PDA

View Full Version : Khách đến chơi

ChuNam
15-11-2016, 11:37
Hôm nay có một người khách đến nhà e chơi, uống nước , e biết người đó bị nghiện và vừa đi tù về . Vậy em nên làm gì để tránh các nguy cơ cho gia đình em đây, mọi người chỉ dùm em. Cần thiết phải rửa cốc chén nước của họ không :((

Lục Giang
15-11-2016, 11:46
Hôm nay có một người khách đến nhà e chơi, uống nước , e biết người đó bị nghiện và vừa đi tù về . Vậy em nên làm gì để tránh các nguy cơ cho gia đình em đây, mọi người chỉ dùm em. Cần thiết phải rửa cốc chén nước của họ không :((
H ko bao giờ lây nhiễm qua các sinh hoat bình thường hàng ngày như ăn uống chung, nắm tay, ôm, hôn, dùng chung các vât dụng, chung nhf vệ sinh..............

ChuNam
15-11-2016, 11:53
H ko bao giờ lây nhiễm qua các sinh hoat bình thường hàng ngày như ăn uống chung, nắm tay, ôm, hôn, dùng chung các vât dụng, chung nhf vệ sinh..............
Vâng anh, từ ngày tham gia diễn đàn e có thêm được nhiều kiến thức nhưng cũng từ đó e thấy sợ những người nghiện với không bao giờ dám lại gần người nghiện luôn :((. K biết phản xạ hay sao

ChuNam
15-11-2016, 13:03
Chết toi e lo quá nên nhìn xuống dưới ghế chỗ ông khách để chân thì có 2 vết máu khô to bằng hạt đỗ nhưng cách xa nhau, e lấy rẻ và cồn lau đi rồi, e lo cho gia đình quá

Tuanmecsedec
15-11-2016, 13:23

Kiểu này là kỳ thị đó bạn,HIV không có kiểu nguy cơ này.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

ChuNam
15-11-2016, 15:52
Kiểu này là kỳ thị đó bạn,HIV không có kiểu nguy cơ này.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
Dạ vâng, chỉ là sợ thôi chứ k có kì thị đâu ạ