PDA

View Full Version : Kích dục bằng miệng

kio183
11-11-2016, 10:01
Handjob (kích dục bằng tay) là tình dục an toàn ,không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
Anh Tuấn cho em hỏi, nếu gmd chỉ BJ thì em có khả năng mọc săng giang mai và sùi mào gà ở miệng không ạ.
Tính đến nay là 15 ngày sau nguy cơ, em cứ soi ở phía dưới lưỡi mãi, lưỡi như có 3,4 múi đúng không anh. Phần nối lại với nhau ở đầu lưỡi cứ hơi lõm lõm xuống nên em sợ quá. Anh có thể cho em xin vài hình ảnh săng giang mai ở lưỡi và nhất là ở mặt dưới của lưỡi được không ạ.
Em cảm ơn! Nãy em có gọi điện mà chắc anh bận không nghe được máy ạ!

Nguyen Ha
11-11-2016, 10:05
Anh Tuấn cho em hỏi, nếu gmd chỉ BJ thì em có khả năng mọc săng giang mai và sùi mào gà ở miệng không ạ.
Tính đến nay là 15 ngày sau nguy cơ, em cứ soi ở phía dưới lưỡi mãi, lưỡi như có 3,4 múi đúng không anh. Phần nối lại với nhau ở đầu lưỡi cứ hơi lõm lõm xuống nên em sợ quá. Anh có thể cho em xin vài hình ảnh săng giang mai ở lưỡi và nhất là ở mặt dưới của lưỡi được không ạ.
Em cảm ơn! Nãy em có gọi điện mà chắc anh bận không nghe được máy ạ!

Muốn biết có bị giang mai hay không phải xét nghiệm mới rõ chứ không chẩn đoán qua triệu chứng.

kio183
11-11-2016, 10:13
Muốn biết có bị giang mai hay không phải xét nghiệm mới rõ chứ không chẩn đoán qua triệu chứng.
Dạ vâng ạ, 4 tuần tức 28 ngày sau khi có nguy cơ em xét nghiệm là cho kết quả chính xác chưa ạ?
Và em muốn hỏi là gmd chỉ BJ thì em có khả năng mọc săng giang mai và sùi mào gà ở miệng không ạ?
Em cảm ơn!

Lục Giang
11-11-2016, 10:17
Dạ vâng ạ, 4 tuần tức 28 ngày sau khi có nguy cơ em xét nghiệm là cho kết quả chính xác chưa ạ?
Và em muốn hỏi là gmd chỉ BJ thì em có khả năng mọc săng giang mai và sùi mào gà ở miệng không ạ?
Em cảm ơn!
bạn có đọc mà ko có suy nghỉ và ko hỉu thì tư vấn mãi cũng ko ích gì
đọc lại toàn bộ những gì đc tư vấn
smg tiếp xúc ở đâu thì bị ở đó, miêng bạn ko tiếp xúc thì lấy j bị?

Nguyen Ha
11-11-2016, 10:47
Em cảm ơn!
4 tuần sau nguy cơ xét nghiệm giải tỏa tâm lý được rồi

kio183
11-11-2016, 11:05
bạn có đọc mà ko có suy nghỉ và ko hỉu thì tư vấn mãi cũng ko ích gì
đọc lại toàn bộ những gì đc tư vấn
smg tiếp xúc ở đâu thì bị ở đó, miêng bạn ko tiếp xúc thì lấy j bị?

Dạ vâng ạ. Em cảm ơn các anh chị

Tuanmecsedec
11-11-2016, 15:22
Em cảm ơn!

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.