PDA

View Full Version : Dương vật dính nước bọt của gái mát-xa

tqbinh
02-11-2016, 05:20
Em chào các anh chị quản trị viên!

Tối qua sau khi đi ăn, em có đi đến cơ sở mát-xa để thư giãn. Trước khi nhân viên có Oral Sex (có BCS) cho em thì cô ấy có liếm toàn bộ cơ thể em và bất ngờ NHỔ NƯỚC BỌT RA TAY VÀ XOA LÊN DƯƠNG VẬT CUẢ EM (KHÔNG CÓ BCS) để bôi trơn. Vừa bôi vào cái là em gạt tay cô nhân viên ra ngay nhưng lúc đó em quên không đi rửa dương vật luôn mà lại đeo bao vào để cho cô ấy OS. Về lượng nước bọt và chỗ dương vật bị dính nước bọt thì em thể biết chính xác. Quá trình OS thì ko xảy ra sự cố gì với BCS hay dương vật của e cả (em đã kiểm tra ngay sau khi xuất tinh).

Liệu em có nguy cơ nhiễm các bệnh STDs (lậu, sùi mào gà,...) bởi bị nước bọt dính vào dương vật như thế ko? Em thực sự rất lo lắng :(

Cám ơn các anh chị!

Tuanmecsedec
02-11-2016, 06:53

Tối qua sau khi đi ăn, em có đi đến cơ sở mát-xa để thư giãn. Trước khi nhân viên có Oral Sex (có BCS) cho em thì cô ấy có liếm toàn bộ cơ thể em và bất ngờ NHỔ NƯỚC BỌT RA TAY VÀ XOA LÊN DƯƠNG VẬT CUẢ EM (KHÔNG CÓ BCS) để bôi trơn. Vừa bôi vào cái là em gạt tay cô nhân viên ra ngay nhưng lúc đó em quên không đi rửa dương vật luôn mà lại đeo bao vào để cho cô ấy OS. Về lượng nước bọt và chỗ dương vật bị dính nước bọt thì em thể biết chính xác. Quá trình OS thì ko xảy ra sự cố gì với BCS hay dương vật của e cả (em đã kiểm tra ngay sau khi xuất tinh).

Liệu em có nguy cơ nhiễm các bệnh STDs (lậu, sùi mào gà,...) bởi bị nước bọt dính vào dương vật như thế ko? Em thực sự rất lo lắng :(

Cám ơn các anh chị!

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
02-11-2016, 07:46

Cám ơn các anh chị!

Trong trường hợp này không có nguy cơ, bạn yên tâm.

tqbinh
02-11-2016, 07:55
Anh Tuanmecsedec và anh Nguyen Ha có thể bớt chút thời gian giải thích cho em vì sao lại không có nguy cơ nhiễm bệnh nào hết để em yên tâm hơn được không ạ? Bởi em sợ là trong nước bọt của cô gái mát-xa đó có vi khuẩn lậu, virut sùi mào gà hay cô ý bị mắc bệnh STDs nào đó rồi thông qua nước bọt vào "lỗ sáo" dương vật của em, anh ạ. Với cả dương vật dính nước bọt như vậy thì có khác gì OS đâu ạ?

Các anh phân tích giúp em với. Em lần đầu trót dại :(
Em cám ơn các anh nhiều !

Giaitoaloau
02-11-2016, 07:58
Anh Tuanmecsedec và anh Nguyen Ha có thể bớt chút thời gian giải thích cho em vì sao lại không có nguy cơ nhiễm bệnh nào hết để em yên tâm hơn được không ạ? Bởi em sợ là trong nước bọt của cô gái mát-xa đó có vi khuẩn lậu, virut sùi mào gà hay cô ý bị mắc bệnh STDs nào đó rồi thông qua nước bọt vào "lỗ sáo" dương vật của em, anh ạ. Với cả dương vật dính nước bọt như vậy thì có khác gì OS đâu ạ?

HIV lây truyền qua các con đường như quan hệ tình dục (giao hợp đồng giới, khác giới với người nhiễm HIV); truyền máu (dùng chung kim tiêm, nhận máu của người nhiễm HIV); và truyền từ mẹ sang con.
Các nghiên cứu nghiêm túc đã kết luận, nước bọt, nước mắt, nước tiểu, mồ hôi là những dịch thể ở cơ thể người không chứa nhiều HIV để đủ lây nhiễm cho người khác, ngay cả khi ôm hôn, tiếp xúc với mồ hôi, nước mắt và nước tiểu của người nhiễm HIV.
Vì thế ăn chung thức ăn, tắm chung bể bơi, dùng chung đồ dùng, bồn tắm, ngồi chung xí bệ không thể lây nhiễm HIV.

Tuanmecsedec
02-11-2016, 08:03

Trừ khi nào khi kích dục trực tiếp bằng miệng cho bạn mà không có dùng bao cao su thì khả năng mới xảy ra.Vấn đề cô gái ấy vừa nhổ nước bọt vào tay,vừa bôi lên dương vật bạn gạt tay liền thì không sao.Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
02-11-2016, 08:14

Nhổ nước bọt lên tay rồi bôi lên dương vật khác với hành vi OS. Dương vật dính nước bọt như bạn nói là không có nguy cơ.

tqbinh
02-11-2016, 09:12
Em chân thành cảm ơn các anh chị đã quan tâm, giải thích, giải toả lo lắng giúp em! :)