PDA

View Full Version : Gmd OS khoảng 10s quan hệ ko an toàn 30s có bị HIV và std ko ạ

Tinh yêu
04-11-2016, 21:55
Chào các anh chị trên Diễn đàn.
Cho em hỏi hành vi của em :
Khoảng một tháng trước gmd có OS khoảng 10>15s cho em. Sau đó em ko đeo bao cao su cho vào âm đạo quan hệ cũng chỉ tầm 30s. Hiện nay dương vật em nổi mụn đỏ ngua ko đau rat gì cả.
Cho em hỏi em có bị HIV và các bệnh tình dục ko ạ .
Chúc các anh chị mạnh khỏe vui vẻ. Em cam ơn.

Charles
04-11-2016, 22:00
Khoảng một tháng trước gmd có OS khoảng 10>15s cho em. Sau đó em ko đeo bao cao su cho vào âm đạo quan hệ cũng chỉ tầm 30s. Hiện nay dương vật em nổi mụn đỏ ngua ko đau rat gì cả.

Nếu đúng bạn chỉ quan hệ tầm 30s thì yên tâm không có nguy cơ.

Tinh yêu
04-11-2016, 22:03
da. Còn các bệnh tình dục khác anh.do dương vật Em nổi mụn đỏ ngứa ko đau rat gì cả. Em sợ quá. Em cam ơn

Tuanmecsedec
05-11-2016, 07:27

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
05-11-2016, 07:35
da. Còn các bệnh tình dục khác anh.do dương vật Em nổi mụn đỏ ngứa ko đau rat gì cả. Em sợ quá. Em cam ơn

Bạn không có nguy cơ với bệnh nào đâu.

Tinh yêu
05-11-2016, 10:50
da. Em cam ơn anh chị nhiều .
Vậy em an toàn phải ko anh chị.
Em có cần Đi xét nghiệm ko anh chị. Kể cả bệnh std.
Do dương vật Em nổi mụn đỏ ngứa sau khi quan hệ

Tinh yêu
05-11-2016, 12:19
10 đến 12 nhịp trong 30s có bị sao ko anh chị

Lục Giang
05-11-2016, 12:28
bạn đọc mà ko hỉu ak, chúng tôi viết tiêng việt có dấu mà, có chỗ nào nói bạn bị sao ko? bạn ko nguy cơ thì mún xn hay ko là chuyện của bạn, nếu ko tin thì cứ đi xn vậy nhé

Tinh yêu
05-11-2016, 12:32
Da. Em xin lỗi. Do em sợ lắm. Anh chị thông cảm dùm em.
Vậy em yên tâm phải ko anh chị. Có anh chị nào
trong ban quản trị khang định em với. Em sợ lắm.

Tuanmecsedec
05-11-2016, 13:59

Những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết,vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì hỏi lại chính mình.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tinh yêu
07-11-2016, 08:53
Xin mấy anh chị tư vấn.
Duong vật em nổi mụn ngứa khoảng dc 3 tuần. Nó dai dẳng ko bớt. Em nhớ rõ là gmd chỉ os cho em tấm 10s và có quan hệ ko bao 30s.
Em sợ lắm. Mong anh chị tư vấn Cho Em với. A nguyên ha. Anh trường xuân. Anh Tuấn mẹc
Em cam ơn anh chị nhiều

Tuanmecsedec
07-11-2016, 09:01
Xin mấy anh chị tư vấn.
Duong vật em nổi mụn ngứa khoảng dc 3 tuần. Nó dai dẳng ko bớt. Em nhớ rõ là gmd chỉ os cho em tấm 10s và có quan hệ ko bao 30s.
Em sợ lắm. Mong anh chị tư vấn Cho Em với. A nguyên ha. Anh trường xuân. Anh Tuấn mẹc
Em cam ơn anh chị nhiều

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi bạn.

Tinh yêu
10-11-2016, 16:02
Thực sự em rất là lo lắng dù các anh chị tư vấn ko sao.
Có anh Chị nào khăng Định em ko bị bệnh HIV và std ko ạ.
Ko phải là em ko tin các anh chị nhưng có nhiều khăng định thì em sẽ yên tâm hơn.
Em cam ơn.
Mong các anh chị đừng la em

Tuanmecsedec
10-11-2016, 19:28
Ko phải là em ko tin các anh chị nhưng có nhiều khăng định thì em sẽ yên tâm hơn.
Em cam ơn.

