PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su sợ rách không biết

songtrongsohai19
25-10-2016, 19:53
em chào anh tuấn cũng mọi người em mong anh chị tư vấn hộ em là em có quan hệ với gái massage nhưng em có dùng bao nhưng lúc đó em có hơi say nhưng em vẫn nhớ là em quan hệ trong vòng tầm gần mười phút thi không ra được nên em rút mà đi rửa luôn nhưng em không bít có rách bao hay không nhưng sáng hôm sau em thấy đầu dương vật mình hơi rát nhưng trước lúc quan hệ cô gái đó có bôi thứ thuốc gì đó vào đầu dương vật em mà em cảm thấy hơi nóng vậy em muốn hỏi anh chị khả năng lây nhiễm của em có cao không ạ em có hỏi 1 số diễn đàn tư vấn tì họ có bảo kae năng em có nhưng thấp và khuyên em dùng thuốc em mong anh chị tư vấn cho em vì em vẫn trong 72 tiếng ạ vì đây là ngày đầu của em giờ em hoang mang no sợ quá ạ

Tuanmecsedec
25-10-2016, 19:57
em chào anh tuấn cũng mọi người em mong anh chị tư vấn hộ em là em có quan hệ với gái massage nhưng em có dùng bao nhưng lúc đó em có hơi say nhưng em vẫn nhớ là em quan hệ trong vòng tầm gần mười phút thi không ra được nên em rút mà đi rửa luôn nhưng em không bít có rách bao hay không nhưng sáng hôm sau em thấy đầu dương vật mình hơi rát nhưng trước lúc quan hệ cô gái đó có bôi thứ thuốc gì đó vào đầu dương vật em mà em cảm thấy hơi nóng vậy em muốn hỏi anh chị khả năng lây nhiễm của em có cao không ạ em có hỏi 1 số diễn đàn tư vấn tì họ có bảo kae năng em có nhưng thấp và khuyên em dùng thuốc em mong anh chị tư vấn cho em vì em vẫn trong 72 tiếng ạ vì đây là ngày đầu của em giờ em hoang mang no sợ quá ạ

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

songtrongsohai19
25-10-2016, 20:02
dạ em nhớ là không bị rách đầu bao hay không nhưng em không hiểu vì sáng ra em cảm thấy đầu dương vật nóng và hơi rát lên em rất sợ vì em cũng quá chén nghe bạn rủ dê mà không kiềm trế đc bản thân vì đây cũng là lần đầu em đi qh gái ngoài lên em sợ lắm ạ nếu em dùng thuốc có sao không ạ vì em thấy bảo thuốc ý hại sức khỏe lắm

Charles
25-10-2016, 20:04

Nếu BCS bị rách khi bạn tháo bao đã biết ngay rồi. Trường hợp bạn yên tâm không có nguy cơ, không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Tuanmecsedec
25-10-2016, 20:04
dạ em nhớ là không bị rách đầu bao hay không nhưng em không hiểu vì sáng ra em cảm thấy đầu dương vật nóng và hơi rát lên em rất sợ vì em cũng quá chén nghe bạn rủ dê mà không kiềm trế đc bản thân vì đây cũng là lần đầu em đi qh gái ngoài lên em sợ lắm ạ nếu em dùng thuốc có sao không ạ vì em thấy bảo thuốc ý hại sức khỏe lắm

Bạn yên tâm đi,không có nguy cơ,bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
26-10-2016, 09:51

Bạn có cảm giác nóng và rát ở đầu dương vật có thể do bạn bị dị ứng với chất bôi trơn. Còn nếu bcs rách bạn và bạn tình nhận biết đBạn ngay khi đang quan hệ và nhìn thấy ngay khi xong trận rút bcs ra. Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này, ko cần dùng thuốc phơi nhiễm.