PDA

View Full Version : Lo sợ bị kim đâm mà không biết

Lamphungphu123
31-10-2016, 10:26
Tôi năm nay 18 tuổi đang hc đại học trên bình thạnh lúc đi về lấy xe tôi ko thấy cảm giác ai đâm hay chít mình tự nhiên về đến nhà kéo áo lên thấy tay ngứa có vết đỏ đỏ giống bị chít tui đang lo sợ ko pik mình bị ko tui thấy mấy hum nay mình xuống kg với ng mệt mõi

Charles
31-10-2016, 10:34
Tôi năm nay 18 tuổi đang hc đại học trên bình thạnh lúc đi về lấy xe tôi ko thấy cảm giác ai đâm hay chít mình tự nhiên về đến nhà kéo áo lên thấy tay ngứa có vết đỏ đỏ giống bị chít tui đang lo sợ ko pik mình bị ko tui thấy mấy hum nay mình xuống kg với ng mệt mõi

Người bằng da bằng thịt chứ có phải cao su đâu mà kim đâm không có cảm giác gì. Bạn chỉ lo lắng suy diễn thôi, không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
31-10-2016, 16:54

Bạn chỉ lo lắng suy diễn hoang tưởng thôi,không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.