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

mh123
11-11-2016, 10:13
Em cam ơn.

Bạn đi khám da liễu đi, có thể chỉ là nấm sinh dục thôi. Nếu là nấm sinh dục thì như kinh nghiệm của mình thì chỉ cần bôi thuốc mỡ Sikron 1,2 lần là khỏi à. Tốt nhất là bạn đi khám da liễu cho chắc.
Trường hợp của bạn cũng giống y như mình là qh 30s, cũng hoảng và stress nên để hết stress mình đã làm cái xét nghiệm combi PT ở 33 ngày, lúc nhận xong kết quả thấy nhẹ nhõm hẳn, vậy nên mình nghĩ nếu bạn quá lo nghĩ giống mình thì nên đi làm cái xn vì bạn cũng được hơn 1 tháng sau ngày có nguy cơ rồi

nụ cười mới
11-11-2016, 15:08
Mình nghĩ nếu bạn quá lo lắng. Hãy chờ đủ thời gian 12 tuần làm xét nghiệm h cho giải tỏa tâm lý. Chứ mấy anh chị đã tư vấn giờ bạn ko an tâm thì chỉ còn cách xét nghiệm

Tinh yêu
12-11-2016, 08:57
Uhm. Mình cảm ơn nhé.
Mà ông Lên bệnh viện BS bảo ông có nguy cơ ko vậy
Tui lo lắm. Ngồi cứ bấm đồng hồ ko

Charles
12-11-2016, 09:08
Uhm. Mình cảm ơn nhé.
Mà ông Lên bệnh viện BS bảo ông có nguy cơ ko vậy
Tui lo lắm. Ngồi cứ bấm đồng hồ ko

Bạn hãy yên tâm với những gì đã được tư vấn.

Tinh yêu
13-11-2016, 09:36
Dạ lỡ dịch âm đạo nó qua Lỗ sáo thì sao các anh chị

Tinh yêu
13-11-2016, 09:36
Dù thời gian tiếp xúc ngắn ạ

Tuanmecsedec
13-11-2016, 09:38

Dù thời gian tiếp xúc ngắn ạ

Ban quản trị đã khẳng định bạn không có nguy cơ thì yên tâm đi bạn.

Tinh yêu
13-11-2016, 09:40
hiv và stds phải ko anh tuấn. Em biết các anh chị trong vnp+ nên em cũng an tâm

Tuanmecsedec
13-11-2016, 09:45
hiv và stds phải ko anh tuấn. Em biết các anh chị trong vnp+ nên em cũng an tâm
Uhm ! Không có nguy cơ bệnh nào đâu bạn.

Tinh yêu
13-11-2016, 09:49

có ai trả lời dùm em ko. Em sợ quá

Tuanmecsedec
13-11-2016, 09:53
có ai trả lời dùm em ko. Em sợ quá

Bạn hình như chỉ biết cắm đầu hỏi chứ không chịu đọc những gì đã tư vấn,khi ban quản trị đã tư vấn rồi.Nếu bạn còn Spam bài kiểu này nữa thì chủ đề này ban quản trị khóa lại.

Tinh yêu
23-11-2016, 14:20
Thật sự em rất là sơ .Em ko dám Đi xét nghiệm nữa. Trong đầu cứ nghỉ hoài thôi. Được các anh chị tư vấn ko sao nhưng Em vẫn rất sợ. đọc trên mạng thì họ kêu có Nguy cơ. bế tắc và chán nản.

Nguyen Ha
23-11-2016, 14:26
Thật sự em rất là sơ .Em ko dám Đi xét nghiệm nữa. Trong đầu cứ nghỉ hoài thôi. Được các anh chị tư vấn ko sao nhưng Em vẫn rất sợ. đọc trên mạng thì họ kêu có Nguy cơ. bế tắc và chán nản.

Diendanhiv.vn đã tư vấn cho bạn rồi nhưng bạn vẫn sợ, không yên tâm thì đi xét nghiệm nhưng không dám đi. Vậy thì bạn quay lại chỗ họ nói bạn có nguy cơ mà hỏi. Và tôi khóa chủ đề này lại.

