PDA

View Full Version : Tăm bông dính máu ráy tai có nguy cơ hiv không ạ

phongtran95
12-11-2016, 09:34
Em vô tình lấy phải một tăm bông dính máu ráy tai, lúc đấy ráy tai của em ở dạng lỏng. Hiv có lây qua màn nhỉ hay dịch ở tai không ạ.

Em cảm ơn ạ!

Charles
12-11-2016, 09:39
Em vô tình lấy phải một tăm bông dính máu ráy tai, lúc đấy ráy tai của em ở dạng lỏng. Hiv có lây qua màn nhỉ hay dịch ở tai không ạ.

Em cảm ơn ạ!

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Lục Giang
12-11-2016, 09:39

Em cảm ơn ạ!

hoàn toàn ko có nguy cơ như vậy, yên tâm di bạn, làn sau thì giữ vệ sinh chút, màn chi mà ngứa đến nỗi nhặt bông tăm dơ dính máu mà ngoáy tai vây bạn

phongtran95
12-11-2016, 13:06
Lúc đấy ráy tai hơi ướt, em lại ráy chạm vào màn nhỉ, chắc cũng vài phút, xui xui có khi nào bị các bệnh truyền nhiễm không ạ.

Charles
12-11-2016, 13:14
Lúc đấy ráy tai hơi ướt, em lại ráy chạm vào màn nhỉ, chắc cũng vài phút, xui xui có khi nào bị các bệnh truyền nhiễm không ạ.

Bạn yên tâm không có nguy cơ gì đâu.

phongtran95
12-11-2016, 16:17
Cảm ơn anh, có phải HIV không lây trung gian kiểu này đúng ko ạ. ( ngoại trừ bơm kim tiêm )
Em vẫn còn lo :(

Charles
12-11-2016, 16:38
Cảm ơn anh, có phải HIV không lây trung gian kiểu này đúng ko ạ. ( ngoại trừ bơm kim tiêm )

Đúng rồi bạn.

Lục Giang
12-11-2016, 19:19
trừ khi kim tiêm có áu và bơ trực típ vào người mới lo
còn bông tăm dính máu hoàn toàn ko nguy cơ trong mọi tình huống

phongtran95
15-11-2016, 16:28
Giờ em sao hắc ám quá mấy anh ơi.
Lúc tối em đi nhậu với anh em, uống mấy lon thôi. Về nhà em thấy lòng 2 ngóng tay trỏ và kề ngón cái có dính gì màu đỏ cả 2 ngón, rất rõ ràng. Em lại nghĩ đấy là máu của chủ quán chảy dính lên lon bia, rồi em cầm dính vào (do em uống bia lạnh nên lấy từng lon). Lúc đấy em có đi tiểu, ngón tay đấy cầm đầu dương vật, bao quy đầu lúc đấy lại bị rạng, nức. Mặt khác em lại hay bị chảy máu răng, uống bia bằng lon không biết có vào miệng không.

Thế là em mất ngủ cả đêm, đến giờ stress và lo lắng quá nên em lên nhờ mấy anh giúp.

Em có nguy cơ không ạ :(

Dạ em cảm ơn!

Lục Giang
15-11-2016, 17:01
Lúc tối em đi nhậu với anh em, uống mấy lon thôi. Về nhà em thấy lòng 2 ngóng tay trỏ và kề ngón cái có dính gì màu đỏ cả 2 ngón, rất rõ ràng. Em lại nghĩ đấy là máu của chủ quán chảy dính lên lon bia, rồi em cầm dính vào (do em uống bia lạnh nên lấy từng lon). Lúc đấy em có đi tiểu, ngón tay đấy cầm đầu dương vật, bao quy đầu lúc đấy lại bị rạng, nức. Mặt khác em lại hay bị chảy máu răng, uống bia bằng lon không biết có vào miệng không.

Thế là em mất ngủ cả đêm, đến giờ stress và lo lắng quá nên em lên nhờ mấy anh giúp.

Dạ em cảm ơn!

ko có nguy cơ cho dù suy diễn của bạn có thật đi nữa. H ko lây qua trung gian và dễ dnàg nư vậy

Tuanmecsedec
15-11-2016, 19:00

Dạ em cảm ơn!

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.