PDA

View Full Version : Thời gian đợi xét nghiệm đúng là cực hình :((

Zzzz
31-10-2016, 11:05
Mình 24 tuổi . Có qh Vs gmd đến hnay là 4 ngày chưa thấy triệu trứng bệnh lậu. Ko biết có qua bệnh lậu chưa. Du bị thì.mình không sợ vì chữa được. Sợ nhất là smg.vì phải.2.tháng nữa mới đi xn.được. Thời gian này quả là cực hình.
Tẩm lý bất an. Ăn ko ngon ngủ ko yên. Hic.
Làm sao để lạc quan hơn giờ

Giaitoaloau
31-10-2016, 11:10
Mình 24 tuổi . Có qh Vs gmd đến hnay là 4 ngày chưa thấy triệu trứng bệnh lậu. Ko biết có qua bệnh lậu chưa. Du bị thì.mình không sợ vì chữa được. Sợ nhất là smg.vì phải.2.tháng nữa mới đi xn.được. Thời gian này quả là cực hình.

Cho tôi hỏi bạn quan hệ có dùng BCS ko..?

peaceful
31-10-2016, 11:14
SMG thì lây qua đường quan hệ không an toàn và lây qua quan hệ tình dục miệng. SMG qua 90 ngày không có biểu hiện thì coi như không bị

Zzzz
31-10-2016, 11:15
Cho tôi hỏi bạn quan hệ có dùng BCS ko..?

Mình đi tẩm quất. Gái có bj ko qua bao. Còn ko quan hệ trực tiếp giưã dv.Và ad. Nên mình chỉ sợ dính smg.thôi. Còn.hiv thì chức không sao rồi. :(( lậu Vs giang.mai chữa được. Sao smg.thì lại không. Hic. Y học.10 năm nức mong là sẽ chữa được. :(

Zzzz
31-10-2016, 11:16
SMG thì lây qua đường quan hệ không an toàn và lây qua quan hệ tình dục miệng. SMG qua 90 ngày không có biểu hiện thì coi như không bị

Cái ý mình hiểu. Nhưng bị tâm lý từ giờ đến hôm ý. Thời gian trôi qua thấy lậu quá

peaceful
31-10-2016, 11:18
Mình đi tẩm quất. Gái có bj ko qua bao. Còn ko quan hệ trực tiếp giưã dv.Và ad. Nên mình chỉ sợ dính smg.thôi. Còn.hiv thì chức không sao rồi. :(( lậu Vs giang.mai chữa được. Sao smg.thì lại không. Hic. Y học.10 năm nức mong là sẽ chữa được. :(
OS không có bao thì bạn có nguy cơ với SMG. SMG không có xét nghiệm ở nam giới, chỉ khám khi có biểu hiện

Zzzz
31-10-2016, 11:32
OS không có bao thì bạn có nguy cơ với SMG. SMG không có xét nghiệm ở nam giới, chỉ khám khi có biểu hiện

Ko có xn ạ. Thế làm thế nào để biết trước được sau khi qh 1 tháng ạ.

peaceful
31-10-2016, 11:36
Ko có xn ạ. Thế làm thế nào để biết trước được sau khi qh 1 tháng ạ.
Bạn quan hệ ở vùng nào thì xem xét biểu hiện tại vùng đó. Nếu có dấu hiệu những vết u sùi có gai nhú lên thì bạn đi khám bác sĩ để chuẩn đoán chính xác hơn. Vào viện da liễu nhé

Charles
31-10-2016, 14:02

Bạn đã mở chủ đề hỏi vấn đề này rồi, nếu còn thắc mắc bạn post tiếp bài vào đó nhé.

Chủ đề: sau 4 ngày có thể xuất hiện dấu hiệu của sùi mào gà ko ạ (http://diendanhiv.vn/threads/47829-sau-4-nga-y-co-the-xua-t-hie-n-da-u-hie-u-cu-a-sui-mao-ga-ko-a)