PDA

View Full Version : test nhanh 63 ngày At

binh yen nhe
23-10-2016, 16:28
xin chào anh TUẤN và các anh chị tư vấn ạh. mong anh chị tư vấn giúp trường hợp của em . cách đây 65 ngày e có nguy cơ là qhtd ko sử dụng bcs với bạn tình mà không rõ tình trạng sức khỏe ạh. cho đến bây giờ e có rất nhiều tc của hiv, đặc biệt là đau mỏi toàn thân, tiêu chảy, sốt nhẹ và nói rất nhiều hạch ở dưới cổ và dưới hàm, người mệt mỏi như kô còn tí sức nào, ngứa phát bạn mọc rất nhiều mụn đỏ ở toàn thân. các tc kéo dài đến nay là 50 ngày rồi . e đã đi làm xét nghiệm combo ở bệnh viện HỒNG NGỌC ở các ngày 23 và 34 kết quả AT. ngày 44, 56, 63 e làm tét nhanh kết quả cũng AT. Anh chị cho em hỏi như vậy em đã an toàn chưa? hiện giờ tất cả các tc vẫn còn lên em hoang mang lắm. cảm ơn ac ah!

Apollo
23-10-2016, 16:46
Với kết quả 34 ngày combo âm tính và 63 ngày âm tính thì khả năng bạn AN TOÀN RẤT RẤT CAO. Gần như có thể nói là 12 tuần chỉ là thủ tục. Bạn cứ yên tâm đi chốt tại 12 tuân cho hết stress để quay lại cuộc sống thường ngày. Còn về triệu chứng thì bạn không nên quan tâm quá, Cái triệu chứng mà bạn đang có là do bạn lo nắng stress quá lâu dẫn đến như thế. Người thực sự nhiêm chưa chắc đã có nhiều như bạn nói đâu. Yên tâm nhé. Điều bạn cần quan tâm nhất bây giờ là bạn đã có 2 kết quả xét nghiệm rất đáng tin tưởng.

binh yen nhe
23-10-2016, 17:06
cảm ơn bạn. mình ko thể hết lo lắng đc khi mà mình có tất cả các tc ko thiếu một tc gì hết. 2 hnay mình còn bị viêm nướu răng và hepes miệng nữa. mình chẳng biết phải làm tnao nữa. hoang mang tột độ, mình đã bị tụt mất 4kg rồi.

binh yen nhe
23-10-2016, 17:12
cảm ơn bạn. mình ko thể hết lo lắng đc khi mà mình có tất cả các tc ko thiếu một tc gì hết. 2 hnay mình còn bị viêm nướu răng và hepes miệng nữa. mình chẳng biết phải làm tnao nữa. hoang mang tột độ, mình đã bị tụt mất 4kg rồi.

Apollo
23-10-2016, 17:15
Xin nói thật với bạn, quả thực Khi bạn có kết quả xét nghiệm combo 34 ngày âm tính thì bạn quá yên tâm rồi gần như không thể thay đổi khi 12 tuần hơn nữa bạn lại có 1 kết quả của ngày 65 âm tính thì lại càng yên tâm. Kết quả gần như chắc chắn không thay đổi. Bạn chỉ đi xét nghiệm lại cho hết stress thôi. Bạn đừng lên mạng mà tìm hết triệu chứng này triệu chứng kia nữa. Khi bạn lo sợ thì tâm lí bạn không lúc nào được yên tâm, ngủ thiếu giấc, lo lắng dẫn đến bạn có những triệu chứng đó. Đừng lo lắng. Tôi hiểu tâm lý của bạn hiện tại. Bạn hãy đứng lên và đi chạy thể dục đi. sẽ giúp bạn tốt hơn đó. Yên tâm đi. 2 kết quả xét nghiệm là quá an tâm với bạn.

Charles
23-10-2016, 18:02
xin chào anh TUẤN và các anh chị tư vấn ạh. mong anh chị tư vấn giúp trường hợp của em . cách đây 65 ngày e có nguy cơ là qhtd ko sử dụng bcs với bạn tình mà không rõ tình trạng sức khỏe ạh. cho đến bây giờ e có rất nhiều tc của hiv, đặc biệt là đau mỏi toàn thân, tiêu chảy, sốt nhẹ và nói rất nhiều hạch ở dưới cổ và dưới hàm, người mệt mỏi như kô còn tí sức nào, ngứa phát bạn mọc rất nhiều mụn đỏ ở toàn thân. các tc kéo dài đến nay là 50 ngày rồi . e đã đi làm xét nghiệm combo ở bệnh viện HỒNG NGỌC ở các ngày 23 và 34 kết quả AT. ngày 44, 56, 63 e làm tét nhanh kết quả cũng AT. Anh chị cho em hỏi như vậy em đã an toàn chưa? hiện giờ tất cả các tc vẫn còn lên em hoang mang lắm. cảm ơn ac ah!

Bạn yên tâm với chuỗi kết quả này, đợi đủ 12 tuần bạn chốt cho đủ thủ tục thôi, kết quả sẽ không thay đổi.

binh yen nhe
23-10-2016, 18:10
Bạn yên tâm với chuỗi kết quả này, đợi đủ 12 tuần bạn chốt cho đủ thủ tục thôi, kết quả sẽ không thay đổi.
nhưng e có rất nhiều tc kéo dài như vậy, e lo lắng quá

Charles
23-10-2016, 18:11
nhưng e có rất nhiều tc kéo dài như vậy, e lo lắng quá

Triệu chứng đó chỉ là bệnh thông thường thôi, không triệu chứng gì bằng kết quả XN bạn nhé.

binh yen nhe
23-10-2016, 18:15
dạ e cảm ơn anh. trường hợp của em theo anh có an toàn cao ko ah?

Charles
23-10-2016, 18:20
dạ e cảm ơn anh. trường hợp của em theo anh có an toàn cao ko ah?

Bạn chốt ở tuần 12 đảm bảo 100% kết quả là âm tính.

binh yen nhe
23-10-2016, 19:23
Bạn chốt ở tuần 12 đảm bảo 100% kết quả là âm tính.
anh nói vậy em mừng lắm, cảm ơn anh. chỉ sợ hi vọng nhiều đến lúc kết quả 12 tuần mà ko như mong muốn thì e ko biết làm thế nào nữa. e biết sống sao..hichic

Charles
23-10-2016, 19:30
anh nói vậy em mừng lắm, cảm ơn anh. chỉ sợ hi vọng nhiều đến lúc kết quả 12 tuần mà ko như mong muốn thì e ko biết làm thế nào nữa. e biết sống sao..hichic

Bạn nói vậy há chẳng phải Truong Xuan tư vấn bừa sao? Tin hay không quyền bạn thôi.

binh yen nhe
23-10-2016, 19:38
Bạn nói vậy há chẳng phải Truong Xuan tư vấn bừa sao? Tin hay không quyền bạn thôi. e ko có ý đó. cũng tại e bị tâm lý quá mà. đầu óc em bây giờ lúc nào cũng chỉ nghĩ đến H thôi. thật sự quá tồi tệ, sung sướng 1 tí để rồi phải sống trong lo âu, ân hận, nếu đc làm lại em sẽ sống thật tốt và ý nghĩa. cảm ơn anh rất nhiều, chúc anh và mọi người sức khỏe ah

Tuanmecsedec
23-10-2016, 20:23
Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Nếu sau 23 ngày,34 ngày bạn xét nghiệm phương pháp HIV Combo âm tính thì yên tâm mình không nhiễm là rất cao và bạn cũng đã làm test nhanh 44 ngày,55 ngày và 63 ngày âm tính thì yên tâm mình không nhiễm.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/5685-Xet-nghiem-combo-4-tuan-am-tinh)
Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ? (http://diendanhiv.vn/threads/6761-28-ngay-am-tinh-phuong-phap-hiv-combo)
Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày (http://diendanhiv.com.vn/threads/7870-em-xet-nghiem-Combo-dung-28-ngay)
Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/11302-Quan-he-khong-bcs-xet-nghiem-28-ngay-combo-am-tinh)

Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8255-Tai-sao-Viet-Nam-chua-khang-dinh-4-tuan-xet-nghiem-hiv-combo-AT-la-da-an-toan)
Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua (http://diendanhiv.vn/threads/15973-xet-nghiem-HIV-Combo-ben-nuoc-ngoai-4-tuan-am-tinh-bac-si-bao-ko-can-xet-nghiem-nua)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

binh yen nhe
23-10-2016, 20:31
vâng em cảm ơn các anh. e cũng an tâm hơn đc nhiều rồi

binh yen nhe
24-10-2016, 09:30
Anh ơi cho e hỏi 3 tuân trước e bị mọc rất nhiều hạch ơ dưới hàm đến hôm nay vẫn chưa hết. Hôm nay lại mọc thêm một cái o dưới mang tai rất to va đau a . A cho e hỏi như vậy có sao ko ă

Apollo
24-10-2016, 09:48
Hạch thì ai cũng có thôi bạn, từ xưa tới giờ bạn không bao giờ để ý lên không thấy thôi. Bạn có kết quả xét nghiệm như thế thì dù bạn có nguy cơ cao bằng trời thì cũng đã quá yên tâm rồi.

binh yen nhe
24-10-2016, 10:27
Thật sự thi mình cũng ko muốn nghĩ đến tc nhưng nó cư lần lượt kéo đến với mình va các tc kéo dài đến nay là gần 2 tháng rồi. Mình chi biết cầu nguyên la may mắn sẽ đến với mình

Tuanmecsedec
24-10-2016, 18:57
Anh ơi cho e hỏi 3 tuân trước e bị mọc rất nhiều hạch ơ dưới hàm đến hôm nay vẫn chưa hết. Hôm nay lại mọc thêm một cái o dưới mang tai rất to va đau a . A cho e hỏi như vậy có sao ko ă

Thật sự thi mình cũng ko muốn nghĩ đến tc nhưng nó cư lần lượt kéo đến với mình va các tc kéo dài đến nay là gần 2 tháng rồi. Mình chi biết cầu nguyên la may mắn sẽ đến với mình

Bạn yên tâm không nhiễm rồi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

nụ cười mới
25-10-2016, 08:37
Thường khi cơ thể bị viêm nhiễm thì thường nổi hạch nhất là các bệnh lý về đường tai mũi họng như viêm mũi xoang, viêm họng mãi tính (họng hạt), viêm tai giữa... thường thì hạch nổi vùng dưới góc hàm và cổ và có cảm giác đau và sưng. Nếu nổi hạch vùng mang tai ko đau và cứng thì đó là hạch hơi ác tính tí xíu của các bệnh K vùng họng...
mình nghĩ bạn ko bị nhiễm HIV. Chúc bạn luôn mạnh khỏe

Charles
25-10-2016, 09:40

Dù bạn có mọc gì cũng không liên quan đến HIV.

binh yen nhe
25-10-2016, 19:18
chắc e phát điên mất mấy a ah. hôm nay e lại bị hepes miệng ah, trên mới mọc mấy cái mụn nước màu đỏ, dưới mọi thì loét một miếng màu vàng rất đâu ah. liệu có phải em bị nhiễm rồi ko mấy anh? cho em xin mấy viên thuốc thần kinh...hichic

binh yen nhe
25-10-2016, 19:20
Dù bạn có mọc gì cũng không liên quan đến HIV.
anh có thể khẳng định em an toàn để cho em yên tâm được ko? chứ e căng thẳng lắm rồi

Nguyen Ha
25-10-2016, 19:21
chắc e phát điên mất mấy a ah. hôm nay e lại bị hepes miệng ah, trên mới mọc mấy cái mụn nước màu đỏ, dưới mọi thì loét một miếng màu vàng rất đâu ah. liệu có phải em bị nhiễm rồi ko mấy anh? cho em xin mấy viên thuốc thần kinh...hichic

Nếu nhiễm rồi thì làm sao có cái test nhanh 63 ngày âm tính.

binh yen nhe
25-10-2016, 19:26
Nếu nhiễm rồi thì làm sao có cái test nhanh 63 ngày âm tính.
cảm ơn chị, 63 ngày e sợ có thể em chưa sinh ra kháng thể, vì người em rất gầy và yếu, e cao 1m65 mà nặng có 49kg thôi ah

Tuanmecsedec
25-10-2016, 19:26

anh có thể khẳng định em an toàn để cho em yên tâm được ko? chứ e căng thẳng lắm rồi

Về xét nghiệm bạn đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên đọc lại.

