PDA

View Full Version : Dùng chung ống kem đánh răng

truongbinhtay4
15-11-2016, 07:48
Chào anh chị,

Em có nguy cơ và dùng PEP. Hôm nay em đánh răng thấy chảy máu, xong em rửa và quẹt lại kem đánh răng lần 2 để đánh.
Sau đó chừng 2-3 phút, Mẹ em quẹt kem từ ống kem em dùng hồi nãy vào bàn chải và đánh, và trong lúc đánh cũng có chảy máu.

Cho em hỏi trong trường hợp này Mẹ em có nguy cơ không?

Em cảm ơn mọi người ạ.

Tuanmecsedec
15-11-2016, 07:51
Chào anh chị,

Em có nguy cơ và dùng PEP. Hôm nay em đánh răng thấy chảy máu, xong em rửa và quẹt lại kem đánh răng lần 2 để đánh.
Sau đó chừng 2-3 phút, Mẹ em quẹt kem từ ống kem em dùng hồi nãy vào bàn chải và đánh, và trong lúc đánh cũng có chảy máu.

Em cảm ơn mọi người ạ.

Cho dù bạn là người có HIV luôn,những gì bạn kể 100% không có nguy cơ cho Mẹ bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lục Giang
15-11-2016, 11:01
Chào anh chị,

Em cảm ơn mọi người ạ.
hoàn toàn ko có nguy cơ bạn ak, hok có con vi rut nào sống đc trên kem đnáh răng hết á:khi875437: