PDA

View Full Version : Nhờ anh tuấn và các anh chị trên diễn đàn ạ quan hệ không an toàn 30 giây

caumong123
21-10-2016, 21:56
Cho em hỏi em có QH không dùng bao với GMD khoảng 30s rồi em xuất tinh ngoài thì nguy cơ của em có cao ko ạ.
GMD có OS cho e nữa ạ.Em cảm ơn và mong anh chị trả lời dùm e.Em cảm ơn

Tuanmecsedec
21-10-2016, 22:02
Cho em hỏi em có QH không dùng bao với GMD khoảng 30s rồi em xuất tinh ngoài thì nguy cơ của em có cao ko ạ.

Những gì bạn kể thời gian chỉ 30 giây thì yên tâm không sao.

Chủ đề: Quan hệ không bao với gmd 30 giây (http://diendanhiv.vn/threads/44231-Quan-he-khong-bao-voi-gmd-30-giay)Chủ đề: Quan hệ với GMD,không dùng bao cao su khoảng 30 giây (http://diendanhiv.vn/threads/45669-Quan-he-voi-GMD-khong-dung-bao-cao-su-khoang-30-giay)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tuanmecsedec
21-10-2016, 22:03

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

caumong123
22-10-2016, 06:53
Dạ e cảm ơn. vậy em có cần uống PEP ko anh và đi xét nghiệm ko ạ.
Sáng nay e sẽ chuyển 200k cho a Tuấn để ủng hộ thành viên trong diễn đàn ạ.E cảm ơn.

Tuanmecsedec
22-10-2016, 07:08
Dạ e cảm ơn. vậy em có cần uống PEP ko anh và đi xét nghiệm ko ạ.
Sáng nay e sẽ chuyển 200k cho a Tuấn để ủng hộ thành viên trong diễn đàn ạ.E cảm ơn.

Bạn không cần thiết dùng thuốc phơi nhiễm.

P/S : Tuanmecsedec trước tiên thay mặt cảm ơn tấm lòng của bạn,mọi sự ủng hộ của các bạn chuyển vào tài khoản này.

Mọi thiện nguyện hỗ trợ của các bạn gởi vào :

+ Ngân hàng: Vietcombank TPHCM
+ Tên tài khoản: Bảo Kiếm
+ Số tài khoản: 0071004827322

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (http://www.diendanhiv.vn/threads/46574-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)

caumong123
22-10-2016, 09:14
Vậy là em an toàn phải không a Tuấn.Em ko cần xét nghiện phải ko anh?
Cho em STK khác đi anh, chứa em Viêttinbank ko chuyển qua vietcom dc anh.E cảm ơn.

Charles
22-10-2016, 10:06

Cho em STK khác đi anh, chứa em Viêttinbank ko chuyển qua vietcom dc anh.E cảm ơn.

Thời gian quan hệ chỉ 30s thì bạn yên tâm không có nguy cơ, không cần XN.

P/s: Bạn muốn ủng hộ thì gửi vào TK diễn đàn anh Tuấn đã đưa ở trên, khác ngân hàng cũng được, chỉ là thời gian chuyển lâu hơn thôi.

Tuanmecsedec
22-10-2016, 14:08

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Bạn có thể cầm tiền mặt đến ngân hàng Vietcombak chuyển vào tài khoản này :

+ Ngân hàng: Vietcombank TPHCM
+ Tên tài khoản: Bảo Kiếm
+ Số tài khoản: 0071004827322

caumong123
24-10-2016, 10:58
Em thật sư rất hoang mang do hồi tối em có đọc trên 1 diễn đàn của nưoc ngoài, họ nói rằng 30s là có nguy cơ . Mong anh Tuấn và các anh chị trên diễn đàn cho em loi khuyên voi ạ.E cảm ơn ạ.
Anh Tuấn cho e STk agribank cũng dc a. Giờ mà cầm 200k ra NH nó xa quá a.

