PDA

View Full Version : Tay có vết đứt nhẹ kich thích âm đạo

Cosmos
04-11-2016, 08:37
Cho em hỏi hôm bữa em có đi masage, có cho tay sờ bên ngoài AD gái masage, nhưng lúc đó tay em do bất cẩn bị đứt vẫn còn rớm rớm máu, chỉ đứt nhẹ thôi không sâu, mà khi đó AD gái masage lại ướt, em ko biết có bị lây nhiewsm hiv ko, mong anh tư vấn giúp, vì gần cả tuần nay em bị sốt và nhức mỏi nên em lo quá

hivoff
04-11-2016, 10:56
Không sao bạn

Lục Giang
04-11-2016, 11:03
Cho em hỏi hôm bữa em có đi masage, có cho tay sờ bên ngoài AD gái masage, nhưng lúc đó tay em do bất cẩn bị đứt vẫn còn rớm rớm máu, chỉ đứt nhẹ thôi không sâu, mà khi đó AD gái masage lại ướt, em ko biết có bị lây nhiewsm hiv ko, mong anh tư vấn giúp, vì gần cả tuần nay em bị sốt và nhức mỏi nên em lo quá
ko có nguy cơ như vậy bạn, H ko lây nhiễm qua vết trầy, xước, vết nặn mụn, ...........yên tâm hén

Charles
04-11-2016, 11:11

Những gì bạn kể yên tâm không có nguy cơ. Khi nào tay bạn đang chảy máu mà cho vào bên trong AD mới lo.

Cosmos
04-11-2016, 11:31
Thank mọi người nhiều, mình yên tâm rồi, tại máy hôm nay sốt quá nên tâm lý sinh ra sợ sợ

Tuanmecsedec
05-11-2016, 07:14

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.