PDA

View Full Version : sợ nhiễm hiv bao bị rách khi quan hệ gái mại dâm hà nội

so nhiem
12-11-2016, 23:27
Em chào toàn thể các anh chị. Em có việc này mong được giúp gấp

tình hình hôm qua em có uống say rồi sau đó đi tàu nhanh với 1 cô bé nghi là gái mại dâm khi quan hệ do xay mà rách bao lúc nào không biết. Em có đi vệ sinh và không hề thấy dương vật bị vết trày xước gì cả.
Em nghe nói bị trày xước mới nhiễm hiv được nếu có. Vậy trường hợp của em có lo ko ạ, xin chân thành cảm ơn

Apollo
12-11-2016, 23:48
Chào bạn. Quan hệ với gái mại dâm và rách bao mà không biết là có nguy cơ, Tôi khuyên bạn nên đi tham vấn bác sĩ và điều trị phơi nhiễm càng sớm càng tốt, muộn nhất là trước 72h từ khi có nguy cơ. Bạn đừng lo lắng quá, vì nguy cơ 1 lần quan hệ đánh giá là không cao và nếu điều trị phơi nhiễm đúng cách bạn sẽ an toàn. Chúc bạn mạnh khỏe.

so nhiem
13-11-2016, 00:01
Nhưng anh ơi em không thấy bị xước gì cả

Apollo
13-11-2016, 00:10
Khi quan hệ HIV có 2 khả năng: 1 là lây qua lỗ sáo để di chuyển vào người lành, 2 là di chuyển qua vết xước như bạn nói. Nói như vậy có nghĩa là bạn đã quan hệ không an toàn , nếu không xước thì khả năng thấp hơn nhưng vân có. Tôi thật lòng khuyên bạn tìm tham vấn của bác sĩ để điều trị phơi nhiễm nếu người bạn quan hệ là gái mại dâm. Trước 72 giờ nhé, cáng sớm hơn càng tốt.

so nhiem
13-11-2016, 00:13
Vâng em cam ơn chân thành ạ

Apollo
13-11-2016, 00:17
Tuân thủ điều trị phơi nhiễm thì bạn an toàn. Chúc bạn sức khỏe.

Nguyen Ha
13-11-2016, 07:16

tình hình hôm qua em có uống say rồi sau đó đi tàu nhanh với 1 cô bé nghi là gái mại dâm khi quan hệ do xay mà rách bao lúc nào không biết. Em có đi vệ sinh và không hề thấy dương vật bị vết trày xước gì cả.
Em nghe nói bị trày xước mới nhiễmbi hiv được nếu có. Vậy trường hợp của em có lo ko ạ, xin chân thành cảm ơn
Rách bao mà khônbiết rách lúc nào là có nguy cơ, bạn cần uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp nàyttrước 72h vàng.

Tuanmecsedec
13-11-2016, 08:11

Em nghe nói bị trày xước mới nhiễm hiv được nếu có. Vậy trường hợp của em có lo ko ạ, xin chân thành cảm ơn

Nhưng anh ơi em không thấy bị xước gì cả

Những gì bạn kể cho thấy bạn có nguy cơ,ngoài việc vi rút xâm nhập những vết trầy xướt trên dương vật,còn lây xâm nhập qua niêm mạc lổ sáo nữa bạn.Vì vậy bạn nên dùng thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.