PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới kích dục bằng tay

NguyenNam05
29-10-2016, 21:56
Em có vấn đề mong anh chị tư vấn dùm em . Ngày hôm qua em có đi bơi và sau khi bơi xong em xuống phòng tắm thì e với anh kia có thủ dâm cho và em không biết có phải làm mạnh tay qua hay không mà DV em đau rát . Vậy nếu anh kia thủ dâm rồi thủ dâm cho e thì có khả năng lây Hiv không a?
Và em về thì em thấy ngón tay em thủ dâm cho anh kia bị trầy xước mấy đường mà em không biết trầy xước từ lúc nào . Nếu tinh dịch trúng vô vết thương của e thì mình có bị lây không các anh?

Tuanmecsedec
29-10-2016, 22:02
Em có vấn đề mong anh chị tư vấn dùm em . Ngày hôm qua em có đi bơi và sau khi bơi xong em xuống phòng tắm thì e với anh kia có thủ dâm cho và em không biết có phải làm mạnh tay qua hay không mà DV em đau rát . Vậy nếu anh kia thủ dâm rồi thủ dâm cho e thì có khả năng lây Hiv không a?
Và em về thì em thấy ngón tay em thủ dâm cho anh kia bị trầy xước mấy đường mà em không biết trầy xước từ lúc nào . Nếu tinh dịch trúng vô vết thương của e thì mình có bị lây không các anh?

Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

NguyenNam05
29-10-2016, 22:09
Dạ e cám ơn anh đã quan tâm em ạ

Charles
30-10-2016, 07:01

Mượn tay người khác thủ dâm cũng tựa như tự mình thủ dâm thôi. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Nguyen Ha
30-10-2016, 07:35
Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

NguyenNam05
31-10-2016, 20:03
Các Anh cho e hỏi thêm để biết hơn về cách lây vì tay mình trầy mà mình vô tình chạm vào tinh dịch trong lúc thủ dâm cho người đó thì vẫn không lây hả các anh . Em cứ nghĩ là khi có vết trầy thì chạm phải máu hoặc dịch sinh dục thì sẽ bị lây

Tuanmecsedec
31-10-2016, 20:05
Các Anh cho e hỏi thêm để biết hơn về cách lây vì tay mình trầy mà mình vô tình chạm vào tinh dịch trong lúc thủ dâm cho người đó thì vẫn không lây hả các anh . Em cứ nghĩ là khi có vết trầy thì chạm phải máu hoặc dịch sinh dục thì sẽ bị lây

HIV không dễ lây nhiễm như vậy bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
31-10-2016, 20:06

Không có nguy cơ, HIV không dễ lây như vậy đâu bạn.

NguyenNam05
31-10-2016, 20:24
Hôm nay được các anh quan tâm và học hỏi thì em mới biết HIV không dể lây . Em và số người khi nghe đến đều sợ và luôn luôn nghĩ rất dể lây .

Nguyen Ha
31-10-2016, 20:27
Hôm nay được các anh quan tâm và học hỏi thì em mới biết HIV không dể lây . Em và số người khi nghe đến đều sợ và luôn luôn nghĩ rất dể lây .

HIV là bệnh truyền nhiễm nhưng không dễ lây như mọi người nghĩ nên cần nắm được kiến thức về con đường lây nhiễm hiv để tránh lo hão.

Charles
31-10-2016, 20:27

Bạn có thể bấm vào đây tìm hiểu kiến thức trang bị cho bản thân:

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)