PDA

View Full Version : Quan he Tinh duc co deo Bao cao su!

LyDat
27-10-2016, 19:05
Gui Anh Tuấn và anh chi Diễn Đàn!
Cách đây 2 ngày em có quan hệ tinh dục với gái MD. Trước khi quan hệ cô này mang bao cho em! Sau 1 phút em rút d/v ra để ý qua thấy kg rách bao, sau đó em tiếp tục quan hệ tiếp. Tổng thời gian quan hệ chỉ 2 phút là em xuất tinh. Khi quan hệ em chỉ dám nhe nhàng. Khi quan hệ xong thì cô ay giữ bao cao su va để em rút dương vật ra từ từ(bao cao su vẫn lẵm trong âm đạo a) rồi cô ấy lấy BCS vứt di. Khi cô ta cầm bao em nhìn qua trong bao vẫn có tinh trùng.Vì tối nên kg rõ lắm.Ngay lúc đó thì em dùng giấy ướt để lau và về nhà em vệ sinh sạch sẽ lại, nhung sáng hôm sau ngủ dậy em thấy ở bao quy đầu gần D/V co vài cái mụn nứơc ấn vào thì bị vỡ ra. Giờ đã hai ngày chỗ đó vẫn còn sưng và ngứa chưa khỏi.
Vay em hỏi TH của em co làm sao kg anh, co bị lây nhiễm HIV và các bệnh xã hội kg anh
Em dang lo lắng lắm mong câu trả lời cua anh chị trên dien dan!

Tuanmecsedec
27-10-2016, 19:06
Gui Anh Tuan va anh chi Dien Dan!
Cach day 2 ngay em co quan he tinh duc voi gai MD. Truoc khi quan he co nay mang bao cho em! Sau 1 phut em rut duong vat ra de y qua thoi thay kg rach bao, sau do em tiep tuc quan he tiep, tong thoi gian quan he chi 2 phut la em xuat tinh. Khi quan he em chi dam nhe nhanh. Khi quan he xong thi co ay giu bao cao su va de em rut duong vat ra tu tu( bao cao su van lam trong am dao) roi co ay lay bao vut di. Khi co ta cam bao em nhin qua trong bao co tinh trung. Vi toi nen kg ro lam. Ngay luc do thi em dung giay uot de lau va ve nha em ve sinh sach se lai, nhung sang hom sau ngu day em thay o bao quy dau gan duong vat co vai mun nuoc, an vao thi bi vo ra. Gio da hai ngay cho do van con xung chua khoi.
Vay em hoi truong hop cua em co lam sao kg anh, co bi lay nhiem cac benh xa hoi kg anh chi.
Thong cam vi em kg go co dau duoc!
Em dang lo lang lam mong cau tra loi cua anh chi tren dien dan!

Lưu ý: Bạn vui lòng sử dụng Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn. Bài viết không có dấu, không hợp lệ sẽ bị xóa khỏi diễn đàn.

Chủ đề: Làm sao viết được chữ Việt có dấu trên diendanhiv.vn (http://www.diendanhiv.vn/threads/4-Lam-sao-viet-duoc-chu-Viet-co-dau-tren-diendanhiv-vn)

LyDat
27-10-2016, 19:44
Anh chị cho em Thông tin a!

Tịnh Tâm
27-10-2016, 19:45
Bạn sử dụng bcs trong suốt quá trình qh và k rách thì k có nguy cơ.

LyDat
27-10-2016, 19:49
Nhưng em bị hiện tượng mụn nước ở bìu là bị sao hả anh? Em lo ạ!

Tuanmecsedec
27-10-2016, 19:52
Nhưng em bị hiện tượng mụn nước ở bìu là bị sao hả anh? Em lo ạ!

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là tình dục an toàn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tịnh Tâm
27-10-2016, 19:53
Tâm lý ám ảnh, lo sợ sau khi đi GMD về rồi nhanh chóng lo lắng suy diễn ra lây bệnh này rồi bệnh nọ vào người. Chính bạn thấy bcs k sao thì khỏi lo tào lao đi cho thần kinh ổn định.

LyDat
27-10-2016, 19:53
Mụn nước ở bìu gần dương vật anh a! Em có nên uống thuốc kg anh?

Tuanmecsedec
27-10-2016, 20:05
Mụn nước ở bìu gần dương vật anh a! Em có nên uống thuốc kg anh?
Cái này phải đi khám Bác Sĩ chứ không tự mua thuốc uống.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tịnh Tâm
27-10-2016, 20:06
K có nguy cơ uống thuốc gì? tào lao:monkeys13:

LyDat
27-10-2016, 20:30
Em phân vân có nên uống phôi nhiễm hay kg. Anh chi nói vậy em tin tươrng rồi 100% kg làm sao hết a!