Bạn lưu ý đây là box tư vấn về xét nghiệm,bạn không được hỏi sai mục đích của box.Nếu bài hỏi của bạn hỏi sai mục đích của box thì sẽ bị xóa hoặc chuyển về đúng box và chủ đề này sẽ bị khóa lại.

binh yen nhe
25-10-2016, 19:30
vâng em xin lỗi ạ. tại e căng thẳng quá ah

Nguyen Ha
25-10-2016, 19:31
cảm ơn chị, 63 ngày e sợ có thể em chưa sinh ra kháng thể, vì người em rất gầy và yếu, e cao 1m65 mà nặng có 49kg thôi ah

Nếu nhiễm thì test nhanh sau nguy cơ 63 ngày phát hiện ra rồi.

Charles
25-10-2016, 20:06

Cho dù bạn ốm liệt giường luôn, nếu bạn nhiễm thì kết quả 63 ngày 100% là dương tính.

binh yen nhe
27-10-2016, 00:12
Em lo lắng quá ko ngủ đc. Hnay em lại bị hepes miệng. Anh Chi ơi có bao giờ kết qua của em thay đổi ở tuần 12 ko ạ?

Charles
27-10-2016, 06:40
Em lo lắng quá ko ngủ đc. Hnay em lại bị hepes miệng. Anh Chi ơi có bao giờ kết qua của em thay đổi ở tuần 12 ko ạ?

Chắc có lẽ khi BQT trả lời kết quả CÓ thay đổi bạn mới không thắc mắc nữa.

Tuanmecsedec
27-10-2016, 06:50

Bạn yên tâm những gì mà ban quản trị đã tư vấn,kết quả không thay đổi đâu.

binh yen nhe
27-10-2016, 21:17
e vừa đi xét nghiệm 70 ngày = 10 tuần âm tính = phương pháp test nhanh......e vui quá. an toàn dc chưa các anh chị BQT?

Tuanmecsedec
27-10-2016, 21:22
e vừa đi xét nghiệm 70 ngày = 10 tuần âm tính = phương pháp test nhanh......e vui quá. an toàn dc chưa các anh chị BQT?
Bạn xét nghiệm âm tính là chứng minh những gì mà ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.Bạn hoàn toàn yên tâm kết quả này và đọc lại những ban quản trị đã tư vấn ở trên.

Nguyen Ha
27-10-2016, 21:55

Âm tính rồi xả stress đi thôi.

binh yen nhe
27-10-2016, 22:04
e vui quá ah.. e ăn mừng đc chưa ah? cảm ơn tất cả anh chị trên diễn đàn nhìu nhìu lắm ah. iu anh chị lắm!!!!!:zk2039:

Nguyen Ha
27-10-2016, 22:05
e vui quá ah.. e ăn mừng đc chưa ah? cảm ơn tất cả anh chị trên diễn đàn nhìu nhìu lắm ah. iu anh chị lắm!!!!!:zk2039:

Ăn mừng được rồi.

binh yen nhe
28-10-2016, 20:23
Anh chi cho em hỏi là em có thể sinh hoạt với vợ em bình thường được chưa ah? Hơn 2 tháng này e ko dám gần vợ. Em sợ cô ấy sinh nghi ngờ em

Tuanmecsedec
28-10-2016, 20:26
Anh chi cho em hỏi là em có thể sinh hoạt với vợ em bình thường được chưa ah? Hơn 2 tháng này e ko dám gần vợ. Em sợ cô ấy sinh nghi ngờ em
Bạn vô tư ình chéo vợ đi.

binh yen nhe
28-10-2016, 20:32
Bạn vô tư ình chéo vợ đi.

Là sao hả anh?

Tuanmecsedec
28-10-2016, 21:05
Là sao hả anh?

