PDA

View Full Version : xét nghiệm 88 ngày âm tính

hoangmangqn
10-11-2016, 08:06
Chào A Tuấn và các Anh chị em trong diễn đàn,số là em có nguy cơ như sau mong anh chị tư vấn giúp em với ạ,em stress quá ạ,số là 13/08/ với hành vi là gái massage Os cho em,em có xỉn và có hôn ngực và cho tay vào âm đạo của cô gái,sau đó khoảng 2 tuần em có nhiều triệu chứng,bị đâu dạ dày,đau họng,đâu cơ,mỏi mệt...em đi khám mà không ra bện,em hoang mang quá nên sau nguy cơ e đi xét nghiệm như sau:
28 ngày : combo ở hòa hảo âm tính và combi pt ở pauster âm tính
45 ngày :combo ở hòa hảo âm tính
53 ngày :medic võ thành trang tân bình,combi pt âm tính
61 ngày :combo ở hòa hảo âm tính và combi pt ở pauster âm tính
73 ngày :combo ở hòa hảo âm tính và test nhanh,trung tâm hổ trợ cộng đồng quận tân bình âm tính
82 ngày :medic võ thành trang tân bình,combi pt âm tính
88 ngày :test nhanh trung tâm hổ trợ cộng đồng quận tân bình âm tính và kết quả ở pauster chưa có nên chưa đưa lên được
Tại vì đã 88 ngày âm tính với toàn bộ xn cho hành vi OS của em,nhưng em vẫn có triệu chứng tiêu chảy,táo bón,(đâu dạ dày đã đỡ đau) hơi nóng, sợ gió và buổi chiều,khang cổ họng gần 2 tháng chưa bớt,đâu lưng và đau dưới lòng bàn tay,bàn chân...,em có hỏi người xn ở paster nói 3 tháng để yên tâm ,6 tháng để khẳng định,còn ở trung tâm hổ trợ cộng đồng thì nói với nguy cơ của em thì 3 tháng thì yên tâm,
- Em yên tâm vì tới hiện tại 3 tháng với 1 loạt kết quả âm tính(khoa học tiên tiến nếu có đã loài ra rồi phải không ạ,với lại chiến lược 3,combo toàn là công nghệ mới nhất và độ tin cậy cao,nên yên tâm rôi..)
- Em còn lo lắng là vì em còn triệu chứng...(tại người em trước giờ rất khỏe,chơi thể thao đầy đủ,mà đùng một cái có 1 loạt triệu chứng mà đi khám bệnh không có bệnh nên lại còn lo....)
*Vậy mong Anh Tuấn và các QTV trong diễn đàn tư vấn cho em để e có thể tự tin hơn nữa để loại con H ra khỏi đầu được không ạ,,chứ nói thật em bị stress từ lúc 28 ngày tới lúc 88 ngày , và e cứ lo là cơ thể đang ủ bệnh nên chưa phát ra đươc.hix hix)
Vậy có khi nào 3 tháng âm mà 6 tháng lại Dương không Anh Tuấn ơi...

Tuanmecsedec
10-11-2016, 08:14
Chào A Tuấn và các Anh chị em trong diễn đàn,số là em có nguy cơ như sau mong anh chị tư vấn giúp em với ạ,em stress quá ạ,số là 13/08/ với hành vi là gái massage Os cho em,em có xỉn và có hôn ngực và cho tay vào âm đạo của cô gái,sau đó khoảng 2 tuần em có nhiều triệu chứng,bị đâu dạ dày,đau họng,đâu cơ,mỏi mệt...em đi khám mà không ra bện,em hoang mang quá nên sau nguy cơ e đi xét nghiệm như sau:
73 ngày :combo ở hòa hảo âm tính và test nhanh,trung tâm hổ trợ cộng đồng quận tân bình âm tính
88 ngày :test nhanh trung tâm hổ trợ cộng đồng quận tân bình âm tính và kết quả ở pauster chưa có nên chưa đưa lên được
Tại vì đã 88 ngày âm tính với toàn bộ xn cho hành vi OS của em,nhưng em vẫn có triệu chứng tiêu chảy,táo bón,(đâu dạ dày đã đỡ đau) hơi nóng, sợ gió và buổi chiều,khang cổ họng gần 2 tháng chưa bớt,đâu lưng và đau dưới lòng bàn tay,bàn chân...,em có hỏi người xn ở paster nói 3 tháng để yên tâm ,6 tháng để khẳng định,còn ở trung tâm hổ trợ cộng đồng thì nói với nguy cơ của em thì 3 tháng thì yên tâm,
- Em yên tâm vì tới hiện tại 3 tháng với 1 loạt kết quả âm tính(khoa học tiên tiến nếu có đã loài ra rồi phải không ạ,với lại chiến lược 3,combo toàn là công nghệ mới nhất và độ tin cậy cao,nên yên tâm rôi..)
- Em còn lo lắng là vì em còn triệu chứng...(tại người em trước giờ rất khỏe,chơi thể thao đầy đủ,mà đùng một cái có 1 loạt triệu chứng mà đi khám bệnh không có bệnh nên lại còn lo....)
*Vậy mong Anh Tuấn và các QTV trong diễn đàn tư vấn cho em để e có thể tự tin hơn nữa để loại con H ra khỏi đầu được không ạ,,chứ nói thật em bị stress từ lúc 28 ngày tới lúc 88 ngày , và e cứ lo là cơ thể đang ủ bệnh nên chưa phát ra đươc.hix hix)