Tuanmecsedec
27-10-2016, 20:31
Em phân vân có nên uống phôi nhiễm hay kg. Anh chi nói vậy em tin tươrng rồi 100% kg làm sao hết a!

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

Nguyen Ha
27-10-2016, 20:59
Cách đây 2 ngày em có quan hệ tinh dục với gái MD. Trước khi quan hệ cô này mang bao cho em! Sau 1 phút em rút d/v ra để ý qua thấy kg rách bao, sau đó em tiếp tục quan hệ tiếp. Tổng thời gian quan hệ chỉ 2 phút là em xuất tinh. Khi quan hệ em chỉ dám nhe nhàng. Khi quan hệ xong thì cô ay giữ bao cao su va để em rút dương vật ra từ từ(bao cao su vẫn lẵm trong âm đạo a) rồi cô ấy lấy BCS vứt di. Khi cô ta cầm bao em nhìn qua trong bao vẫn có tinh trùng.Vì tối nên kg rõ lắm.Ngay lúc đó thì em dùng giấy ướt để lau và về nhà em vệ sinh sạch sẽ lại, nhung sáng hôm sau ngủ dậy em thấy ở bao quy đầu gần D/V co vài cái mụn nứơc ấn vào thì bị vỡ ra. Giờ đã hai ngày chỗ đó vẫn còn sưng và ngứa chưa khỏi.
Vay em hỏi TH của em co làm sao kg anh, co bị lây nhiễm HIV và các bệnh xã hội kg anh

Quan hệ tình dục có dùng bcs là tình dục an toàn. Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

UTMIENTAY
28-10-2016, 00:58

câu trả lời nằm ngay ở topic của bạn .

LyDat
31-10-2016, 18:57
Gan 7 ngay ke tu ngày quan hê, đầu óc cú lo nghĩ, mệt thật, từ nay rượu chè đâu xong về nhà ngủ cho lành, oải quá!

Tuanmecsedec
31-10-2016, 19:01
Gan 7 ngay ke tu ngày quan hê, đầu óc cú lo nghĩ, mệt thật, từ nay rượu chè đâu xong về nhà ngủ cho lành, oải quá!

Bạn nên đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

LyDat
04-11-2016, 19:29
Em chao Anh Tuấn!
Đã 10 ngày từ lúc quan hệ với GMD. Mấy cái mụn nước ỏ bìu dái bị vỡ giờ vẫn chưa khỏi, mặc dù em đã bôi thuốc và sát trùng bằng muối. Liệu có khi nào khi quan hệ GMD cố ý làm rách bao kg anh. Vì cô ta chủ động tháo bao nên em kg nhìn chính xác , lo quá.

metmoi12
04-11-2016, 19:40
Tháo bao thì gmd tháo chứ bạn tháo ah , dichn âm đạo dích vào tay sao , tui cung như cậu nè qhe có dùng bao nhưng cũng lo lắng nè , chờ ngày xn để biết thôi . Vào diễn đàn nói chuyện cho đỡ buồn và streess bạn .

LyDat
04-11-2016, 20:11
Uh!cảm ơn chia sẻ của bạn, đúng là kg có cái gì dại bằng, lo lắng làm ảnh hưởng tới nhiều việc quá, chẳng làm ăn gì được .

Charles
04-11-2016, 20:45
Em chao Anh Tuấn!
Đã 10 ngày từ lúc quan hệ với GMD. Mấy cái mụn nước ỏ bìu dái bị vỡ giờ vẫn chưa khỏi, mặc dù em đã bôi thuốc và sát trùng bằng muối. Liệu có khi nào khi quan hệ GMD cố ý làm rách bao kg anh. Vì cô ta chủ động tháo bao nên em kg nhìn chính xác , lo quá.

Bạn tưởng chỉ mình bạn sợ nhiễm bệnh thôi sao? GMD họ làm nghề cũng sợ lây bệnh từ khách làng chơi (nếu bạn có HIV), ngoài ra họ còn sợ mang thai ngoài ý muốn, vì vậy nếu BCS tuột hoặc rách họ sẽ thông báo bạn biết ngay để cả hai kịp thời xử lý.

Tuanmecsedec
05-11-2016, 07:21
Em chao Anh Tuấn!

Uh!cảm ơn chia sẻ của bạn, đúng là kg có cái gì dại bằng, lo lắng làm ảnh hưởng tới nhiều việc quá, chẳng làm ăn gì được .

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.