PDA

View Full Version : Anh Tuấn và các anh chi tư vấn giùm em.

muongkhuong
14-07-2013, 09:26
Cách đây 45 ngày em quan hệ tình dục với gái massage có sử dụng bcs. Trước khi quan hệ cô ấy OS cho em khoảng 5 phút, em cũng dại dột liếm âm đạo cô ấy khoảng 3 phút. Sau 5 tuần em có các triệu chứng như: Nóng khó chịu, nhiệt miệng, nổi một vài nốt ban đỏ như muỗi đốt, em mua thuốc uống khoảng 4 ngày thì khỏi. sau 6 tuần em bị ho khan, viêm họng, cơ thể mệt mỏi dã dời (sốt 1 ngày) em uống thuốc cũng sau 4 ngày thì khỏi. Các anh chị cho em hỏi trường hợp của em nguy cơ nhiễm HIV cao không? các triệu trứng của em có phải là do sơ nhiễm hiv ko? giờ em stress lo lắng quá. Em không đủ can đảm để đi xét nghiệm. Em cảm ơn anh Tuấn và các anh chị nhiều

SoRoi
14-07-2013, 09:30
Cach day 45 ngay em quan he tinh duc voi gai massage co su dung bcs. Truoc khi quan he co ay OS cho em khoang 5 phut, em cung dai dot liem am dao co ay khoang 3 phut. Sau 5 tuan em co cac trieu chung nhu: Nong kho chiu, nhiet mieng, noi mot vai not ban do nhu muoi dot, em mua thuoc uong khoang 4 ngay thi khoi. sau 6 tuan em bi ho khan, viem hong, co the met moi da doi (sot 1 ngay) em uong thuoc cung sau 4 ngay thi khoi. Cac anh chi cho em hoi truong hop cua em nguy co nhiem HIV cao khong? cac trieu trung cua em co phai la do so nhiem hiv ko? gio em stress lo lang qua. Em khong du can dam de di xet nghiem. Em cam on anh Tuan va cac anh chi nhieu

Bạn QHTD có sử dụng BCS đúng cách không tuột không rách thì không có nguy cơ nhiễm

muongkhuong
14-07-2013, 09:35
Khi ấy em xỉn quá nên không biết bcs có bị rách không nữa, em cũng không kiểm tra lại. Cô ấy mang bao và tháo bcs cho em luôn. Hôm sau em hỏi thì cô ấy nói là bcs ko bị rách. BCS bị rách có dễ nhận biết ko anh? Trường hợp OS có sao ko anh? em bị ám ảnh về nhiễm hiv quá

SoRoi
14-07-2013, 09:43
BCS rách thì sẽ cảm nhận được và thấy được liền,nếu nó rách thì nó sẽ rách toạt ra.

muongkhuong
14-07-2013, 09:50
Bcs rách là cẩm nhận được liền hả anh? em không để ý lúc cô ấy rút bcs ra, nhưng sau khi qhtd xong em thấy đầu dương vật em khô ráo, ko dính dịch tiết gì. Vậy còn OS thì sao anh? em đọc thấy các triệu chứng sơ nhiễm hiv giống triệu chứng của em quá. Ngứa da, nóng, viêm họng, ho khan, mệt mỏi (nhưng chỉ sốt 1 ngày), nhiệt miệng tất cả xuất hiện từ ngày thứ 35 -45. Mỗi loại triệu chứng chỉ kéo dài 3-4 ngày là hết. Em uống thuốc thì thấy đỡ. em nằm ngủ cũng mơ thấy....

SoRoi
14-07-2013, 13:51
OS theo mình không có nguy cơ hoặc nguy cơ rất thấp (chỉ trên lý thuyết),bạn có thể tìm hiểu ở đây

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://www.diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

muongkhuong
21-07-2013, 03:43
Dạ em cảm ơn anh nhiều.

