PDA

View Full Version : Cần tư vấn ạ...? quan hệ bị tuột bao cao su

Minhnn
06-11-2016, 07:41
E chào mọi người.
Hôm nay e nhờ mọi người và bác sĩ tư vấn giúp e vói ạ.
E có hành vi nguy cơ cách đây khoản 1 năm vs 1ng nữ quen trên mạng...trong lúc quan hệ thì bị tuột bao...
cách đây 2 tháng thì có qh vs gmd...khi quan hệ cũng bị tuột bao lun ạ..
ngoài 2 lần qh này ra e có 2 lần đi matxa cách cũng 6 tháng rồi... Nữ matxa thì quan hệ bằng miệng..
cách đây 1 tháng thì e bị sốt, đầu đau chưa từng thấy,có hạch zưới cổ... E nhập viện bác sĩ chuyền nước và cho đơn thuốc..2 ngày sau e hết bệnh khoẻ lại bình thường...
Tiếp mấy ngày sau thì bạn gái em cũng bị triệu chứng sốt đau họng..
Thật sự e rất hoang mang mọi người ạ..
Em mới vô tình đọc qua triệu chứng và thấy hoang mang lắm...e sợ mình nhiễm bệnh lắm...2 ngày rồi e không ngủ được vì sợ.
nghĩ tới gia đình..tới bạn gái...thật sự sợ lắm...
hiện tại e không dám đi xét nghiệm...nếu bị thật chắc e không sống nỗi mọi người ạ...rồi bạn gái e nữa cũng bị theo...
bây giờ e không biết phải làm thế nào.. E không dám xét nghiệm đâu ạ.
cứu e với mọi người ơi.

Tuanmecsedec
06-11-2016, 07:53
E chào mọi người.
Hôm nay e nhờ mọi người và bác sĩ tư vấn giúp e vói ạ.
E có hành vi nguy cơ cách đây khoản 1 năm vs 1ng nữ quen trên mạng...trong lúc quan hệ thì bị tuột bao...
cách đây 2 tháng thì có qh vs gmd...khi quan hệ cũng bị tuột bao lun ạ..
ngoài 2 lần qh này ra e có 2 lần đi matxa cách cũng 6 tháng rồi... Nữ matxa thì quan hệ bằng miệng..
cách đây 1 tháng thì e bị sốt, đầu đau chưa từng thấy,có hạch zưới cổ... E nhập viện bác sĩ chuyền nước và cho đơn thuốc..2 ngày sau e hết bệnh khoẻ lại bình thường...
Tiếp mấy ngày sau thì bạn gái em cũng bị triệu chứng sốt đau họng..
Thật sự e rất hoang mang mọi người ạ..
Em mới vô tình đọc qua triệu chứng và thấy hoang mang lắm...e sợ mình nhiễm bệnh lắm...2 ngày rồi e không ngủ được vì sợ.
nghĩ tới gia đình..tới bạn gái...thật sự sợ lắm...
hiện tại e không dám đi xét nghiệm...nếu bị thật chắc e không sống nỗi mọi người ạ...rồi bạn gái e nữa cũng bị theo...
bây giờ e không biết phải làm thế nào.. E không dám xét nghiệm đâu ạ.
cứu e với mọi người ơi.

Chỉ có đi xét nghiệm thì mới biết bạn,bạn muốn giải tỏa tâm lý thì nên đi xét nghiệm,thời gian của bạn bây giờ đi xét nghiệm trắng đen rõ ràng rồi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Minhnn
06-11-2016, 07:57
Nếu Như mới cách đây 2 tháng thì phát hiện ra chưa bác sĩ...

Tuanmecsedec
06-11-2016, 08:02
Nếu Như mới cách đây 2 tháng thì phát hiện ra chưa bác sĩ...

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Minhnn
06-11-2016, 08:10
Theo kinh nghiệm bác sĩ thì bao nhiêu % e nhiễm bệnh ạ...e sợ lắm bác sĩ...e không giám đi xét nghiệm ạ..
từ khi vô tình đọc được triệu chứng e sợ lắm...

Tuanmecsedec
06-11-2016, 08:19
Theo kinh nghiệm bác sĩ thì bao nhiêu % e nhiễm bệnh ạ...e sợ lắm bác sĩ...e không giám đi xét nghiệm ạ..
từ khi vô tình đọc được triệu chứng e sợ lắm...

Hành vi nguy cơ được đánh giá CÓ hoặc KHÔNG,chứ không đánh giá là phần trăm bạn.Nếu có nguy cơ thì cần phải đi xét nghiệm.Tuanmecsedec có giải thích trong chủ đề này :

Chủ đề: Tôi không biết xác suất lây nhiễm HIV trong quan hệ tình dục là bao nhiêu phần trăm. (http://www.diendanhiv.vn/threads/7786-Toi-khong-biet-xac-suat-lay-nhiem-HIV-trong-quan-he-tinh-duc-la-bao-nhieu-phan-tram)

Minhnn
06-11-2016, 08:25
Zạ e cảm ơn nhìu ạ...