Lục Giang
24-10-2016, 11:07
Em thật sư rất hoang mang do hồi tối em có đọc trên 1 diễn đàn của nưoc ngoài, họ nói rằng 30s là có nguy cơ . Mong anh Tuấn và các anh chị trên diễn đàn cho em loi khuyên voi ạ.E cảm ơn ạ.
theo nguyên tắc làm việc của tất cả bs và bộ y tế thì với họ ở đâu cũng là nguy cơ và vi rut cả, họ nhìn nhận sự việc theo hướng tuyệt đối nhất nên thà lầm hơn bỏ xót vì thế khi đến bs tư vấn thì bạn trong tình huống nào họ cũng bảo có khả nanưg nguy cơ cả, ở đây chúng tôi tv theo thực tế và chính xác, xưa giờ chưa có ca nào lật kèo cả, yên tâm đi bạn

Charles
24-10-2016, 15:12

Tại diendanhiv.vn khẳng định thời gian tiếp xúc 30s không đủ tạo nguy cơ. Bạn tin thì hỏi tiếp, không tin thì dừng lại ở đây, đơn giản vậy thôi.

caumong123
24-10-2016, 16:35
Dạ em xin lỗi các anh chị do em run với lo lắng quá ạ.
Cho em hỏi lỡ dịch AD nó dính vào DV của em thì sao ạ cho dù thời gia ngắn ạ.Em cảm ơn.
Có anh chị nào khẳng định em an toàn với ạ.Em cảm ơn nhìu .

Charles
24-10-2016, 18:39
Cho em hỏi lỡ dịch AD nó dính vào DV của em thì sao ạ cho dù thời gia ngắn ạ.Em cảm ơn.

Tuanmecsedec
24-10-2016, 18:50

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa không có nguy cơ.

caumong123
25-10-2016, 14:39
Em rất sợ ạ.
Tuần sau là đủ 28 ngày theo anh chị em có cần đi XN ko ạ?
Mong các anh chị trả lời giúp e với ạ.Em cam ơn anh chị

Charles
25-10-2016, 15:57
Em rất sợ ạ.

Nếu chỉ có XN mới giải tỏa được tâm lí thì bạn cứ XN.

Tuanmecsedec
25-10-2016, 15:59
Em rất sợ ạ.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,việc có nên đi xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.

caumong123
26-10-2016, 15:36
Anh Chị ơi em có triệu chứng đau moi .ngủ sớm hơi đâu họng. Anh chị cho em lời khuyên với. Em cam ơn

Nguyen Ha
26-10-2016, 15:39
Anh Chị ơi em có triệu chứng đau moi .ngủ sớm hơi đâu họng. Anh chị cho em lời khuyên với. Em cam ơn

Cái này bình thường mà bạn.

peaceful
26-10-2016, 15:40
HIV gì mà có trịu chứng nhanh thế bạn, muốn có đợi vài năm nữa nhé. TH bạn không có nguy cơ thì càng lo càng mệt thôi. Còn đau mỏi với đau họng là bình thường mà, thời tiết này ai chả bị

caumong123
26-10-2016, 15:42
Chị nguyên ha ơi Em có Nguy cơ ko chị.

Nguyen Ha
26-10-2016, 15:44
Chị nguyên ha ơi Em có Nguy cơ ko chị.

Chỉ nhìn tiêu đề bạn đặt ra cũng đủ khẳng định bạn không có nguy cơ.

caumong123
26-10-2016, 15:47
Da Em cảm ơn chị. Lỡ dịch âm đạo nó dính vào dương vật có vết xước của em thì sao chị. Em sợ lắm mong anh chi trả lời giúp em

Nguyen Ha
26-10-2016, 15:53
Da Em cảm ơn chị. Lỡ dịch âm đạo nó dính vào dương vật có vết xước của em thì sao chị. Em sợ lắm mong anh chi trả lời giúp em

Không sao, yên tâm không có nguy cơ.

caumong123
26-10-2016, 15:55
Chị có thể giải thích rõ hơn để Em bớt lo lắng với a. Em cam ơn chi Nhiêu

Nguyen Ha
26-10-2016, 16:23
Chị có thể giải thích rõ hơn để Em bớt lo lắng với a. Em cam ơn chi Nhiêu

Thứ nhất, với chỉ 30s chưa đủ thời gian tiếp xúc.
Thứ hai, nếu muốn lây được phải quan hệ trực tiếp ko dùng biện pháp an toàn chứ không phải cứ dính dịch là lây ngay được.

