 19:44
bệnh viện hồng ngọc gần bến xe mỹ đình đó hả bạn

Charles
16-12-2016, 19:56
bệnh viện hồng ngọc gần bến xe mỹ đình đó hả bạn

Cơ sở 70b Phạm Hùng thì gần đó.

hoangducthai
16-12-2016, 20:30
cơ sở 70 phạm hùng đó dc cấp chứng nhận đủ tiêu chuẩn xét nghiệm Hiv ko bạn

Charles
16-12-2016, 20:41

Cơ sở nào cũng đều phải được cấp phép mới được hoạt động.

Tuanmecsedec
16-12-2016, 20:47

Một khi các cơ sở hoạt động là phải được cấp phép bạn.

hoangducthai
17-12-2016, 04:53
Mình muốn thêm chắc chắn nên sẽ xét nghiệm ở 2 nơi vậy cho mình hỏi 50c hàng bài ngày hôm nay có làm việc không? .cảm ơn sự tư vấn của Ban quản trị diễn đàn

Nguyen Ha
17-12-2016, 06:47
Mình muốn thêm chắc chắn nên sẽ xét nghiệm ở 2 nơi vậy cho mình hỏi 50c hàng bài ngày hôm nay có làm việc không? .cảm ơn sự tư vấn của Ban quản trị diễn đàn

50C hàng bài ko xét nghiệm thứ 7- CN. Bạn tới bệnh viện Hồng Ngọc.

hoangducthai
17-12-2016, 10:24
mình vừa xét nghiệm ở phòng khám bv hồng ngọc chỗ 70 phạm hùng kết quả âm tính với giang mai,còn hiv thì 0,09 negative là sao ?

Tuanmecsedec
17-12-2016, 10:46
mình vừa xét nghiệm ở phòng khám bv hồng ngọc chỗ 70 phạm hùng kết quả âm tính với giang mai,còn hiv thì 0,09 negative là sao ?

Chữ Negative có nghĩa là âm tính bạn.

hoangducthai
17-12-2016, 12:36
vậy là mình an toàn rồi phải không

Charles
17-12-2016, 14:50

Bạn có nguy cơ đâu mà không an toàn.

Tuanmecsedec
17-12-2016, 15:08
Đúng rùi,đúng rùi.

hoangducthai
17-12-2016, 15:30
Thank BQT đã tư vấn nhiệt tình.đợi đủ 3 tháng mình sẽ xn chốt lần cuối.đây là lần đầu tiên cũng là lần cuối mình qh với gmd

hoangducthai
15-04-2017, 11:12
Hôm nay mình đi xn sau 6 tháng kết quả âm tính cho viêm gan B, giang mai và hiv.

Tuanmecsedec
15-04-2017, 13:59
Hôm nay mình đi xn sau 6 tháng kết quả âm tính cho viêm gan B, giang mai và hiv.

Như vậy chủ đề này là ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.Chủ đề này coi như không cần thiết nữa,vì vậy Tuanmecsedec khóa lại.