PDA

View Full Version : gmd oral sex thì nguy cơ hiv và std là bao nhiêu ạ

krooo27
23-10-2016, 14:58
E dc gmd oral nhưng chỉ dùng lưỡi để liếm bên ngoài dương vật và hình như là không có ngậm dương vật, dương vật của em thì hoàn toàn không bị trầy xước. Vậy e có nguy cơ bị hiv không ạ, còn về các bệnh std nếu dương vật của e không bị trầy thì có khả năng bị nhiễm bệnh không ạ

Tuanmecsedec
23-10-2016, 15:06
E dc gmd oral nhưng chỉ dùng lưỡi để liếm bên ngoài dương vật và hình như là không có ngậm dương vật, dương vật của em thì hoàn toàn không bị trầy xước. Vậy e có nguy cơ bị hiv không ạ, còn về các bệnh std nếu dương vật của e không bị trầy thì có khả năng bị nhiễm bệnh không ạ

Nếu đúng như những gì bạn kể yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết và HIV.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

krooo27
23-10-2016, 15:08
Anh cho em hỏi thêm vì sao lại không có nguy cơ về bệnh và hiv vậy anh, vì lúc đó gmd liếm ở phần da bên trong dv chứ không phải bên ngoài

Tuanmecsedec
23-10-2016, 15:09
Anh cho em hỏi thêm vì sao lại không có nguy cơ về bệnh và hiv vậy anh

Chỉ liếm bên ngoài không có ngậm không sao bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

krooo27
24-10-2016, 17:12
Ad cho e hỏi lần cuối là nếu chỉ liếm xung quanh dv và lỗ sáo, tg tiếp xúc chưa đầy 1', dv k hề trầy xước thì k bị các bệnh xã hội như smg, giang mai, lậu... cũng như hiv phải mk ạ

Tuanmecsedec
24-10-2016, 18:46
Ad cho e hỏi lần cuối là nếu chỉ liếm xung quanh dv và lỗ sáo, tg tiếp xúc chưa đầy 1', dv k hề trầy xước thì k bị các bệnh xã hội như smg, giang mai, lậu... cũng như hiv phải mk ạ
Bạn yên tâm không có nguy cơ bệnh nào hết.