Sta0pk
26-10-2016, 16:54
Chủ đề của bạn đây, cần thắc mắc thì post tiếp bài vào đó:

Chủ đề: xét nghiệm 81 ngày âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/47695-xet-nghiem-81-ngay-am-tinh)

caumong123
26-10-2016, 17:20
Vậy em an toàn không sao hả các anh chị. Em không cần xét nghiệm phải không anh chị. Em cam ơn anh chị nhiều

Charles
26-10-2016, 18:19
Vậy em an toàn không sao hả các anh chị. Em không cần xét nghiệm phải không anh chị. Em cam ơn anh chị nhiều

Bạn yên tâm không cần XN đâu.

caumong123
26-10-2016, 18:43
Dạ em cảm ơn anh chị nhiều ạ. Từ nay xin chua tới già luôn a.

Tuanmecsedec
26-10-2016, 20:00

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Nguyen Ha
26-10-2016, 20:01

Đúng vậy bạn, không có nguy cơ, không cần xét nghiệm.

caumong123
29-10-2016, 15:04
Em sợ quá mấy anh Chị ơi. Mắt Em tự nhiên nổi mụn trong mắt luôn. Với lại dương vật em nổi mụn đỏ nữa. Có phải Triệu chứng HIV ko ạ .Em cam ơn anh chị nhiều. Mong anh chị trả lời dùm em.

Tuanmecsedec
29-10-2016, 15:08
Em sợ quá mấy anh Chị ơi. Mắt Em tự nhiên nổi mụn trong mắt luôn. Với lại dương vật em nổi mụn đỏ nữa. Có phải Triệu chứng HIV ko ạ .Em cam ơn anh chị nhiều. Mong anh chị trả lời dùm em.

Bạn chỉ bị trong trong người nên vậy thôi,bạn lưu ý hiện tại TPHCM đang có mùa bị đau mắt đỏ.

Charles
29-10-2016, 15:14

Bệnh thông thường thôi có gì đâu mà triệu chứng bạn.
Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ, nhưng xem ra chỉ có XN bạn mới không nghĩ đến HIV nữa.

caumong123
29-10-2016, 15:31
Có ca nào 30s mà bị chưa anh chị. Sao Em đọc trên mạng nó bảo là có Nguy cơ rồi. Mấy anh chị đừng trách em. Em sợ lắm nen mới hỏi nhiều vậy

Charles
29-10-2016, 15:33
Có ca nào 30s mà bị chưa anh chị. Sao Em đọc trên mạng nó bảo là có Nguy cơ rồi. Mấy anh chị đừng trách em. Em sợ lắm nen mới hỏi nhiều vậy

Nếu bị thì BQT đã tư vấn có nguy cơ rồi. Bạn cảm thấy không tin tưởng được thì dừng lại ở đây và chờ đi XN nhé.

Tuanmecsedec
29-10-2016, 15:40

Chủ đề lên tới 2 trang là ban quản trị tư vấn nhiều rồi bạn,bạn nên đọc lại.

caumong123
27-11-2016, 19:55
Chúc các anh chị trong diễn đàn có sức khoẻ vui vẻ.
Nhờ các anh chị tư vấn Em cũng yên tâm nên em cũng không Đi xét nghiệm. Nhưng khoảng 3 4 Hôm nay Cổ Em tự nhiên nuốt thì đau. Miêng Thi khô rất khó chịu. Người thì lúc nào mệt mỏi Em cảm nhận Em dao này yếu ko còn sức đề kháng như trước.
Các anh chị ơi cho em vài lời khuyên với a. Em có cần Đi xét nghiệm ko. Em cam ơn các anh chị nhiều

Charles
27-11-2016, 19:59
Nhờ các anh chị tư vấn Em cũng yên tâm nên em cũng không Đi xét nghiệm. Nhưng khoảng 3 4 Hôm nay Cổ Em tự nhiên nuốt thì đau. Miêng Thi khô rất khó chịu. Người thì lúc nào mệt mỏi Em cảm nhận Em dao này yếu ko còn sức đề kháng như trước.
Các anh chị ơi cho em vài lời khuyên với a. Em có cần Đi xét nghiệm ko. Em cam ơn các anh chị nhiều

Bạn được tư vấn rồi, có XN hay không phải hỏi chính bản thân bạn.

Tuanmecsedec
27-11-2016, 20:17

Có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình.Vì ban quản trị đã tư vấn không có nguy cơ rồi.

caumong123
27-11-2016, 21:11
Em an toàn phải ko các anh chị. Có ai khang định em với ạ. Em cam ơn

Tuanmecsedec
27-11-2016, 21:12
Em an toàn phải ko các anh chị. Có ai khang định em với ạ. Em cam ơn

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.