PDA

View Full Version : xét nghiệm test nhanh sau 3 tháng có yên tâm không ạ?

connguoimoi
26-10-2016, 13:40
anh chị cho e hỏi một chút ạ em có qh vs bạn gái ngày 30/4 có quan hệ mấy lần ạ..xong rồi e lo quá đi xét nghiệm test nhanh sau 1 tháng và lại test lại vào ngày mùng 9 tháng 9 cả giang mai hiv viêm gan b c e có xét nghiệm test nhanh đều âm tính cho e hỏi e đã yên tâm hơn chưa ạ ..với lại e lo sợ quá bắt cô ny đi test nhưng cô ấy gửi giấy đi hiến máu nhân đạo vào ngày 24 tháng 8 ạ anh chị cho e hỏi e có yên tâm được chưa ạ em cảm ơn anh chị ạ :'(

Buonqua
26-10-2016, 14:04
anh chị cho e hỏi một chút ạ em có qh vs bạn gái ngày 30/4 có quan hệ mấy lần ạ..xong rồi e lo quá đi xét nghiệm test nhanh sau 1 tháng và lại test lại vào ngày mùng 9 tháng 9 cả giang mai hiv viêm gan b c e có xét nghiệm test nhanh đều âm tính cho e hỏi e đã yên tâm hơn chưa ạ ..với lại e lo sợ quá bắt cô ny đi test nhưng cô ấy gửi giấy đi hiến máu nhân đạo vào ngày 24 tháng 8 ạ anh chị cho e hỏi e có yên tâm được chưa ạ em cảm ơn anh chị ạ :'(
Xét nghiệm âm tính sau 3 tháng: 100% an toàn.

peaceful
26-10-2016, 14:05
129 ngày thì bạn xn chuẩn như lê duẩn rồi, yên tâm đi. Riêng kết quả của bạn đã nói lên bạn an toàn rồi, cần gì của cô ny nữa

connguoimoi
26-10-2016, 14:46
a ơi nhưng mà e có qhe mấy lần sau ngày 30/4 đó nữa thì e có nguy cơ không ạ?

peaceful
26-10-2016, 14:53
a ơi nhưng mà e có qhe mấy lần sau ngày 30/4 đó nữa thì e có nguy cơ không ạ?
Bạn cần trình bày rõ là quan hệ sau 30/4 là thời gian nào, quan hệ an toàn hay không an toàn. Mốc để tính xét nghiệm bây giờ là sau hành vi nguy cơ 12 tuần (84 ngày)

connguoimoi
26-10-2016, 14:58
scô bạn gái ấy qhe vs e mấy lần khoảng độ 2 tháng ấy..ngày cuối cùng là vào đầu tháng 6 nhưng cô ấy có đi hiến máu liệu e có nguy cơ không a?

connguoimoi
26-10-2016, 14:59
e lo quá a chị ạ :'( e bảo mai đi test lại lần nữa ạ

peaceful
26-10-2016, 15:03
e lo quá a chị ạ :'( e bảo mai đi test lại lần nữa ạ
Nguy cơ cuối là đầu tháng 6 thì đến ngày bạn đi xn đã hơn 3 tháng rồi. Bạn lo lắng gì nữa. Yên tâm 100% đi bạn

Nguyen Ha
26-10-2016, 15:54

Kết quả an toàn 100% rồi bạn.

nụ cười mới
26-10-2016, 16:51
100% an toàn

Tuanmecsedec
26-10-2016, 20:18
Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy bạn đã an toàn 100% kết quả này.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

connguoimoi
26-10-2016, 21:44
Nhưng e mới mổ dậy dùng ksinh liệu có ah đến kqua nghiệm k hả?

Tuanmecsedec
26-10-2016, 21:50
Nhưng e mới mổ dậy dùng ksinh liệu có ah đến kqua nghiệm k hả?

Không ảnh hưởng bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

connguoimoi
27-10-2016, 14:42
A chị cho e hỏi chút bệnh lậu co xét nghiệm bằng máu được không ạ??

Tuanmecsedec
27-10-2016, 14:47
A chị cho e hỏi chút bệnh lậu co xét nghiệm bằng máu được không ạ??

