PDA

View Full Version : Em đi hát karaoke tay em bị cứa một vạch khoảng 1cm

Lich9
30-10-2016, 21:49
Em chào anh chị diễn đàn ! Câu chuyện của em là như vậy ! Cách đây vài hôm em có đi hát nhưng do em uống xỉn quá lên cũng không nhớ rõ lắm . Nhưng tay em bị cứa một vạch khoảng 1cm . Trong bóng tối không bít em chạm vào gì hay ai cố tình lấy máu của họ bị hiv vào dao tem cứa lên em nữa . Có khi nào trong số cô đó ai bị làm vậy lúc trong phòng hát không anh chị

Tuanmecsedec
30-10-2016, 21:55
Em chào anh chị diễn đàn ! Câu chuyện của em là như vậy ! Cách đây vài hôm em có đi hát nhưng do em uống xỉn quá lên cũng không nhớ rõ lắm . Nhưng tay em bị cứa một vạch khoảng 1cm . Trong bóng tối không bít em chạm vào gì hay ai cố tình lấy máu của họ bị hiv vào dao tem cứa lên em nữa . Có khi nào trong số cô đó ai bị làm vậy lúc trong phòng hát không anh chị

Những gì bạn kể lo lắng thôi,không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lich9
30-10-2016, 22:22
Anh ơi có dao tem mà dính máu cứa vào em mà em không bít thì em bị mất ! Em say quá lên không nhớ nữa ...

Lục Giang
30-10-2016, 22:35

bạn quá sức hoang tưởng, ytào lao mí lao rồi, bình tĩnh lấy lại tinh thần đi ko thì nguy to đó bạn ,hoàn toàn ko có nguy cơ kiểu vô căn cứ vây đâu

Lục Giang
30-10-2016, 22:36
Anh ơi có dao tem mà dính máu cứa vào em mà em không bít thì em bị mất ! Em say quá lên không nhớ nữa ...
bạn nghĩ ai cũng rảnh rỗi như bạn chắc, bạn làm quá nhìu việc ác, việc xấu hay sao mà lại sợ người ta làm vậy với bạn?

Lich9
30-10-2016, 23:07
E đi chơi cùng bạn em , nhưng em thấy mấy đứa bạn của đứa bạn em nhìn như nghiện hay sao ý ! Hịc ! Em sợ nó bị làm sao lại lấy dao lam tự cứa mình rồi cứa sang em .

Giaitoaloau
30-10-2016, 23:19
E đi chơi cùng bạn em , nhưng em thấy mấy đứa bạn của đứa bạn em nhìn như nghiện hay sao ý ! Hịc ! Em sợ nó bị làm sao lại lấy dao lam tự cứa mình rồi cứa sang em .

Ko ai điên mà lấy dao cứa mình rồi cứa qua bạn đâu..!Mà có cứa bằng dao lam luôn thì bạn cũng ko sao vì dao tem ko chứa đc máu giống kim tiêm..!
Bạn đang hoang mang thôi ko sao đâu..!

Lục Giang
30-10-2016, 23:27
[QUOTE=Lich9;393725]E đi chơi cùng bạn em , nhưng em thấy mấy đứa bạn của đứa bạn em nhìn như nghiện hay sao ý ! Hịc ! Em sợ nó bị làm sao lại lấy dao lam tự cứa mình rồi cứa sang em .[/QUOT
bạn chỉ bụng ta suy ra bụng người thôi, bộ người ta là máy móc hay sao ko biết đau, ko biết trân trọng bản thân mà đi tự làm đau mình chứ hả, động não chút sẽ thấy đc cốt lõi vấn đề

Tuanmecsedec
31-10-2016, 06:42

Để tồn tại, virut này bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh và virut cũng bị hủy hoại theo. Do đó, nếu máu hay dịch đã khô, virut sẽ không thể tồn tại.

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ cho dù có như thế nào.Bạn xem chủ đề này,Tuanmecsedec có giải thích rõ ràng:

Chủ đề: Thời gian tồn tại tối đa của HIV trong máu ngoài môi trường (http://diendanhiv.vn/threads/6065-Thoi-gian-ton-tai-toi-da-cua-HIV-trong-mau-ngoai-moi-truong)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
31-10-2016, 07:49

Suy diễn kiểu như bạn thì đừng dùng từ "bạn em" làm gì vì không có đúng nghĩa, là bạn chứ đâu phải là thù mà cố tình hại nhau.