Tuanmecsedec
23-11-2016, 14:27

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.Nên mặc sức họ thu tiền của mọi người.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm 3 chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/37289-Buc-xuc-ve-su-vo-luong-tam-loi-dung-su-lo-lang-cua-moi-nguoi-de-chuoc-loi)
Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt (http://www.diendanhiv.vn/threads/34980-Suy-nghi-ve-cach-tu-van-cho-hanh-dong-hot-toc-cao-mat)
Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí (http://www.diendanhiv.vn/threads/45342-ca-nh-ba-o-cho-anh-em-ve-dien-dan-khac-tu-van-thu-phi)

Tinh yêu
23-11-2016, 14:39
Em xin lỗi các anh chị. Do em sợ quá .100% em Không bị bệnh gì hết phải không anh tuấn. Chị hà. Anh trường xuân.

Tuanmecsedec
23-11-2016, 14:43
Em xin lỗi các anh chị. Do em sợ quá .100% em Không bị bệnh gì hết phải không anh tuấn. Chị hà. Anh trường xuân.

Ban quản trị tư vấn rồi thì bạn yên tâm đi.

Chotoi
23-11-2016, 18:38
BQT xóa bài viết hỏi trong topic người khác.

Tinh yêu
23-11-2016, 20:31
Vậy Em không cần Đi xét nghiệm phải không a tuân

Nguyen Ha
23-11-2016, 20:33

Yên tâm không cần xét nghiệm.

Tuanmecsedec
23-11-2016, 20:36

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì hỏi lại chính mình.

Tinh yêu
26-11-2016, 15:08
Sau nguy cơ dc 7 tuần. Em có thể test nhanh HIV dc chua a tuân. Chi ha. Anh trường xuân. Em đang ở Đông tháp và Em cần Đi đến bệnh viện nào z. Em cam ơn anh chị nhiều

Charles
26-11-2016, 16:15
Sau nguy cơ dc 7 tuần. Em có thể test nhanh HIV dc chua a tuân. Chi ha. Anh trường xuân. Em đang ở Đông tháp và Em cần Đi đến bệnh viện nào z. Em cam ơn anh chị nhiều

Nếu bạn muốn XN thì vào BV Đa khoa Đồng Tháp - 144 Mai Văn Khải, Mỹ Tân.

Tinh yêu
27-11-2016, 15:24
Em mới gọi cho anh tuấn là định ngày mai Em làm cái xét nghiệm mà anh tuấn kêu cứ xét nghiệm Đi. Làm em sợ quá. Các anh chị ơi cho Em lời khuyên với. Em cam ơn nhiều lắm

Charles
27-11-2016, 15:26
Em mới gọi cho anh tuấn là định ngày mai Em làm cái xét nghiệm mà anh tuấn kêu cứ xét nghiệm Đi. Làm em sợ quá. Các anh chị ơi cho Em lời khuyên với. Em cam ơn nhiều lắm

Bạn có XN kết quả cũng không nằm ngoài hai chữ ÂM TÍNH.

Tinh yêu
27-11-2016, 15:32
Em cam ơn anh trường xuân rất nhiêu. Theo Em vê mặt lý thuyết cứ tiếp xúc ko an toàn là có Nguy cơ. Có ca nào 30s mà bi ko anh trường xuân. Em xin lỗi vì hỏi hoi nhiều.

Charles
27-11-2016, 15:49
Em cam ơn anh trường xuân rất nhiêu. Theo Em vê mặt lý thuyết cứ tiếp xúc ko an toàn là có Nguy cơ. Có ca nào 30s mà bi ko anh trường xuân. Em xin lỗi vì hỏi hoi nhiều.

Nếu có chẳng phải Ban quản trị đã tư vấn bừa sao???

Tinh yêu
27-11-2016, 16:04
Dạ. Em cam ơn anh chị rất nhiều. Nhờ có các anh chị mà Tinh thần của em đâ đỡ Đi Một phần nào. Mà Cho Em hỏi là các anh chị có nằm trong Tô chức HIV nào ko ạ ?ko phải là em ko tin tưởng mà nếu có thì Em aN tâm hơn rất nhiều. Em cam ơn anh chị nhiều

Tinh yêu
27-11-2016, 16:05
Em cam ơn anh chị rất là nhiều. Em chuẩn bị Lên sg. Có thể mời mấy anh chị cf dc ko ạ

Tuanmecsedec
27-11-2016, 20:06
Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đừng post bài hỏi nữa và cứ đi xét nghiệm vậy nhé.