PDA

View Full Version : em có di massa kích dụng, GMD có kích dục bằng miệng sợ bị sùi mào gà

max_03
07-11-2016, 01:19
Cách đây 4 5 tháng em có di massa kích dụng, GMD có kích dục bằng miệng cho em giờ em mới để ý là có nổi 2 nốt sùi nhỏ như mụn nhô lên màu đen xám cứng em nặn không thấy ra máu nhưng e dùng tay cào thì nó xước da của mụt đó có chảy máu nhưng ít co phải đó là nốt sùi không ạ. Cho em hỏi thêm là nếu bị sùi mào gà thì sau 4 5 tháng thì nó đã phát triển rõ rệt chưa hay chỉ la mới nổi giống triệu trứng của em :((

Tuanmecsedec
07-11-2016, 07:04
Cách đây 4 5 tháng em có di massa kích dụng, GMD có kích dục bằng miệng cho em giờ em mới để ý là có nổi 2 nốt sùi nhỏ như mụn nhô lên màu đen xám cứng em nặn không thấy ra máu nhưng e dùng tay cào thì nó xước da của mụt đó có chảy máu nhưng ít co phải đó là nốt sùi không ạ. Cho em hỏi thêm là nếu bị sùi mào gà thì sau 4 5 tháng thì nó đã phát triển rõ rệt chưa hay chỉ la mới nổi giống triệu trứng của em :((

Theo những gì bạn kể không phài sùi mào gà,vì biểu hiện của sùi mào gà từ 10>90 ngày.Trường hợp của bạn đã từ 4>5 tháng rồi,nếu thật sự bị sùi mào gà thì giờ này nó nở như bắp cải rồi bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

max_03
07-11-2016, 09:19
Em cảm ơn bác sỉ vậy sau 5 tháng em con có nguy cơ bệnh gì nữa không bác sĩ như giang mai , lậu...

Tuanmecsedec
07-11-2016, 09:21
Em cảm ơn bác sỉ vậy sau 5 tháng em con có nguy cơ bệnh gì nữa không bác sĩ như giang mai , lậu...
Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

max_03
07-11-2016, 16:10
cảm ơn bác sỉ vậy nếu sau khoảng 5 tháng mà em không có bất cứ triệu chứng gì của giang mai như nổi ban, lỡ loét thì e có nguy cơ thoát giang mai cao không ạ :(

Charles
07-11-2016, 16:12
cảm ơn bác sỉ vậy nếu sau khoảng 5 tháng mà em không có bất cứ triệu chứng gì của giang mai như nổi ban, lỡ loét thì e có nguy cơ thoát giang mai cao không ạ :(

Giang mai phải XN mới rõ bạn.

Tuanmecsedec
07-11-2016, 16:20

Riêng giang mai xét nghiệm mới biết.

max_03
07-11-2016, 16:32
Cảm ơn bác sỉ vậy bác sỉ cho e hỏi ở Bến Tre có xn giang mai không và bao lâu co kết quả hiện h e street lắm lo lắng an ngủ không yên :((

Tuanmecsedec
07-11-2016, 16:37
Cảm ơn bác sỉ vậy bác sỉ cho e hỏi ở Bến Tre có xn giang mai không và bao lâu co kết quả hiện h e street lắm lo lắng an ngủ không yên :((

Bạn đến bệnh viện nào ở Bến tre cũng có xét nghiệm,còn thời gian trả kết quả mỗi nơi,mỗi khác bạn.

max_03
10-11-2016, 22:59
khôngớ trung tam y tế có xn không bác sĩ

max_03
11-11-2016, 00:54
Cho em hỏi luon là khám o trung tam y tế Bên Tre vào ngay chủ nhật có lam việc khong bác sĩ

Nguyen Ha
11-11-2016, 07:08
Cho em hỏi luon là khám o trung tam y tế Bên Tre vào ngay chủ nhật có lam việc khong bác sĩ

Không làm việc bạn ạ. Bạn đi các ngày trong tuần.

