PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm không dùng bao cao su

vanduxd
15-11-2016, 08:44
Chuyện là thế này ạ, sau đi nhậu nhẹt say xỉn thì em có đi massage và có quan hệ với gái massage không sử dụng bao cao su, em không biết cô ấy có bị hiv hay không, sau khi quan hệ thì dương vật của em cũng không bị trầy sước hay đau rát gì, như vậy thi khả năng em bị lây nhiễm hiv có cao không ạ, mọng các anh chị tư vấn giúp em, em đang lo lăng quá.

Tuanmecsedec
15-11-2016, 08:47
Chuyện là thế này ạ, sau đi nhậu nhẹt say xỉn thì em có đi massage và có quan hệ với gái massage không sử dụng bao cao su, em không biết cô ấy có bị hiv hay không, sau khi quan hệ thì dương vật của em cũng không bị trầy sước hay đau rát gì, như vậy thi khả năng em bị lây nhiễm hiv có cao không ạ, mọng các anh chị tư vấn giúp em, em đang lo lăng quá.

Bạn quan hệ tình dục không an toàn với người hành nghề mại dâm là có nguy cơ mắc các bệnh tình dục và trong đó có HIV.Nếu thời gian của bạn còn trong 72 giờ thì nên dùng thuốc phơi nhiễm.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
15-11-2016, 20:20

Quan hệ không dùng bcs là có nguy cơ rồi. Nếu còn trong 72h vàng thì nên uống thuốc phơi nhiễm. Nếu qua 72h vàng rồi thì chờ xét nghiệm sau nguy cơ 4 và 12 tuần.