Anh ơi giờ em bị nổi 1 cái hạch ở dưói cổ bên phải (phía dưới hàm), sưng to và đau. Em lo lắng quá. Em nghe nói triệu chứng sơ nhiễm hiv có sưng hạch cổ. Mà miệng lưõi hay có thể em thì ko có biểu hiện gì khác. Tự nhiên giờ nó nổi hạch lên em lo lắng quá. Hạch nổi được 1 tuần rồi. Anh cho em hỏi biểu hiện sơ nhiễm HIV nổi hạch như thế nào? Nổi nhiều hay ít hạch. Em cảm ơn anh. Mong sớm nhận đưuọc câu trả lời của anh

muongkhuong
22-07-2013, 09:04
Anh chị ơi? Tham vấn dùm em với. Em lo lắng quá. Sao không có ai giúp em vậy????

Em định đi xét nghiệm hiv mà ko đủ can đảm. em stress lắm rồi. Các anh chị tư vấn giúp e

Nguyen Ha
22-07-2013, 09:14
Do bạn stress quá nên dẫn đến các triệu chứng kia. Bạn QHTD có dùng BCS là bạn không có nguy cơ lây nhiễm HIV.
Yên tâm đi không sao đâu bạn. Trường hợp của bạn xét nghiệm chỉ để giải toả tâm lý thôi.

muongkhuong
22-07-2013, 09:25
Do bạn stress quá nên dẫn đến các triệu chứng kia. Bạn QHTD có dùng BCS là bạn không có nguy cơ lây nhiễm HIV.
Yên tâm đi không sao đâu bạn. Trường hợp của bạn xét nghiệm chỉ để giải toả tâm lý thôi.

Dạ. Em cảm ơn chị. Chị ơi nhưng em lo sợ trường hợp em bị rách bcs vì xỉn quá nên chẳng nhớ gì nhiều. Hơn nữa mình cũng bị các triệu chứng giống như sơ nhiễm HIV. Cái hạch nổi ở cổ mình chẳng rõ nguyên nhân gì hết mà lại nỗi rất to và rõ ràng nữa. Sau 4 ngày mới nhỏ lại. Em thấy hối hận quá.

thanh88
22-07-2013, 11:14
trường hợp của bạn qhtd có bcs không lo nhé.
không xác định Hiv qua triệu chứng vì chúng không có tính chỉ điểm.
đã 45 ngày đi xn combo hoặc tét nhanh đều được
Hiv khó lây qua OS, nhưng nên tránh làm điều đó vs GMD vì bạn sẽ có nguy cơ mắc các bệnh khác như lậu, giang mai.
can đảm lên xn và bạn sẽ an toàn.
nên tránh xa những cách giải trí không lành mạnh đó ra bạn nhé.

chúc bạn mau khỏe lại và sống vui

muongkhuong
23-07-2013, 10:24
Em cảm ơn anh Thanh88 nhiều. Các anh chị cho em hỏi thêm là test Combo sau bao lâu là lấy được kết quả và cả test nhanh nữa? Em lo lắng quá. Đứng trước ngưỡng của thiên đường và địa ngục, chưa bao giờ em lại có cảm giác ntn. Em chỉ sợ bcs bị rách thôi, vì em chẳng nhớ gì. Nếu ko may bị...chắc em chết mất thôi, em chẳng còn mặt mũi nào mà nhìn gia đình bạn bè và người thân. Em sẽ ko bao giờ lặp lại các dịch vụ trá hình kiểu này nữa. Em sẽ cố gắng lấy can đảm đi test.

hfbayby
23-07-2013, 10:28
Em cảm ơn anh Thanh88 nhiều. Các anh chị cho em hỏi thêm là test Combo sau bao lâu là lấy được kết quả và cả test nhanh nữa? Em lo lắng quá. Đứng trước ngưỡng của thiên đường và địa ngục, chưa bao giờ em lại có cảm giác ntn. Em chỉ sợ bcs bị rách thôi, vì em chẳng nhớ gì. Nếu ko may bị...chắc em chết mất thôi, em chẳng còn mặt mũi nào mà nhìn gia đình bạn bè và người thân. Em sẽ ko bao giờ lặp lại các dịch vụ trá hình kiểu này nữa. Em sẽ cố gắng lấy can đảm đi test..