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy,sau một loạt (khủng) thời gian như vậy bạn xét nghiệm âm tính cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn thì yên tâm mình không nhiễm. Huống chi những gì bạn kể là do lo lắng thôi,bạn không có nguy cơ .

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hoangmangqn
10-11-2016, 08:34
Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy,sau một loạt (khủng) thời gian như vậy bạn xét nghiệm âm tính cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn thì yên tâm mình không nhiễm. Huống chi những gì bạn kể là do lo lắng thôi,bạn không có nguy cơ .

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Dạ cảm ơn Anh Tuấn,em biết xét nghiệm là kết quả cuối cùng để biết co nhiễm H không,e với 1 loạt kết quả âm tính nhưng có con triệu chứng nên em loa quá anh Tuấn ơi,em bị tieu chay không bớt,đau cơ,nhưt mỏi người...em sợ kháng thể phát triển chậm nên sợ bị thay đổi sau 6 tháng anh Tuấn ạ

Nguyen Ha
10-11-2016, 08:42
Dạ cảm ơn Anh Tuấn,em biết xét nghiệm là kết quả cuối cùng để biết co nhiễm H không,e với 1 loạt kết quả âm tính nhưng có con triệu chứng nên em loa quá anh Tuấn ơi,em bị tieu chay không bớt,đau cơ,nhưt mỏi người...em sợ kháng thể phát triển chậm nên sợ bị thay đổi sau 6 tháng anh Tuấn ạ

6 tháng là thông tin cũ rồi. 1 chuỗi các xét nghiệm âm tính kia lại không tin mà đi tin vào mấy các triệu chứng thông thường.

Tuanmecsedec
10-11-2016, 08:48

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn,thì một loạt kết quả đó và kết qảu cuối sau 88 ngày bạn âm tính là an toàn 100%.

Charles
10-11-2016, 08:55

Dù thực sự có nguy cơ bạn cũng hoàn toàn yên tâm với chuỗi kết quả này. Huống chi trường hợp bạn kể không có nguy cơ HIV. Bạn yên tâm không cần XN nữa.

hoangmangqn
10-11-2016, 09:41
Dù thực sự có nguy cơ bạn cũng hoàn toàn yên tâm với chuỗi kết quả này. Huống chi trường hợp bạn kể không có nguy cơ HIV. Bạn yên tâm không cần XN nữa. Dạ ,e cảm ơn tấc cả những anh đã tư vấn cho e,e thấy kết quả xn ủng hộ em,con triệu chứng thì phản lại e,nên e lo lắm ạ,e sợ 3 tháng chưa đủ,có người nói 3 tháng yên tâm,6 tháng mới chắc chắn là sao mấy anh ơi,hix

Nguyen Ha
10-11-2016, 09:46
Dạ ,e cảm ơn tấc cả những anh đã tư vấn cho e,e thấy kết quả xn ủng hộ em,con triệu chứng thì phản lại e,nên e lo lắm ạ,e sợ 3 tháng chưa đủ,có người nói 3 tháng yên tâm,6 tháng mới chắc chắn là sao mấy anh ơi,hix

Bộ y tế khuyến cáo xét nghiệm chốt sau nguy cơ 12 tuần. Thông tin 6 tháng đã quá cũ rồi.

