PDA

View Full Version : Bị quẹt xe chảy máu. Giúp em với..

Song tot
05-11-2016, 21:52
Anh chị trong diễn đàn cho em hỏi. Em mới bị va quẹt xe máy. Chiếc xe kia của của 1 anh say rượu. Em đi phía bên trái đang vượt lên thì anh đó lạng sang trái và quẹt vào tay em. Tay em bị xước 1 đường dài và chảy máu nhiều. Em lo lắng quá không biết có nguy cơ hiv không. Vì tay em chảy nhiều máu. Em cảm ơn anh chị ạ. Chúc anh chị sức khỏe.

Tịnh Tâm
05-11-2016, 22:24
Quẹt xe thì bình thường thôi. Bạn lo rửa vết thương đi. k lây con gì qua đâu mà lo

Song tot
05-11-2016, 22:28
Dạ. Em cảm ơn ạ.

Tuanmecsedec
06-11-2016, 06:45
Anh chị trong diễn đàn cho em hỏi. Em mới bị va quẹt xe máy. Chiếc xe kia của của 1 anh say rượu. Em đi phía bên trái đang vượt lên thì anh đó lạng sang trái và quẹt vào tay em. Tay em bị xước 1 đường dài và chảy máu nhiều. Em lo lắng quá không biết có nguy cơ hiv không. Vì tay em chảy nhiều máu. Em cảm ơn anh chị ạ. Chúc anh chị sức khỏe.

Va quẹt xe khi tham gia giao thông là chuyện bình thường,có gì đâu mà nguy cơ bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Song tot
06-11-2016, 23:00
Em cảm ơn anh tuấn mẹc nhiều ạ.