PDA

View Full Version : Em quan hệ có bao cao su, chỉ quan hệ bằng miệng (em được blowjob) xem giúp dương vật

takako
09-11-2016, 21:17
Dương vật em có triệu chứng như thế này, các anh xem giúp em , là hiện tượng gì ạ.
http://www.upsieutoc.com/image/rwrMO
Nó lúc đầu mọc lên vài nốt đỏ ,sau mọc thêm nhiều thế này ạ.Không đau rát, chỉ hơi ngứa, nhưng rửa sạch sẽ thì hết ngứa ạ.
Liệu em có mắc bệnh nào liên quan đến tình dục không ạ
Em quan hệ có bao cao su, chỉ quan hệ bằng miệng (em được blowjob)
Em cảm ơn

Tuanmecsedec
09-11-2016, 22:00
Dương vật em có triệu chứng như thế này, các anh xem giúp em , là hiện tượng gì ạ.
Nó lúc đầu mọc lên vài nốt đỏ ,sau mọc thêm nhiều thế này ạ.Không đau rát, chỉ hơi ngứa, nhưng rửa sạch sẽ thì hết ngứa ạ.
Em cảm ơn
Cái này bạn phải đến Bác Sĩ khám.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

takako
09-11-2016, 23:12
Nó có giống triệu chứng bệnh lây qua đường tình dục nào không ạ. Hay đây là do em không vệ sinh sạch sẽ nên bị viêm hả anh.Như kiểu tinh trùng xuất ra nhưng không rửa ý ak.Em cảm ơn anh đã tư vấn
Cái này bạn phải đến Bác Sĩ khám.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tuanmecsedec
10-11-2016, 07:21
Nó có giống triệu chứng bệnh lây qua đường tình dục nào không ạ. Hay đây là do em không vệ sinh sạch sẽ nên bị viêm hả anh.Như kiểu tinh trùng xuất ra nhưng không rửa ý ak.Em cảm ơn anh đã tư vấn
Cũng có thể bạn vệ sinh kém,bạn lo lắng thì đi Bác Sĩ khám.

Charles
10-11-2016, 09:12
Em cảm ơn

Trường hợp của bạn không có nguy cơ HIV, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác. Bạn có biểu hiện lạ thì nên đi khám trực tiếp Bác sĩ chẩn đoán chính xác hơn.

takako
10-11-2016, 19:14
Anh cho em hỏi là : Nếu muốn khám thì đến bệnh viện nào ở Hà Nội ạ. Em Xin cảm ơn ạ
Trường hợp của bạn không có nguy cơ HIV, nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác. Bạn có biểu hiện lạ thì nên đi khám trực tiếp Bác sĩ chẩn đoán chính xác hơn.

Nguyen Ha
10-11-2016, 19:21
Anh cho em hỏi là : Nếu muốn khám thì đến bệnh viện nào ở Hà Nội ạ. Em Xin cảm ơn ạ

HN rất rất nhiều bệnh viện lớn, bạn khám viện nào cũng đượ.

takako
10-11-2016, 23:20
Chị có thể ví dụ cho em được không ạ? Vì đi khám bệnh thông thường thì ko sao, khám mấy thứ này chắc vào mấy chỗ chuyên chứ chị nhỉ?
Cảm ơn chị
HN rất rất nhiều bệnh viện lớn, bạn khám viện nào cũng đượ.

Tuanmecsedec
11-11-2016, 07:07
Chị có thể ví dụ cho em được không ạ? Vì đi khám bệnh thông thường thì ko sao, khám mấy thứ này chắc vào mấy chỗ chuyên chứ chị nhỉ?
Cảm ơn chị

Ở Hà nội bạn đến bệnh viện Da Liễu TW.

takako
11-11-2016, 08:31
Em cảm ơn anh Tuấn nhé
Ở Hà nội bạn đến bệnh viện Da Liễu TW.