PDA

View Full Version : Mong đựơc tư vấn về nguy cơ HIV ạ. Mình đang rất hoang mang...

NgocMinh94
14-07-2013, 14:56
Mình là một gay kín (bottom ).
Vừa qua mình có quen một người anh, đúng theo tiêu chuẩn của mình, ngoại hình,body, tính tình, hoàn cảnh này nọ...Anh ấy là NVVP, 33t. Và tất nhiên đàn ông con trai ai cũng có nhu cầu, mình và anh ấy vừa quan hệ được một lần. Anh ấy có dùng 2 bao cao su ( luân phiên, và bao không rách, nếu có rách mình đã cảm nhận được tinh dịch chảy ra, và anh có xuất tinh 1 lần trong bao ) và có sử dụng gel KY( quan hệ cửa sau, tất nhiên hậu môn của mình có xây xát chút ít ), cũng có quan hệ qua đường miệng ( không bao nhưng anh không xuất tinh trong miệng,mình chỉ blowjob vài cái).
Cho mình hỏi, nếu vậy mình có nguy cơ nhiễm bệnh không? Mình nghe nói bao cao su không bảo vệ đc 100% và gel KY cũng giúp làm giảm nguy cơ. Còn miệng mình thì không có vết thương gì đáng kể, anh ta cũng không xuất bên trong, nếu có họa may chỉ là nước nhờn dương vật , và anh đều vệ sinh rất kỹ trước khi quan hệ và dương vật của anh rất sạch sẽ và không có dấu hiệu bệnh sinh dục gì.

Mình rất lo lắng và đã đến trung tâm chân trời mới. Các anh chị, cô chú nhân viên ở đó cho mình biết là mình hầu như không có nguy cơ bị nhiễm, một số cô chú bảo đảm là không nhiễm và khuyên mình nên sống vui vẻ và thoải mái, không cần xét nghiệm, nếu muốn yên tâm thì sau 3 tháng làm 1 lần...

Mình lo lắng lắm, không biết nên làm sao, mong được hồi âm...

Tuanmecsedec
14-07-2013, 15:04
Minh la mot gay kin (bottom ).

Vua qua minh co quen mot nguoi anh, dung theo tieu chuan cua minh, ngoai hinh,body, tinh tinh, hoan canh nay no...Anh ay la NVVP, 33t. Va tat nhien dan ong con trai ai cung co nhu cau, minh va anh ay vua quan he duoc mot lan. Anh ay co dung 2 bao cao su ( luan phien, va bao khong rach, neu co rach minh da cam nhan duoc tinh dich chay ra, va anh co xuat tinh 1 lan trong bao ) va co su dung gel KY( quan he cua sau, tat nhien hau mon cua minh co xay xat chut it ), cung co quan he qua duong mieng ( khong bao nhung anh khong xuat tinh trong mieng,minh chi blowjob vai cai).

Cho minh hoi, neu vay minh co nguy co nhiem benh khong? Minh nghe noi bao cao su khong bao ve dc 100% va gel KY cung giup lam giam nguy co. Con mieng minh thi khong co vet thuong gi dang ke, anh ta cung khong xuat ben trong, neu co hoa may chi la nuoc nhon duong vat , va anh deu ve sinh rat ky truoc khi quan he va duong vat cua anh rat sach se va khong co dau hieu benh sinh duc gi.

Minh rat lo lang va da den trung tam chan troi moi. Cac anh chi, co chu nhan vien o do cho minh biet la minh hau nhu khong co nguy co bi nhiem, mot so co chu bao dam la khong nhiem va khuyen minh nen song vui ve va thoai mai, khong can xet nghiem, neu muon yen tam thi sau 3 thang lam 1 lan...

Minh lo lang lam, khong biet nen lam sao, mong duoc hoi am...

Những gì bạn kể không có nguy cơ,trừ khi bao cao su bị rách hoặc tuột thì không bảo vệ an toàn 100%.

NgocMinh94
14-07-2013, 15:06
Em xin cảm ơn anh nhiều ạ.
Cho em hỏi thêm là nếu không may mà bao bị rách mà cả 2 không phát hiện ra thì nguy cơ có là 100% không hay là bao nhiêu ạ?

Xin chân thành cảm ơn!

Tuanmecsedec
14-07-2013, 15:13
Em xin cam on anh nhieu a.

Cho em hoi them la neu khong may ma bao bi rach ma ca 2 khong phat hien ra thi nguy co co la 100% khong hay la bao nhieu a?

Xin chan thanh cam on!

Rách bao cao su là có nguy cơ,còn việc có nhiễm hay không là phải xét nghiệm,chứ không phải là 100% nhiễm.