Charles
10-11-2016, 10:05
Dạ ,e cảm ơn tấc cả những anh đã tư vấn cho e,e thấy kết quả xn ủng hộ em,con triệu chứng thì phản lại e,nên e lo lắm ạ,e sợ 3 tháng chưa đủ,có người nói 3 tháng yên tâm,6 tháng mới chắc chắn là sao mấy anh ơi,hix

Giờ 12 tuần XN là trắng đen rõ ràng, thông tin 6 tháng xưa rồi bạn.

hoangmangqn
10-11-2016, 10:11
Giờ 12 tuần XN là trắng đen rõ ràng, thông tin 6 tháng xưa rồi bạn. Dạ em cũng đọc thông tin mới nhât của bộ y tế,nhưng sao người mệt mỏi,tiêu tảy cả tháng nay chưa bớt và đau họng nữa nên e sợ,à cho e hỏi là với 1 loạt xn của em bao gồm combo ,combi và test nhanh,ở những thời điểm như e xét nghiệm nếu có là lòi ra rồi phải không ạ,e chỉ sợ kết quả bị lật ngược a,tại người em trước giờ rất khỏe nên,mà giờ bị triệu chứng vậy nên e sợ lắm ạ,mong các Anh tư vấn giúp,chúc Các Anh 1 ngày tốt đẹp ạ

Nguyen Ha
10-11-2016, 10:15
Dạ em cũng đọc thông tin mới nhât của bộ y tế,nhưng sao người mệt mỏi,tiêu tảy cả tháng nay chưa bớt và đau họng nữa nên e sợ,à cho e hỏi là với 1 loạt xn của em bao gồm combo ,combi và test nhanh,ở những thời điểm như e xét nghiệm nếu có là lòi ra rồi phải không ạ,e chỉ sợ kết quả bị lật ngược a,tại người em trước giờ rất khỏe nên,mà giờ bị triệu chứng vậy nên e sợ lắm ạ,mong các Anh tư vấn giúp,chúc Các Anh 1 ngày tốt đẹp ạ
Bạn là người quá bảo thủ, nói đến thế rồi mà vẫn không tin vào kết quả xét nghiệm của mình thế này thì lại đi xét nghiệm tiếp tới khi nào chán thì thôi.

Charles
10-11-2016, 10:15
Dạ em cũng đọc thông tin mới nhât của bộ y tế,nhưng sao người mệt mỏi,tiêu tảy cả tháng nay chưa bớt và đau họng nữa nên e sợ,à cho e hỏi là với 1 loạt xn của em bao gồm combo ,combi và test nhanh,ở những thời điểm như e xét nghiệm nếu có là lòi ra rồi phải không ạ,e chỉ sợ kết quả bị lật ngược a,tại người em trước giờ rất khỏe nên,mà giờ bị triệu chứng vậy nên e sợ lắm ạ,mong các Anh tư vấn giúp,chúc Các Anh 1 ngày tốt đẹp ạ

Bạn có nguy cơ đâu mà lật.
Triệu chứng do bạn quá lo lắng bị stress gây ra thôi.

hoangmangqn
10-11-2016, 10:52
Bạn có nguy cơ đâu mà lật.
Triệu chứng do bạn quá lo lắng bị stress gây ra thôi. Dạ em không bảo thủ đau Anh Nguyen Ha ơi,tại có triệu chứng nên e lo sợ thôi anh ạ,e stress lắm ạ,nói như vậy cới nguy cơ OS của e,và với 1 loạt kết quả xn của e như thế em hoàn toàn yên tâm mình 100% đã an toàn ở thời điểm 3 tháng phải không ạ,e không cần phải kiểm tra lại ở thời điểm 6 tháng phải không ạ,Thanks các Anh rất nhiều ạ

Nguyen Ha
10-11-2016, 11:05
Dạ em không bảo thủ đau Anh Nguyen Ha ơi,tại có triệu chứng nên e lo sợ thôi anh ạ,e stress lắm ạ,nói như vậy cới nguy cơ OS của e,và với 1 loạt kết quả xn của e như thế em hoàn toàn yên tâm mình 100% đã an toàn ở thời điểm 3 tháng phải không ạ,e không cần phải kiểm tra lại ở thời điểm 6 tháng phải không ạ,Thanks các Anh rất nhiều ạ

Đề nghị bạn đọc lại những gì đã được tư vấn. Đừng hỏi lại.

hoangmangqn
10-11-2016, 11:25
Đề nghị bạn đọc lại những gì đã được tư vấn. Đừng hỏi lại. Dạ e đã đọc rất kĩ rồi ạ,nhưng vẫn muốn Các Anh chốt dùm cho trường hợp của e.hihi,mong anh đừng nổi nóng với e nhé anh Nguyen Ha,tâm lí nó hoang mang nên mong anh thông cảm cho em...

