PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới có dùng bao cao su và kich dục bằng miệng

phan diện
30-10-2016, 21:48
chào các anh,em có quan hệ đồng tính với 1 người,chúng em có hôn sâu,os cho nhau,và quan hệ có bcs,nhưng khi người đó xuất tinh thì tụt bcs ra và xuất gần hậu môn em,sau đó lấy 1 ít bôi vào hậu môn em ,em lo lắng quá ,ko biết có nguy cơ gì ko

Tuanmecsedec
30-10-2016, 21:52
chào các anh,em có quan hệ đồng tính với 1 người,chúng em có hôn sâu,os cho nhau,và quan hệ có bcs,nhưng khi người đó xuất tinh thì tụt bcs ra và xuất gần hậu môn em,sau đó lấy 1 ít bôi vào hậu môn em ,em lo lắng quá ,ko biết có nguy cơ gì ko

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Kích dục bằng miệng thì bạn tìm hiểu chính box này được trả lời không sao.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6795-Quan-he-dong-tinh-nam-kich-duc-bang-mieng-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Oral sex với gay (http://www.diendanhiv.vn/threads/7648-Oral-sex-voi-gay)
Chủ đề: Quan hệ đồng giới bằng miệng sợ nhiễm hiv.anh tuấn và mọi người làm ơn giúp em với (http://diendanhiv.vn/threads/2775-Quan-he-dong-gioi-bang-mieng-so-nhiem-hiv-anh-tuan-va-moi-nguoi-lam-on-giup-em-voi)
Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.com.vn/threads/6795-Quan-he-dong-tinh-nam-kich-duc-bang-mieng-nguy-co-hiv)

Chủ đề: MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết (http://diendanhiv.com.vn/threads/5158-MSM-Quan-he-dong-gioi-va-nguy-co-lay-nhiem-HIV-nhung-dieu-can-biet)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

phan diện
30-10-2016, 21:55
nhưng sau khi quan hệ xong ,người đó lấy tinh dịch bôi lên tay và ngoáy
vào hậu môn em,như vậy có sao ko ạ

Tuanmecsedec
30-10-2016, 21:58
nhưng sau khi quan hệ xong ,người đó lấy tinh dịch bôi lên tay và ngoáy
vào hậu môn em,như vậy có sao ko ạ

Không có nguy cơ kiểu như vậy bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

phan diện
30-10-2016, 22:01
em nói thành thật là e quan hệ với a người 1 lúc nhưng thay phiên nhau.khi một người xuất tinh xong thì người còn lại lấy 1 ít tinh dịch bôi lên bcs với nước bọt để cho vào hậu môn em .
như vậy thì sao a?
em bị bất ngờ

Tuanmecsedec
30-10-2016, 22:03
em nói thành thật là e quan hệ với a người 1 lúc nhưng thay phiên nhau.khi một người xuất tinh xong thì người còn lại lấy 1 ít tinh dịch bôi lên bcs với nước bọt để cho vào hậu môn em .
như vậy thì sao a?
em bị bất ngờ

Bạn nói rõ cho là cho như thế nào?.

phan diện
30-10-2016, 22:07
là chấm 1 ít bôi lên bcs và cho vào hậu môn em ,nhấp a ạ ,mà 2 người này điều có nghề nghiệp ổn định mạnh khỏe hết ,bề ngoài không có vấn đề gì

Tuanmecsedec
30-10-2016, 22:13
là chấm 1 ít bôi lên bcs và cho vào hậu môn em ,nhấp a ạ ,mà 2 người này điều có nghề nghiệp ổn định mạnh khỏe hết ,bề ngoài không có vấn đề gì

Nghĩa là bôi tinh dịch lên bao cao su rồi đưa vào hậu môn bạn quan hệ?.Hay người ta dùng nước bọt mà bạn nói là dùng tinh dịch ?. Nói cần nói rõ chính xác.

phan diện
30-10-2016, 22:18
có dùng 1 ít nước bọt và chấm 1 ít tinh dịch a

Tuanmecsedec
30-10-2016, 22:21
có dùng 1 ít nước bọt và chấm 1 ít tinh dịch a

Không sao bạn.

phan diện
30-10-2016, 22:23
a nói rõ hơn tại sao được không a,Nghĩa là bôi tinh dịch lên bao cao su rồi đưa vào hậu môn em quan hệ đó vì người đó bôi lên bcs cho trơn ,rồi cho vào nhấp vài cái a ơi.e lo quá ,có cần uống thuốc phơi nhiễm ko a

Giaitoaloau
30-10-2016, 23:37
a nói rõ hơn tại sao được không a,Nghĩa là bôi tinh dịch lên bao cao su rồi đưa vào hậu môn em quan hệ đó vì người đó bôi lên bcs cho trơn ,rồi cho vào nhấp vài cái a ơi.e lo quá ,có cần uống thuốc phơi nhiễm ko a

H muốn lây phải lây bên trong cơ thể bạn ạ..!Tức là phải đc quan hệ tình dục trực tiếp hậu môn hoặc AD , sử dụng chung bơn kim tiêm..!Khi dịch tiết ra môi trường các tế bào ko đc bảo vệ và cung cấp dinh dưỡng tế bào sẽ chết,đồng thời H cũng chết theo..!
H chết rồi lấy gì lây cho bạn...!

