PDA

View Full Version : Xét nghiệm combo hiv sau 86 ngày có nguy cơ

vietanhlb
07-11-2016, 16:04
Chào diễn đàn
Giải đáp giúp mình vớ
Nguy cơ của mình là quan hệ với gái mại dâm có bao cao su
Mình củng không biết có rách không
Lúc quan hệ mình có sờ vào hạt le
Sau khi quan hệ xong mình có cảm giác đau dương vật mình tháo bao
Và lấy ngón tay đó chạm vào chổ đau có một ít máu chạm khoảng 1giây
Và lúc đó ngón tay hoàn toàn khô
Sau đúng 1 tuần em bị nổi hạch sau cổ, tiêu chảy
Mình rất lo lắng trầm cảm nặng
Sau 26 ngày từ khi có nguy cơ em đến labona đà nẵng xét nghiệm combo hiv âm tính,
Viêm gan B âm tính,
Sau 86 ngày(12tuần) em đến labona đà nẵng xét nghiệm lại combo hiv âm tính , giang mai âm tính.
Như vậy đã an toàn chưa
Em chuẩn bị lấy vợ
Giờ em vẩn còn lo vì em thấy trên mạng có người 3 tháng âm tính 6tháng dương tính
Mong diển đàn trả lời giúp em
Cám ơn mọi người.

Charles
07-11-2016, 16:06
Chào diễn đàn
Giải đáp giúp mình vớ
Sau 26 ngày từ khi có nguy cơ em đến labona đà nẵng xét nghiệm combo hiv âm tính,
Viêm gan B âm tính,
Sau 86 ngày(12tuần) em đến labona đà nẵng xét nghiệm lại combo hiv âm tính , giang mai âm tính.
Như vậy đã an toàn chưa
Em chuẩn bị lấy vợ
Giờ em vẩn còn lo vì em thấy trên mạng có người 3 tháng âm tính 6tháng dương tính
Cám ơn mọi người.

Dù thực sự có nguy cơ luôn, kết quả này cũng đã an toàn 100%. Huống chi bạn QHTD có sử dụng BCS là không có nguy cơ. Sống thoải mái đi bạn.

vietanhlb
07-11-2016, 16:14
Mong diển đàn trả lời sâu một tí được không ạ
Cho mình không còn suy nghỉ về vấn đề này được không ạ

Tuanmecsedec
07-11-2016, 16:24
Chào diễn đàn
Giải đáp giúp mình vớ
Viêm gan B âm tính,
Như vậy đã an toàn chưa
Em chuẩn bị lấy vợ
Cám ơn mọi người.

Mong diển đàn trả lời sâu một tí được không ạ
Cho mình không còn suy nghỉ về vấn đề này được không ạ
Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy thời gian bạn xét nghiệm âm tính là đã an toàn.Bạn muốn tìm hiều thêm thì tự đọc chính box này.Còn thông tin 3 tháng âm rồi sau 6 tháng dương là thông tin tào lao,là mục đích của một số người cố tình tạo ra :

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.Nên mặc sức họ thu tiền của mọi người.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm 3 chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/37289-Buc-xuc-ve-su-vo-luong-tam-loi-dung-su-lo-lang-cua-moi-nguoi-de-chuoc-loi)
Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt (http://www.diendanhiv.vn/threads/34980-Suy-nghi-ve-cach-tu-van-cho-hanh-dong-hot-toc-cao-mat)
Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí (http://www.diendanhiv.vn/threads/45342-ca-nh-ba-o-cho-anh-em-ve-dien-dan-khac-tu-van-thu-phi)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.