PDA

View Full Version : Anh tuấn tư vấn giúp em về thời gian xét nghiệm hiv

caubuonxy
07-11-2016, 11:11
a tuấn ơi tư vấn cho em với ạ. Cách đây 1 năm e có quan hệ với bạn cùng lớp. Mùng 3/11 e có đi xét nghiệm máu vs phương pháp combo ag/ab có kết quả S/Co 0.2. Vậy em đã an toàn chưa ạ? E xét nghiệm ở bệnh viện Hồng Ngọc liệu có an toàn và chính xác k ạ. E stress quá a ơi

Charles
07-11-2016, 14:24
a tuấn ơi tư vấn cho em với ạ. Cách đây 1 năm e có quan hệ với bạn cùng lớp. Mùng 3/11 e có đi xét nghiệm máu vs phương pháp combo ag/ab có kết quả S/Co 0.2. Vậy em đã an toàn chưa ạ? E xét nghiệm ở bệnh viện Hồng Ngọc liệu có an toàn và chính xác k ạ. E stress quá a ơi

XN sau nguy cơ 1 năm âm tính là đã àn toàn tuyệt con cú mèo rồi bạn.

Tuanmecsedec
07-11-2016, 15:01

Sau 1 năm bạn đi xét nghiệm âm tính là an toàn 100% rồi bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

caubuonxy
07-11-2016, 18:06
Theo a e có nên đi xét nghiệm lại k a. E cứ suốt ngày lo bệnh viện xét nghiệm sai. A có cách nào làm e bớt stress k a

Nguyen Ha
07-11-2016, 19:36
Theo a e có nên đi xét nghiệm lại k a. E cứ suốt ngày lo bệnh viện xét nghiệm sai. A có cách nào làm e bớt stress k a
Bạn yên tâm với kết quả xét nghiệm đi. Bệnh viện khôngxxét nghiệmsai cho banh đâu.

Tuanmecsedec
07-11-2016, 19:52

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn đã an toàn,còn bạn lo bệnh viện xét nghiệm sai thì lên Sao Hỏa mà xét nghiệm.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
07-11-2016, 19:59

Khi nào kết quả có phản ứng mới sợ sai, còn kết quả âm tính thì bạn hoàn toàn yên tâm.

caubuonxy
07-11-2016, 22:03
Dạ vâng e cám ơn các ac ạ . Các a ơi cho e bài viết nào về con đường lây nhiễm hiv vsạ

Tuanmecsedec
07-11-2016, 22:09
Dạ vâng e cám ơn các ac ạ . Các a ơi cho e bài viết nào về con đường lây nhiễm hiv vsạ

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://www.diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)