Là bạn không bị gì hết cứ vô tư với vợ.

binh yen nhe
28-10-2016, 21:22
Là bạn không bị gì hết cứ vô tư với vợ.

vâng ạ.. cảm ơn anh nhiều lắm ạ.

binh yen nhe
29-10-2016, 21:38
chào tất cả anh chị.. mặc dù là được các anh chị tư vấn là an toàn rồi nhưng hôm nay ko biết sao người em mệt mỏi như ko còn tí sức nào, các cơ bắp đau mỏi nhừ ra, đặc biệt là 2 vai. và vẫn bị tiêu chảy. em lo lắng quá anh chị ah?
:k4744254:

Tuanmecsedec
29-10-2016, 21:44
chào tất cả anh chị.. mặc dù là được các anh chị tư vấn là an toàn rồi nhưng hôm nay ko biết sao người em mệt mỏi như ko còn tí sức nào, các cơ bắp đau mỏi nhừ ra, đặc biệt là 2 vai. và vẫn bị tiêu chảy. em lo lắng quá anh chị ah?
:k4744254:

Bạn lo lắng quá nên như vậy thôi.

binh yen nhe
29-10-2016, 21:47
chỉ còn gần 2 tuần nữa là em chốt thôi,, cầu mong cho kết quả tốt đẹp..huhu thật sự là giờ em ko còn tí sức nào:yociexp76:

Charles
30-10-2016, 06:52
chỉ còn gần 2 tuần nữa là em chốt thôi,, cầu mong cho kết quả tốt đẹp..huhu thật sự là giờ em ko còn tí sức nào:yociexp76:

Lúc nào cũng lo lắng căng thẳng như này bảo sao không mất sức. Bạn hãy yên tâm với những gì đã được tư vấn.

binh yen nhe
30-10-2016, 21:43
mấy anh chị cho em hỏi là với kết quả 10 tuần at mà các triệu chứng vẫn còn=> các triệu chứng đó là không phải do hiv đúng ko ah?

Tuanmecsedec
30-10-2016, 21:45
mấy anh chị cho em hỏi là với kết quả 10 tuần at mà các triệu chứng vẫn còn=> các triệu chứng đó là không phải do hiv đúng ko ah?

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không nhiễm rồi.Bạn không có chịu đọc hay sao ?.

binh yen nhe
30-10-2016, 21:53
dạ tại mấy cái hạch ở cổ em nó cứ xưng to và đau lên em sợ à.. anh thông cảm cho em với ah!

Tuanmecsedec
30-10-2016, 21:57
dạ tại mấy cái hạch ở cổ em nó cứ xưng to và đau lên em sợ à.. anh thông cảm cho em với ah!

Tuanmecsedec đề nghị bạn đọc lại những gì đã được tư vấn,bạn không được Spam bài nữa.

binh yen nhe
03-11-2016, 18:20
chào anh chị ạ. được anh chị tư vấn em cũng hết strees rồi ạ. nhưng ko hiểu sao mấy ngày nay người em cứ sốt về chiều ạ. lúc nào cũng bị đau nhức toàn thân, các đầu ngón tay và chân cứ tê và buốt a. và mấy cái hạch ở cổ và cằm ko chịu mất à. rất khó chịu với mấy cái tc này, đau đầu như búa bổ, thật sự em mệt mỏi vô cùng

Charles
03-11-2016, 18:23
chào anh chị ạ. được anh chị tư vấn em cũng hết strees rồi ạ. nhưng ko hiểu sao mấy ngày nay người em cứ sốt về chiều ạ. lúc nào cũng bị đau nhức toàn thân, các đầu ngón tay và chân cứ tê và buốt a. và mấy cái hạch ở cổ và cằm ko chịu mất à. rất khó chịu với mấy cái tc này, đau đầu như búa bổ, thật sự em mệt mỏi vô cùng

Do thời tiết thay đổi đột ngột thôi có gì đâu lo lắng bạn.

binh yen nhe
03-11-2016, 18:35
Do thời tiết thay đổi đột ngột thôi có gì đâu lo lắng bạn.
anh TRƯỜNG XUÂN ơi, các tc đến nay đc 2 tháng rồi anh ạ. em nghĩ không phải do thời tiết.hic

