PDA

View Full Version : Có phải em qua suy diễn?

cophaiqualolang
04-11-2016, 13:23
Hôm qua nhâu xỉn, em có đi hat karaoke (Karaoke bình thường ) đi vơi công ty, luc ngồi co thấy ngứa ngừa chổ tay (em sợ ai đó chích rồi kẹp dưới ghế sopha), về nhà thấy lỗ tròn tròn (em hát tầm khoảng 1 tiếng), mà lỗ tròn tròn đá đã đóng miệng giống như kim đâm, tự nhiên nghĩ thấy sợ, có khi nào a vứt kim tiêm đó rồi bị đâm àm không không biết không các anh, hay em qua suy diễn? mà bị đâm thì vết đó phải còn mới, em về thế cái vết tròn đó lấy tay quẹt qua thì thấy nó đã đóng và khô miệng, em không hiểu là vết này đã có sẵn hay mới bị nữa, vậy nếu là bị kim đâm vậy thì em có nguy cơ không? sao tự nhiên thấy lo quá, Mà em thấy vết đó đóng miệng khô giống như vết đó đã có 2,3 ngày gí đó, nói chung cũng không xác định dc, àm vết đó rất giông vết kim

duc2004110362
04-11-2016, 13:51
Đúng chỉ là suy diễn

cophaiqualolang
04-11-2016, 14:31
Nhưng em thấy no giông vết kim lắm mấy anh hic. Mà em nghĩ, nếu mới bị phải chảy máu, đằng nay k thấy chảy máu, chỉ thấy vết thương đã đóng khô miệng, mà em nghĩ chỉ 2 tiếng mà sao vết thương không miệng như mấy ngày vậy, sao em vừa lo vừa thấy mâu thuẩn

Lục Giang
04-11-2016, 14:33
Hôm qua nhâu xỉn, em có đi hat karaoke (Karaoke bình thường ) đi vơi công ty, luc ngồi co thấy ngứa ngừa chổ tay (em sợ ai đó chích rồi kẹp dưới ghế sopha), về nhà thấy lỗ tròn tròn (em hát tầm khoảng 1 tiếng), mà lỗ tròn tròn đá đã đóng miệng giống như kim đâm, tự nhiên nghĩ thấy sợ, có khi nào a vứt kim tiêm đó rồi bị đâm àm không không biết không các anh, hay em qua suy diễn? mà bị đâm thì vết đó phải còn mới, em về thế cái vết tròn đó lấy tay quẹt qua thì thấy nó đã đóng và khô miệng, em không hiểu là vết này đã có sẵn hay mới bị nữa, vậy nếu là bị kim đâm vậy thì em có nguy cơ không? sao tự nhiên thấy lo quá, Mà em thấy vết đó đóng miệng khô giống như vết đó đã có 2,3 ngày gí đó, nói chung cũng không xác định dc, àm vết đó rất giông vết kim
bạn quá suy diễn và hoang tưởng thôi, mua kim về thửu nghiêm đi là có câu trả lời

cophaiqualolang
04-11-2016, 14:49
bạn quá suy diễn và hoang tưởng thôi, mua kim về thửu nghiêm đi là có câu trả lời
Nhưng vết đ1o rất giồng vết kim, mà em thấy vết thương đã đóng miệng đã khô rồi, nên em mâu thuẩn ở điểm cái đó có lâu rồi hay mơi đi hát về có, me vè em xem kỹ, em dung tay cạo ra thì thấy một miếng tróc ra như đã đóng miệng lâu không phải vết mới, nhưng em thấy sợ là n1o tròn và nhỏ giông kim đâm, lúc cậy ra thì tháy phí dưới nó con vết đò nhưng kh6ong chảy máu, nhưng xung quanh vết thương thì em thấy không thấy vết đỏ như mới bị, thật tình em thấy lo mà không biết sao nữa

Lục Giang
04-11-2016, 14:51
Nhưng vết đ1o rất giồng vết kim, mà em thấy vết thương đã đóng miệng đã khô rồi, nên em mâu thuẩn ở điểm cái đó có lâu rồi hay mơi đi hát về có, me vè em xem kỹ, em dung tay cạo ra thì thấy một miếng tróc ra như đã đóng miệng lâu không phải vết mới, nhưng em thấy sợ là n1o tròn và nhỏ giông kim đâm, lúc cậy ra thì tháy phí dưới nó con vết đò nhưng kh6ong chảy máu, nhưng xung quanh vết thương thì em thấy không thấy vết đỏ như mới bị, thật tình em thấy lo mà không biết sao nữaẹ
đã bảo rồi, mún biết có phảo bị kim đâm ko thì mua kim về thử nghiêm sẽ biết chính xác câu tl

cophaiqualolang
04-11-2016, 15:08

đã bảo rồi, mún biết có phảo bị kim đâm ko thì mua kim về thử nghiêm sẽ biết chính xác câu tl
hic, đúng là kim đâm sẽ rất đau và ..........hic, nhưng vẫn thấy lolo, có khi nào xỉn qua không co cảm giác không? mà luc đó no hơi hơi .. em k để ý, em sợ minh không để ý mà lại là thật hic

Charles
04-11-2016, 16:17

Bạn chỉ suy diễn thôi. Nếu bị kim đâm vào tay thì đau nhói lên chứ không phải chỉ thấy ngứa ngứa.

Tuanmecsedec
05-11-2016, 07:32

Những gì bạn kể do suy diễn thôi,không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.