PDA

View Full Version : Vô tình đâm phải kim chứa máu. help me

vanphungchivuong
29-10-2016, 15:37
Mấy tháng trước, em có dẫn bạn bị HIV về nhà em chơi. Do 2 đứa ở chung phòng trọ.

Buổi trưa hôm đó, em, bạn bị HIV và em gái em nằm ngủ trưa trên một chiếc giường.
Đến tối, khi đang karaoke thì em gái em bảo hơi mệt, em cũng không để ý lắm.
Điều đáng nói là bắt đầu từ ngày hôm đó, em gái em ngày một ốm. Hôm nay em về thăm nhà, nhìn nó không ra luôn, nó cao gần tới vai em rồi, mà nó ốm thấy rõ anh ạ, mặt ốm nhôm luôn ấy..
Bây h em phải làm sao

Tuanmecsedec
29-10-2016, 15:42
Mấy tháng trước, em có dẫn bạn bị HIV về nhà em chơi. Do 2 đứa ở chung phòng trọ.

Buổi trưa hôm đó, em, bạn bị HIV và em gái em nằm ngủ trưa trên một chiếc giường.
Điều đáng nói là bắt đầu từ ngày hôm đó, em gái em ngày một ốm. Hôm nay em về thăm nhà, nhìn nó không ra luôn, nó cao gần tới vai em rồi, mà nó ốm thấy rõ anh ạ, mặt ốm nhôm luôn ấy..
Bây h em phải làm sao

Chủ đề chỉ mang tính chất suy diễn hoang tưởng,không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

vanphungchivuong
29-10-2016, 15:59
Trong lúc ngủ trưa, em gái em đã bị đâm kim vao người nhưng không hay biết, có thể do bị thuốc mê anh ạ..
Em ở trọ chung với nó, em cũng bị nó lây như thế.
Nó còn lây cho thằng bạn e nữa. Thằng bạn em bị nổi hạch phía sau lỗ tai..em cũng bị y hệt luôn.
Nó đâm kim vào em, bạn em, và em gái em..

Charles
29-10-2016, 16:53

Bây h em phải làm sao

Trong lúc ngủ trưa, em gái em đã bị đâm kim vao người nhưng không hay biết, có thể do bị thuốc mê anh ạ..
Em ở trọ chung với nó, em cũng bị nó lây như thế.
Nó còn lây cho thằng bạn e nữa. Thằng bạn em bị nổi hạch phía sau lỗ tai..em cũng bị y hệt luôn.
Nó đâm kim vào em, bạn em, và em gái em..

Có mỗi vấn đề này sao bạn cứ phải tạo nhiều nick khác nhau để hỏi lại. Bạn cảm thấy lo lắng thì XN đi, BQT chỉ tư vấn những tình huống rõ ràng chứ không tư vấn kiểu suy diễn hoang tưởng như vậy. Hơn nữa nếu bạn cảm thấy không hài lòng với cách tư vấn của Ban quản trị diendanhiv.vn bạn có quyền không tham gia diễn đàn này nữa.

BQT cũng đã nhắc nhở bạn trước rồi: #5 (http://diendanhiv.vn/threads/47746-bi-dam-kim-co-mau-hiv?p=393002&viewfull=1#post393002) vì vậy bất kỳ nick nào và chủ đề nào bạn tạo ra đều bị xóa và khóa hết.

Chủ đề: bị đâm kim có máu hiv (http://diendanhiv.vn/threads/47746-bi-dam-kim-co-mau-hiv)

phamngoctrinh
08-11-2016, 13:31
Mấy tháng trước, em có dẫn bạn cùng phong về nhà em chơi. Nó bị hiv.
Buổi trưa hôm đó, em, nó và em gái em nằm ngủ trưa trên một chiếc giường.
Có lẽ nào bả ác đến mức lây cho em, lây cho thằng bạn em, rồi lây cho em gái của em lun.
Em gái em mới lớp 4 thôi, tội nó quá.
Bạn em đi xét nghiệm dương tính, do nó có vài lần qua phòng em ngủ.
Em gái em thì ngày càng ốm.
Vậy là quá rõ, con bạn cùng phòng e đã lây cho 3 người

Lục Giang
08-11-2016, 14:21
Mấy tháng trước, em có dẫn bạn cùng phong về nhà em chơi. Nó bị hiv.
Buổi trưa hôm đó, em, nó và em gái em nằm ngủ trưa trên một chiếc giường.
Có lẽ nào bả ác đến mức lây cho em, lây cho thằng bạn em, rồi lây cho em gái của em lun.
Em gái em mới lớp 4 thôi, tội nó quá.
Bạn em đi xét nghiệm dương tính, do nó có vài lần qua phòng em ngủ.
Em gái em thì ngày càng ốm.
Vậy là quá rõ, con bạn cùng phòng e đã lây cho 3 người

nếu tôi đoán ko nhầm bạn là nick nguoichuyengioi
độ hoang tưởng của bạn thât kinh khủng, bạn nên đi klhám tâm thần gấp ko thì nguy
nếu bạn cho là bạn à em bạn bị nhiễm roài thì cứ đi xn sẽ rõ rnàg hết hén
bạn của bạn mà biết bạn nghĩ về nó vậy chắc nó bẻ cổ bạn thật á

phamngoctrinh
08-11-2016, 14:24
Tại sao lại bênh vực một con hại người

Lục Giang
08-11-2016, 14:26
Tại sao lại bênh vực một con hại người
ko biết ai hại ai đấy bạ, chưa gì bạn đã nghĩ người ta ậy, cứ kéo nhau đi xn đi hén
bạn quá kì thị roaìu đó, đề nghị bạn quay về nick cũ của mình post bài tiếp