không có nguy cơ đâu, bcs rách là toạc ngay,ko biết tức là không rách.vì không có nguy cơ nên xn chỉ để giải tỏa tâm lí.Chúc bạn sống khỏe

muongkhuong
23-07-2013, 11:06
không có nguy cơ đâu, bcs rách là toạc ngay,ko biết tức là không rách.vì không có nguy cơ nên xn chỉ để giải tỏa tâm lí.Chúc bạn sống khỏe

Anh ơi cho em hỏi Bcs bị rách có cảm nhận được ko? vì em thực sự khi ấy em ko kiểm tra lại. Hôm sau em nt thì cô ấy nói là bcs ko bị rách. Cái hạch cổ của em nổi sau 6 ngày mới khỏi, Nó nổi rất nhanh kể từ lúc em sờ tay thấy sau khoảng 2 tiếng sau là nổi to bằng trái cái ly uống rượu rồi (khoảng hơn 1cm)

Tuanmecsedec
23-07-2013, 11:25
Anh ơi cho em hỏi Bcs bị rách có cảm nhận được ko? vì em thực sự khi ấy em ko kiểm tra lại. Hôm sau em nt thì cô ấy nói là bcs ko bị rách. Cái hạch cổ của em nổi sau 6 ngày mới khỏi, Nó nổi rất nhanh kể từ lúc em sờ tay thấy sau khoảng 2 tiếng sau là nổi to bằng trái cái ly uống rượu rồi (khoảng hơn 1cm)

Bao cao su bị (sự cố) rách là nhận biết liền và mắt thường đều nhìn thấy

muongkhuong
23-07-2013, 11:57
Dạ. em cảm ơn anh Tuấn và các anh chị đã tham vấn cho em. Giờ em đã bớt lo lắng nhiều rồi. các anh chị cho em hỏi test Combo và test nhanh sau bao lâu thì lấy được kết quả. Em sẽ cố gắng lấy can đảm đi test

Tuanmecsedec
23-07-2013, 12:01
Dạ. em cảm ơn anh Tuấn và các anh chị đã tham vấn cho em. Giờ em đã bớt lo lắng nhiều rồi. các anh chị cho em hỏi test Combo và test nhanh sau bao lâu thì lấy được kết quả. Em sẽ cố gắng lấy can đảm đi test

Nếu ở Hòa Hảo ( khám BS + xét nghiệm ) khoảng 2 giờ 30 phút sau có kết quả.

muongkhuong
25-07-2013, 11:19
Em lo lắng quá. em cố gắng lấy tinh thần, lấy can đảm mà vẫn không dám đi. Trường hợp em không đi xét nghiệm có được không các anh chị?. Em muốn chuẩn bị tâm lý thêm một thời gian. E sợ mình sẽ rơi vào trạng thái trường hợp xấu nhất xảy ra chắc em chẳng còn mặt mũi nào nhìn ai nữa. Em cảm ơn các anh chị nhiều

Nguyen Ha
25-07-2013, 11:40
Em lo lắng quá. em cố gắng lấy tinh thần, lấy can đảm mà vẫn không dám đi. Trường hợp em không đi xét nghiệm có được không các anh chị?. Em muốn chuẩn bị tâm lý thêm một thời gian. E sợ mình sẽ rơi vào trạng thái trường hợp xấu nhất xảy ra chắc em chẳng còn mặt mũi nào nhìn ai nữa. Em cảm ơn các anh chị nhiều

Nếu có nghi ngờ nên đi xét nghiệm để giải toả tâm lý.

SoRoi
25-07-2013, 11:40

Mọi người đã nói bạn không có nguy cơ thì theo mình bạn không cần đi xn,nếu có thì xn chỉ để giải toả tâm lý thôi,còn việc bạn đi hay không thì tuỳ thuộc vào bạn,mọi người đã tham vấn cho bạn hết rồi