PDA

View Full Version : Matxa lành mạnh.

luuxuanhoaacc
29-10-2016, 22:06
Em đi matxa lành mạnh, không kích dục, không os, không quan hệ. Nhưng khi về em soi gương thì thấy có mấy nốt đỏ như mụn ở sau vai, em bóp mạnh 1 nốt thì thấy dỉ máu, còn 1 nốt thì thấy bong vảy chắc mới bị vỡ lúc matxa. Anh chị cho em hỏi là lúc nhân viên xoa bóp đấm lưng cho em, nếu tay nhân viên đó có trầy xước chảy máu mà chạm vào mấy nốt mụn đỏ đấy thì em có nguy cơ không ạ? Em cảm ơn anh chị.

Tuanmecsedec
29-10-2016, 22:12
Em đi matxa lành mạnh, không kích dục, không os, không quan hệ. Nhưng khi về em soi gương thì thấy có mấy nốt đỏ như mụn ở sau vai, em bóp mạnh 1 nốt thì thấy dỉ máu, còn 1 nốt thì thấy bong vảy chắc mới bị vỡ lúc matxa. Anh chị cho em hỏi là lúc nhân viên xoa bóp đấm lưng cho em, nếu tay nhân viên đó có trầy xước chảy máu mà chạm vào mấy nốt mụn đỏ đấy thì em có nguy cơ không ạ? Em cảm ơn anh chị.

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

luuxuanhoaacc
29-10-2016, 22:19
Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
Dạ nếu khi đấm bóp mà chỗ mấy nốt mụn đỏ của em bị chảy máu thì sao hả anh Tuấn?

Tuanmecsedec
29-10-2016, 22:20
Dạ nếu khi đấm bóp mà chỗ mấy nốt mụn đỏ của em bị chảy máu thì sao hả anh Tuấn?

Tuanmecsedec khẳng định 100% không sao.

luuxuanhoaacc
29-10-2016, 22:29
Tuanmecsedec khẳng định 100% không sao.

Nhưng ý của em là khi nhân viên đó có các vết trầy xước bị chảy máu mà em không biết mà chạm vào các nốt mụn đỏ của em bị chảy máu đó anh Tuấn?

Tuanmecsedec
30-10-2016, 06:56
Nhưng ý của em là khi nhân viên đó có các vết trầy xước bị chảy máu mà em không biết mà chạm vào các nốt mụn đỏ của em bị chảy máu đó anh Tuấn?

Cái này là bạn suy diễn (nặng) rồi,bạn thử nghĩ nếu tay có vết thương chảy máu thì có đau không ?. Và có thể dùng tay đó mát xa cho bạn được không ?,khi tay có vết thương chảy máu thì có để như vậy mà làm cho khách không?. Và khi tay có vết thương chảy máu thì chẳng lẽ mắt không nhìn thấy sao bạn ?.

Nói tóm lại,bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

Nguyen Ha
30-10-2016, 07:37

Như vậy không có nguy cơ, bạn yên tâm.