Tuanmecsedec
11-11-2016, 07:22
khôngớ trung tam y tế có xn không bác sĩ

Chủ nhật trung tâm y tế không có xét nghiệm bạn.

max_03
11-11-2016, 11:46
Dạ. Còn nổi ban đỏ do giang mai là nổi toàn thân hay ít bác sĩ vì e có nổi 1 nốt ngay ngón tay bề mặt da hơi khô e lo lắm :((

Nguyen Ha
11-11-2016, 12:11
Dạ. Còn nổi ban đỏ do giang mai là nổi toàn thân hay ít bác sĩ vì e có nổi 1 nốt ngay ngón tay bề mặt da hơi khô e lo lắm :((

Muốn biết có bị giang mai hay ko phải xét nghiệm mới rõ. Đừng tự chẩn đoán rồi sinh lo lắng.

max_03
11-11-2016, 12:16
Muốn biết có bị giang mai hay ko phải xét nghiệm mới rõ. Đừng tự chẩn đoán rồi sinh lo lắng.
nhưng e đọc tren mạng thì thường là nó nổi toàn thân phải không bác sĩ

Nguyen Ha
11-11-2016, 12:23

Thông tin trên mạng nó vô cùng lắm. Cách duy nhất để phát hiện và chẩn đoán ra giang mang là chỉ xét nghiệm máu thôi.

Tuanmecsedec
11-11-2016, 15:23

Giang mai chỉ có cách đi xét nghiệm mới biết bạn.

max_03
11-11-2016, 23:50
Anh tuấn cho em hỏi dạo này e bị ngứa mỗi khi gãi hay cào mạnh là có nhưng nốt đỏ li ti như kim ẩn dưới da không đau không ngứa là sao vậy a T.T

Charles
12-11-2016, 08:46
Anh tuấn cho em hỏi dạo này e bị ngứa mỗi khi gãi hay cào mạnh là có nhưng nốt đỏ li ti như kim ẩn dưới da không đau không ngứa là sao vậy a T.T

Biểu hiện đó là bình thường, không có gì đáng lo đâu

max_03
12-11-2016, 22:47
Biểu hiện đó là bình thường, không có gì đáng lo đâu
e co coi thì nhiu nguoi bảo đó co thể lien quan den ung thư máu hay no con lien quan đến nhìu bệnh khác khômg anh chứ ung thu máu là het doi huhu

Nguyen Ha
12-11-2016, 22:48
e co coi thì nhiu nguoi bảo đó co thể lien quan den ung thư máu hay no con lien quan đến nhìu bệnh khác khômg anh chứ ung thu máu là het doi huhu

Muốn biết bị sao thì phải đi khám - xét chứ không tự ý chẩn đoán cho mình mà thêm lo sợ.

Tuanmecsedec
13-11-2016, 07:55

Gãi mà nó đỏ lên là chuyện bình thường bạn.

max_03
13-11-2016, 22:50
Anh tuan cho em hoi thêm là phần da trên đầu duong vat thuong là màu đen nhung gần đây xuất hien nhung bệt trắng liền với da như là bị thẹo lành lại vay do anh em cung thường hay thủ dâm có phải la do nguyen nhan thu dam bị và nhưng thay doi mau da phần trên dv co nguy hiem gi k anh

Nguyen Ha
14-11-2016, 07:01
Anh tuan cho em hoi thêm là phần da trên đầu duong vat thuong là màu đen nhung gần đây xuất hien nhung bệt trắng liền với da như là bị thẹo lành lại vay do anh em cung thường hay thủ dâm có phải la do nguyen nhan thu dam bị và nhưng thay doi mau da phần trên dv co nguy hiem gi k anh
Bạn chú ý viết chữ Việt có dấu cho đầy đủ.
Trở lại vấn đề của bạn thì không nguy hiểm gì cả, bạn vệ sinh cẩn thận là được.

Tuanmecsedec
14-11-2016, 07:51

Lưu ý: Bạn vui lòng sử dụng Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn. Bài viết không có dấu, không hợp lệ sẽ bị xóa khỏi diễn đàn.

Bạn nên vệ sinh thường xuyên.