PDA

View Full Version : Uống thuốc chống phơi nhiễm muộn bao lâu được gọi là trễ

duythanhdai
19-10-2016, 21:44
Gửi a Tuấn Mes, anh Truong Xuan và các ace.
Các anh cho em hỏi thời gian uống thuốc điều trị phơi nhiễm bao lâu được gọi là trễ.
Bình thường em uống thuốc lúc 9h và 21h nhưng có 2 lần em uống chậm hơn thời gian trên. Cụ thể lúc 9h10 và 21h17 thì có được tính vào đã uống thuốc trễ so với quy định không ah.
Em xin cám ơn.

Tuanmecsedec
19-10-2016, 21:47
Các anh cho em hỏi thời gian uống thuốc điều trị phơi nhiễm bao lâu được gọi là trễ.
Bình thường em uống thuốc lúc 9h và 21h nhưng có 2 lần em uống chậm hơn thời gian trên. Cụ thể lúc 9h10 và 21h17 thì có được tính vào đã uống thuốc trễ so với quy định không ah.
Em xin cám ơn.

Bạn uống trễ như vậy không sao bạn.Trong thời gian điều trị bạn không được uống sai từ 1>2 giờ mà quá 3 lần.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
20-10-2016, 11:22
Em xin cám ơn.

Bạn uống trễ thời gian như vậy không sao.