Lậu chỉ xét nghiệm dịch tiết ở niệu đạo thôi bạn,không có xét nghiệm máu.

connguoimoi
27-10-2016, 22:35
E lo quad ác ạ mai e đi test lại h triệu chứng e như HIV ấy đau khớp toàn than mà ớn lạnh lắm a ạ Hulu e hay buồn nôn nữa e lo quá :(

Tịnh Tâm
27-10-2016, 22:44
Cứ lo đi. Mai cầm kq tốt xong mà còn lo thì xem lại bản thân nhé.

connguoimoi
27-10-2016, 22:51
Là sao ạ :(( a tịnh tâm ơi e bị viêm đường tiết niệu nữa chứ híc kb có phai do nó k nữa :(

Tuanmecsedec
28-10-2016, 06:55
E lo quad ác ạ mai e đi test lại h triệu chứng e như HIV ấy đau khớp toàn than mà ớn lạnh lắm a ạ Hulu e hay buồn nôn nữa e lo quá :(

Là sao ạ :(( a tịnh tâm ơi e bị viêm đường tiết niệu nữa chứ híc kb có phai do nó k nữa :(

Tuanmecsedec khẳng định lần cuối bạn đã an toàn.

Nguyen Ha
28-10-2016, 07:00

Vệ sinh không tốt cũng là nguyên nhân gây nên bệnh viêm đường tiết niệu đấy bạn biết không?

connguoimoi
25-11-2016, 12:11
Anh tuấn cho e hỏi cách đăng bài kèm theo ảnh với ạ tự dưng mấy hnay dương vật e ở mặt dưới chỗ thân âys ạ nó bong tróc vẩy ra nhưng k có mụn ạ e hơi lo lăng ạ

Charles
25-11-2016, 12:28
Anh tuấn cho e hỏi cách đăng bài kèm theo ảnh với ạ tự dưng mấy hnay dương vật e ở mặt dưới chỗ thân âys ạ nó bong tróc vẩy ra nhưng k có mụn ạ e hơi lo lăng ạ

Kết quả xét nghiệm của bạn đã khẳng định an toàn rồi còn lo lắng gì nữa bạn?

connguoimoi
25-11-2016, 12:55
Dạ ý e kp về hiv mà là về cái vấn đề dương vật e bị bong tróc vẩy ra ấy ạ :(

Tuanmecsedec
25-11-2016, 13:04

Dạ ý e kp về hiv mà là về cái vấn đề dương vật e bị bong tróc vẩy ra ấy ạ :(

Bạn vào trang wed này up ảnh sau đó paste lên diễn đàn : http://upanh.vietdesigner.net/

connguoimoi
25-11-2016, 13:50
Nó có hiện lên e chụp ảnh và tải lên nhưng sau đó có 3 dòng chữ chọn code vào diễn đàn e ấn vào k được ạ

Tuanmecsedec
25-11-2016, 13:58
Nó có hiện lên e chụp ảnh và tải lên nhưng sau đó có 3 dòng chữ chọn code vào diễn đàn e ấn vào k được ạ

Chủ đề: Em muốn gửi hình ảnh phải làm sao? (http://www.thuocphoinhiemhiv.vn/threads/48376-Em-muon-gui-hinh-anh-phai-lam-sao)

connguoimoi
25-11-2016, 16:06
E guii ảnh r có ai nhận đc k ạ

Chuatoigia1989
26-11-2016, 11:56
Ban an toàn rồi . Nhưng mình cũng nhắc bạn nếu là bạn gái và ng iu thì bạn phải tin tưởng chứ . Mong bạn cân nhắc .

connguoimoi
26-11-2016, 14:58
Mình đang bị viêm niệu đạo nữa hic. Nhưng mà k có chảy mủ từ lúc lúc triệu chứng rầm rộ nhất mình có đi XN lậu và chlam đêu âm. Tính.. Đi pcr và nhuộm thì ra ít trực khuẩn.. Bạn cho mình hoi trước bị lậu nó thế nào ạ?? Bởi vì cô bạn gái mình còn đi hiến máu mình kb nếu cô ấy bị lậu hiên máu có phát hiện ra được k

Lục Giang
26-11-2016, 15:14
Mình đang bị viêm niệu đạo nữa hic. Nhưng mà k có chảy mủ từ lúc lúc triệu chứng rầm rộ nhất mình có đi XN lậu và chlam đêu âm. Tính.. Đi pcr và nhuộm thì ra ít trực khuẩn.. Bạn cho mình hoi trước bị lậu nó thế nào ạ?? Bởi vì cô bạn gái mình còn đi hiến máu mình kb nếu cô ấy bị lậu hiên máu có phát hiện ra được k
bạn lo xa quá rồi đấy, tư vấn đã tư vân rrồi, đến bs khá thì bs bảo viêm tiết niệu rồi, còn đòi gì nữa, cái gì cũng ko tin thì hỏi làm chi?, hỏi ròi người ta trả lời lại ko tin?>bạn gái mà còn ko tin thì ko hỉu loại người gì nữa, lậu xuất hiẹn tc và phát bệnh từ 3-7 ngày sau nguy cơ, nếu qua 7 ngày ko có dấu hiệu tức là an toàn