Nguyen Ha
10-11-2016, 11:29
Dạ e đã đọc rất kĩ rồi ạ,nhưng vẫn muốn Các Anh chốt dùm cho trường hợp của e.hihi,mong anh đừng nổi nóng với e nhé anh Nguyen Ha,tâm lí nó hoang mang nên mong anh thông cảm cho em...

Thứ nhất, HIV không có triệu chứng ban đầu.
Thứ hai, trường hợp của bạn không có nguy cơ.
Thứ ba, bạn đã xét nghiệm âm tính.
=====>>>>>> Như vậy yên tâm 100%.

hoangmangqn
10-11-2016, 12:03
Thứ nhất, HIV không có triệu chứng ban đầu.
Thứ hai, trường hợp của bạn không có nguy cơ.
Thứ ba, bạn đã xét nghiệm âm tdd.=====>>>>>> Như vậy yên tâm 100%. Dạ một lần nữa e cảm ơn Anh Nguyen Ha rất nhiều,em sẽ cố gắng ổn định lại tinh thần để loại stress khỏi đầu mình,chứ 3 tháng vừa qua e không ngủ ngon tí nào, mở mắt ra la nghi tới H,hix.chúc Các Anh chị một ngày tốt lành

Nguyen Ha
10-11-2016, 12:05
Dạ một lần nữa e cảm ơn Anh Nguyen Ha rất nhiều,em sẽ cố gắng ổn định lại tinh thần để loại stress khỏi đầu mình,chứ 3 tháng vừa qua e không ngủ ngon tí nào, mở mắt ra la nghi tới H,hix.chúc Các Anh chị một ngày tốt lành

Bạn không loại stress ra khỏi đầu thì bạn còn bị các triệu chứng của stress hành hạ.

hoangmangqn
10-11-2016, 12:35
nhấm
Bạn không loại stress ra khỏi đầu thì bạn còn bị các triệu chứng của stress hành hạ. Dạ cảm ơn Anh Nguyên Ha nhiều lắm,em sẽ cố gắng loại từ từ,chứ nó cứ ám ảnh e lâu quá rồi,mong là mình "tai qua nạn khỏi" nam mô a di đà phật

Nguyen Ha
10-11-2016, 15:42
nhấm Dạ cảm ơn Anh Nguyên Ha nhiều lắm,em sẽ cố gắng loại từ từ,chứ nó cứ ám ảnh e lâu quá rồi,mong là mình "tai qua nạn khỏi" nam mô a di đà phật

Tai qua nạn khỏi rồi còn mong gì nữa??????

hoangmangqn
10-11-2016, 18:43
Tai qua nạn khỏi rồi còn mong gì nữa?????? Dạ em cảm ơn Anh nhiều,hihi

Tuanmecsedec
10-11-2016, 19:44
Dạ e đã đọc rất kĩ rồi ạ,nhưng vẫn muốn Các Anh chốt dùm cho trường hợp của e.hihi,mong anh đừng nổi nóng với e nhé anh Nguyen Ha,tâm lí nó hoang mang nên mong anh thông cảm cho em...

Dạ một lần nữa e cảm ơn Anh Nguyen Ha rất nhiều,em sẽ cố gắng ổn định lại tinh thần để loại stress khỏi đầu mình,chứ 3 tháng vừa qua e không ngủ ngon tí nào, mở mắt ra la nghi tới H,hix.chúc Các Anh chị một ngày tốt lành

Dạ em cảm ơn Anh nhiều,hihi

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa 100% bạn đã an toàn.

hoangmangqn
10-11-2016, 21:55
Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa 100% bạn đã an toàn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại. Dạ được a Tuấn chốt em vui và yên tâm lắm ạ,cảm ơn a nhiều,chúc a nhiều sức khỏe ạ,..