PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới không an toàn

hoihanmuonmang29
20-10-2016, 08:40
Trong lúc quá say xỉn em bị một người đồng tính nam lạ mặt lam dụng. Em chỉ lơ mơ nhớ người đó oral sex và hôn lên mặt em. Em thực sự không nhớ người đó có quan hệ qua hậu môn với em không nữa vì lúc đó em hầu như mê man muốn không cho người đó hôn lên mặt mà cũng không có sức lực nữa.Thực sự em rất lo. Em nên làm thế nào bây giờ? Em muốn đi xét nghiệm nhanh nhất có thể thì nên tới những chỗ nào ở tphcm ạ?

Tuanmecsedec
20-10-2016, 08:45
Trong lúc quá say xỉn em bị một người đồng tính nam lạ mặt lam dụng. Em chỉ lơ mơ nhớ người đó oral sex và hôn lên mặt em. Em thực sự không nhớ người đó có quan hệ qua hậu môn với em không nữa vì lúc đó em hầu như mê man muốn không cho người đó hôn lên mặt mà cũng không có sức lực nữa.Thực sự em rất lo. Em nên làm thế nào bây giờ? Em muốn đi xét nghiệm nhanh nhất có thể thì nên tới những chỗ nào ở tphcm ạ?

Quan hệ hậu môn rất khó,nếu như không có sự hợp tác của bạn tình thì không cách nào đưa dương vật vào hậu môn được đâu bạn.Bạn lo lắng suy diễn thôi.

Vấn đề của bạn bị kích dục bằng miệng thì yên tâm HIV chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hoihanmuonmang29
21-10-2016, 15:06
Dạ em xin cảm ơn anh Tuấn rất nhiều.