PDA

View Full Version : bị đâm kim có máu hiv

123hoanghau
27-10-2016, 09:51
E có ở chung với một người bị hiv, mấy tháng trước, em có dẫn nó về nhà em chơi.
Buổi trưa hôm đó, em, nó và em gái em nằm ngủ trưa trên một chiếc giường.
Đến tối, khi đang karaoke thì em gái em bảo hơi mệt, em cũng không để ý lắm.
Điều đáng nói là bắt đầu từ ngày hôm đó, em gái em ngày một ốm. Hôm nay em về thăm nhà, nhìn nó không ra luôn, nó cao gần tới vai em rồi, mà nó ốm thấy rõ anh ạ, mặt ốm nhôm luôn ấy..
Có lẽ nào nó ác đến mức lây cho em, lây cho thằng bạn em, rồi lây cho em gái của em lun.
Em gái em mới lớp 4 thôi, tội nó quá

Tuanmecsedec
27-10-2016, 09:57
E có ở chung với một người bị hiv, mấy tháng trước, em có dẫn nó về nhà em chơi.
Điều đáng nói là bắt đầu từ ngày hôm đó, em gái em ngày một ốm. Hôm nay em về thăm nhà, nhìn nó không ra luôn, nó cao gần tới vai em rồi, mà nó ốm thấy rõ anh ạ, mặt ốm nhôm luôn ấy..
Có lẽ nào nó ác đến mức lây cho em, lây cho thằng bạn em, rồi lây cho em gái của em lun.

Chủ đề chỉ mang tính chất suy diễn hoang tưởng,không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
27-10-2016, 10:04

Bạn vào chủ đề cũ đọc lại, không cần phải tạo nick khác hỏi lại đâu (lamtamnhu (http://diendanhiv.vn/members/84631-lamtamnhu)).

Chủ đề: Quan hệ đồng giới có dùng bao cao su và kich dục bằng miệng cũng dùng bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/47577-Quan-he-dong-gioi-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng-cung-dung-bao-cao-su/page2)

123hoanghau
27-10-2016, 11:41
Vậy tại sao thằng bạn em nó thương qua phòng em ngủ, và bó đã dương tính.??? Bó bị nổi hạch ngay tai, em cũng bị ngay vị trí đó??
Rồi tại sao trong mấy tháng mà em gái em nó ốm nhiều như vậy??

Nguyen Ha
27-10-2016, 12:17
Vậy tại sao thằng bạn em nó thương qua phòng em ngủ, và bó đã dương tính.??? Bó bị nổi hạch ngay tai, em cũng bị ngay vị trí đó??

Một là đọc lại những gì được tư vấn.
Hai là mang em gái đi xét nghiệm.
Ba là, tôi khóa tiếp chủ đề này lại và xóa bất cứ chủ đề nào có nội dung tương tự mà bạn lập ra và khóa bất cứ nick nào mà bạn tạo ra.

Tuanmecsedec
27-10-2016, 14:13

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

123hoanghau
27-10-2016, 15:54
Anh tuấn sợ hay sao mà kêu em gọi đt tư vấn thêm ạ

Tuanmecsedec
27-10-2016, 15:56
Anh tuấn sợ hay sao mà kêu em gọi đt tư vấn thêm ạ

Bạn tào lao quá.Câu đó là bài viết nào Tuanmecsedec cũng để.À mà có sợ là sợ bạn bị thần kinh khi lo lắng vớ vẩn.

123hoanghau
27-10-2016, 18:06
Cả diễn đàn không ai quan tâm mạng sống gia đình em

Tuanmecsedec
27-10-2016, 18:25
Cả diễn đàn không ai quan tâm mạng sống gia đình em

Bạn đi khám thần kinh đi.

Lục Giang
27-10-2016, 20:15
Bạn đi khám thần kinh đi.

theo em thì nên khóa chủ đề này lại tránh những hệ lụy ảnh hưởng đến bối cnahr chung của diễn đàn , tv này hết thuốc chữa rồi, nển để tv này có thời gian suy nghĩ xem mình để đĩa bay ở đâu, ai biết chỉ giúp để tv nảy bay về nơi bạn ấy thuộc về