Charles
03-11-2016, 18:37
anh TRƯỜNG XUÂN ơi, các tc đến nay đc 2 tháng rồi anh ạ. em nghĩ không phải do thời tiết.hic

Vậy theo bạn nếu không phải bệnh thông thường, không phải do stress thì là do gì?? Đừng vơ về HIV à nha.

binh yen nhe
03-11-2016, 18:54
Vậy theo bạn nếu không phải bệnh thông thường, không phải do stress thì là do gì?? Đừng vơ về HIV à nha.
em chỉ sợ hiv thôi anh. em đã an toàn 100% chưa ạ? tại chưa đủ 12 tuần chốt lên em lo lắng

Tuanmecsedec
03-11-2016, 19:32

Hiện tượng này do bạn lo lắng nên Stress gây ra thôi.

binh yen nhe
06-11-2016, 11:43
Chào bqt...hôm nay ngày 79 e di test nhanh ket qua âm tính. Bqt cho em hỏi em đã an toàn tuyệt đối chưa ah.? Và em có phải xét nghiêm lai ngày 84 ko ạ. Em cảm ơn!

Charles
06-11-2016, 12:10
Chào bqt...hôm nay ngày 79 e di test nhanh ket qua âm tính. Bqt cho em hỏi em đã an toàn tuyệt đối chưa ah.? Và em có phải xét nghiêm lai ngày 84 ko ạ. Em cảm ơn!

Kết quả này an toàn rồi, không cần xét nghiệm nữa.

Tuanmecsedec
06-11-2016, 13:38

Ngay từ đầu bạn đã được ban quản trị tư vấn rồi,vì vậy bạn yên tâm 100% kết quả này.

binh yen nhe
06-11-2016, 17:43
vâng em cảm ơn tất cả anh chị trong diễn đàn đã nhiệt tình tư vấn giúp em trong thời gian qua, chúc tất cả anh chị sức khỏe. em cảm ơn rất nhiều ah!!

binh yen nhe
20-11-2016, 16:39
hôm trước em có chốt ở ngay 86 AT rồi anh chị ạ

Charles
20-11-2016, 21:00

Thì chốt luôn chứ còn lăn tăn gì nữa.

Nguyen Ha
21-11-2016, 03:20

Kết quả xét nghiệm này BQT biết trước rồi.

đức huy
21-11-2016, 12:37
Còn lo lắng thì triệu chứng vẫn còn, lo lắng chính là nguyên nhân dẫn đến các triệu chứng, lo lắng làm cho cơ thể bạn suy nhược , bạn nên tin vào kết quả xn, kết quả của bạn là an toàn rất cao đó

binh yen nhe
24-11-2016, 17:55
vâng em cảm ơn, anh chị có thể tư vấn giúp em những người mà AT 3 tháng mà DT 6 tháng là những người như thế nào không ah? cho em hết lăn tăn ạ

Charles
24-11-2016, 18:05
vâng em cảm ơn, anh chị có thể tư vấn giúp em những người mà AT 3 tháng mà DT 6 tháng là những người như thế nào không ah? cho em hết lăn tăn ạ

3 tháng âm tính là an toàn 100% rồi. Trong trường hợp có nguy cơ mới thì mới có khả năng XN sau đó kết quả DT.

Tuanmecsedec
24-11-2016, 20:59
Những thông tin xét nghiệm 3 tháng âm tính,sau đó nói 6 tháng dương tính là tào lao.

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.Nên mặc sức họ thu tiền của mọi người.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm 3 chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/37289-Buc-xuc-ve-su-vo-luong-tam-loi-dung-su-lo-lang-cua-moi-nguoi-de-chuoc-loi)
Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt (http://www.diendanhiv.vn/threads/34980-Suy-nghi-ve-cach-tu-van-cho-hanh-dong-hot-toc-cao-mat)
Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí (http://www.diendanhiv.vn/threads/45342-ca-nh-ba-o-cho-anh-em-ve-dien-dan-khac-tu-van-thu-phi)