Tuanmecsedec
31-10-2016, 06:44

Tuanmecsedec tư vấn bạn không có nguy cơ thì bạn yên tâm.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.

phan diện
31-10-2016, 09:16
Tuanmecsedec tư vấn bạn không có nguy cơ thì bạn yên tâm.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đi xét nghiệm vậy nhé.vậy là em an toàn đúng không anh,em không cần cần uống thuốc phơi nhiễm đúng không?

phan diện
31-10-2016, 09:19
H muốn lây phải lây bên trong cơ thể bạn ạ..!Tức là phải đc quan hệ tình dục trực tiếp hậu môn hoặc AD , sử dụng chung bơn kim tiêm..!Khi dịch tiết ra môi trường các tế bào ko đc bảo vệ và cung cấp dinh dưỡng tế bào sẽ chết,đồng thời H cũng chết theo..!
H chết rồi lấy gì lây cho bạn...!
Anh ơi, khi đó người kia vừa xuất ,là anh lấy tinh dịch liền luôn không để lâu ,rồi bôi lên BCS cho vào hậu môn em quan hệ ,như vậy có được coi là quan hệ trực tiếp ko A

Tuanmecsedec
31-10-2016, 09:22
vậy là em an toàn đúng không anh,em không cần cần uống thuốc phơi nhiễm đúng không?

Bạn coi lại coi có chổ nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn là có nguy cơ không?.

Giaitoaloau
31-10-2016, 10:20
Anh ơi, khi đó người kia vừa xuất ,là anh lấy tinh dịch liền luôn không để lâu ,rồi bôi lên BCS cho vào hậu môn em quan hệ ,như vậy có được coi là quan hệ trực tiếp ko A

H ko lây theo kiểu cầm, nắm, bôi đâu bạn ạ..!Tinh trùng như bạn nói nó đã đc tiếp súc với môi trường HIV nếu có thì cũng bị bất hoạt rồi bạn..!Ko còn khả năng lây nhiễm nữa lên bạn an toàn ko sao hết.

phan diện
31-10-2016, 10:36
H ko lây theo kiểu cầm, nắm, bôi đâu bạn ạ..!Tinh trùng như bạn nói nó đã đc tiếp súc với môi trường HIV nếu có thì cũng bị bất hoạt rồi bạn..!Ko còn khả năng lây nhiễm nữa lên bạn an toàn ko sao hết.
nếu hậu môn em bị trầy sước ,mà tình trùng dính ngoài BCS vì được bôi lên .dính vào vết sước đó thì có sao ko a

Charles
31-10-2016, 10:39
nếu hậu môn em bị trầy sước ,mà tình trùng dính ngoài BCS vì được bôi lên .dính vào vết sước đó thì có sao ko a

Bạn yên tâm không sao đâu. Khi nào quan hệ trực tiếp (không BCS) mới lo bạn.

phan diện
31-10-2016, 10:54
Bạn yên tâm không sao đâu. Khi nào quan hệ trực tiếp (không BCS) mới lo bạn.

bôi tinh dịch lên BCS rồi cho vào nhấp khá lâu ,thì có nguy cơ không a, e lo quá

Giaitoaloau
31-10-2016, 11:12
bôi tinh dịch lên BCS rồi cho vào nhấp khá lâu ,thì có nguy cơ không a, e lo quá

Ko lây theo kiểu bôi bạn nhé..!Đọc lại đi..!

phan diện
31-10-2016, 11:40
nếu hậu môn chảy máu ,mà bcs dính tinh dịch đâm vào cũng ko sao hả a

Lục Giang
31-10-2016, 12:18
nếu hậu môn chảy máu ,mà bcs dính tinh dịch đâm vào cũng ko sao hả a
bạn nên đọc và suy nghĩ lại những gì đã đc tư vấn, đunừg cố tình spam như vậy, ở đây chúng tôi ko tư vấn bừa và ko tư vấn theo kiểu nếu mà, giả dụ, bạn nhé

phan diện
31-10-2016, 13:10
bôi lên Bcs rồi còn cho vào hậu môn quan hệ khá lâu a ơi,như vậy cũng không sao phải không ?e cảm ơn

Charles
31-10-2016, 13:58
bôi lên Bcs rồi còn cho vào hậu môn quan hệ khá lâu a ơi,như vậy cũng không sao phải không ?e cảm ơn

Tinh dịch ngay khi ra môi trường ngoài virus đã bị bất hoạt rồi, vì vậy dù có chấm một ít bôi vào BCS như trường hợp bạn kể thì virus không còn khả năng lây nhiễm nữa, cho dù HM bạn có bị làm sao.

Tuanmecsedec
31-10-2016, 16:56

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

phan diện
31-10-2016, 20:56
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

dạ em cảm ơn

phan diện
31-10-2016, 20:57
nếu chấm nhiều thay gel bôi trơn thì sao a

Charles
31-10-2016, 21:15
nếu chấm nhiều thay gel bôi trơn thì sao a

BQT đã giải thích bài trên rồi, bạn đọc lại đi.